เมษายน 26, 2024, 02:41:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yuzu Tha Best !!  (อ่าน 28900 ครั้ง)
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 03:53:55 AM »

Yuzu Shirakawa twitter : @yuzu_shirakawa
เปิดตัววันที่ 26/12/2019 ด้วยวัย 18 ปีกับค่าย SOD
น้องเป็นคนน่ารักสดใสปนกวนๆ และเป็นหญิงสาวตลกรับประทานเอามากๆ ในทวิตเตอร์
หุ่นน่ารักๆ น่าพกพา น่าอุ้ม น่ากอด น่าฟัดมากๆ
เป็นสาวโลลิที่ได้ใจผมไปอีกคน.. แต่ส่วนตัวผมไม่ได้ชอบสาวโลลินะ
แต่โลลิมักเข้ามาในชีวิต พูดง่ายๆ ผมเป็นหมีป่าหาน้ำผึ้งที่เดินงงในดงโลลิ

อ่อ.. ถ้าถามว่าทำไมน้อง Yuzu ไม่ติด Six Gods กระผมตอบได้เลยว่า
เธอจะเป็นคือหนึ่งใน God Slayers ที่ผมวางแผนเอาไว้ยังไงล่ะ 555+
ตอนนี้รวม Sora Amakawa กับ Yuzu Shirakawa ก็มี 2 คน (รอครบ 6 ค่อยเปิดตัว)

น้อง Yuzu เล่นหนังมาแล้ว 6 เรื่อง ไม่นับรวม VR และเรื่องสั้น..
มีฉากเด็ดๆมากมายทุกเรื่อง ป่ะ.. เราไปดูพร้อมกันนน

เรื่องแรก STARS-177 บอกตามตรงเลย ไม่ชอบปกเอามากๆ มันดูแปลกๆถึงแปลกมากๆ
แต่เนื้อในกลับดีงามมาก ซึ่งน้องเปิดตัวก็มาเป็น SOD STAR เลย น้องต้องแบกรับอะไรไว้หนักหนาเอาการ
หรือก็คือค่าย SOD ต้องเห็นอะไรบางอย่างในตัวน้อง ซึ่งก็จริงๆนั่นแหละ น้องเป็นคนมีของ

ตู้มมม!! โดนยิงใส่หน้าเต็มๆ

หีที่เปียกชุ่มจนน้ำเยิ้มไหลออกมาเป็นทาง

นั่งโขยกก็ไม่เบา โยกทีเตียงสั่นเลย..

เรื่องที่สอง STARS-192 เรื่องนี้ชอบปกสุด เรียกได้ว่าเปลี่ยนคนถ่ายภาพคนแต่งปกออกมาโดนใจ
น้องจัดมุมพิฆาต Kill Lane ยับๆ มัดใจผมเต็มๆ กดซื้อแบบไม่คิดอะไรเลย
พอซื้อเรื่องนี้มาไม่กล้าดูเต็มๆ กดผ่านๆแอบๆดูพอหอมปากหอมคอ
พอจะเขียนกระทู้นี้ต้องมานั่งดูเต็มๆ เห้อ.. อุส่าห์เลิกช่วยตัวเองมานาน..
ต้องมาเสียน้ำให้ยัยบ๊องคนนี้ตอนเขียนกระทู้เนี่ยนะ น้ำของข้า.. ลาก่อยยย

ชอบให้เลียหูแหละ ดูออก

ซู๊ดเข้าไป อร่อยล่ะสิ

ระทวยหีเพราะท่ายากจนคอพับ

เรื่องที่สาม STARS-206 เรื่องหน้าปกก็บ่งบอกแล้วถึงความชุ่มฉ่ำ คอไม่แห้งแน่นอนจ้า
ชอบมากๆอีกเรื่อง ได้ดูน้อง Yuzu โดนรีดน้ำบ้าง สุขใจจริงเอย

เสร็จคาควยมันจะระทวยๆหน่อยนะคะคุณน้อง

อันนี้ผมข้องใจมาก ไม่รู้มันนั่งให้มันเป็นท่ายากทำไม

นึกว่ามาเที่ยวน้ำตกไหลเป็นไทรโยคเลย

เรื่องที่สี่ STARS-221 เรื่องนี้มาเน้นการบริการหรือเซอร์วิสต่างๆ
มีฉากได้เห็นน้องใส่ชุดนักเรียนด้วย เข้ากับน้องสุดๆ ผมนี่อย่างชอบเลย
แต่บอกตรงๆไม่ค่อยอินเรื่องนี้ที่สุดละ น้องรุกไม่เก่งการบริการยังไม่ถึงใจ
แต่ไม่ถึงกับแย่ ถือว่าผ่านฉิวเฉียด ต้องตามลุ้นต่อไป

ชุดนักเรียนมัธยมจัดแบบคาชุดจ้า

ดูลีลาการตีเจลซะก่อน ซ้อมมาเยอะ ง่อวววว

ขึ้นสุดลงสุดมันจะระทวยๆหน่อยๆน่ะ

เรื่องที่ห้า STARS-233 เรื่องนี้ปกคือดีงามมาก จริตผมเป็นคนชอบมองก้นสาวๆ
หน้าปกเป็นก้นงอนๆของน้อง Yuzu จัง มองทีไรก็ใจสั่นเต้นแรง รู้สึกเหมือนได้รับการอวบพรจากทวยเทพ
เนื้อในเป็นหนังที่มีเนื้อเรื่อง หลังจากเป็น Hard Fuck ไม่มีเนื้อเรื่องมา 4 เรื่อง
ในที่สุดค่ายก็ส่งบทหนังที่มีเส้นเรื่องให้เล่นมั่งแล้ว
เนื้อเรื่องคือจับผลัดจับพลู Yuzu ต้องมาเจอเพื่อนเก่าอีกครั้ง
เป็นเพื่อนชายสมัยอนุบาลหรือประถมนี่แหละ (เดาว่าน่าจะอนุบาล)
เพื่อนชายคนนี้ชอบอยู่ตัวคนเดียว เป็นพวกติสๆ ไม่ชอบเข้าสังคม
Yuzu ก็เข้ามาปั่นป่วนในชีวิต ทำลายความสงบสุขของเพื่อนชายสมัยอนุบาล (Nice La Bro!)
ผมล่ะอยากจะมีเพื่อนสาวตั้งแต่เรียนอนุบาล โตมาสวยใสน่ารัก แล้วมาทำแบบนี้กับผมมั่งจัง
อ่อ.. เรื่องนี้ฟีลแฟน จิ้นๆ ยิ้มๆ บิดๆ เขินๆ กลมกล่อมดีครับ

สิ่งที่ผู้ชายหลายๆคนไม่อยากให้เกิดในชีวิตจริง

สิ่งที่ผู้ชายหลายๆคนอยากให้เกิดในชีวิตจริง

หน้าตาน้องดูระทวยมาก เพราะอิทธิฤทธิ์ Doggy Style สินะ

เรื่องที่หก STARS-245 เรื่องล่าสุด แนวชุดนักเรียน แอบทำกิจกรรมเข้าจังหวะในโรงเรียน
ฉากแอบๆหลบๆ ถึงจะไม่เนียนแต่คือดีย์ ที่สำคัญคาชุดทุกฉาก Nice La Bro!!
มีทุกยูนิฟอร์มเลย ร้อน หนาว ใบไม้ร่วง ชุดว่ายน้ำ ขาดชุดเดียวคือชุดพละ (แอบเสียดาย)

งุ้ยย เยิ้มๆเลยค่ะ คุณน้องงงง

การที่เราส่งเสียงออกมาไม่ได้ เป็นความทรมานอย่างหนึ่ง

อันนี้ผมกลั้นขำไม่อยู่เลย แบบนี้ก็ได้เหรอ?

โดยรวมน้องมีจริตน่ารักๆกวนๆโก๊ะๆ
ก็ขอฝากน้อง Yuzu Shirakawa ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะครับ

ขอบคุณครับบบบ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2020, 12:07:56 PM โดย Aobchoey » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 01:11:42 AM »

อ่านสนุก  ดูรูปเพลินเลยท่าน

Pyruvate71
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 07:11:07 AM »

ขอบคุณครับผม
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 07:21:32 AM »

อ่านก็เพลิน ดูภาพก็เพลิน สมกับที่รอท่านมาเปิดกระทู้น้อง Yuzu นะครับ

นี่ขนาดท่านไม่ค่อยมีเวลานะ (ถ้ามีเวลา ขอภาพเคลื่อนไหวอีกเยอะๆนะท่าน)

พูดก็พูดเถอะ ขอบอกเลย..ท่านได้คนติดตามน้องเพิ่มอีกคนแล้วล่ะครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 01:14:51 PM »

อ่านก็เพลิน ดูภาพก็เพลิน สมกับที่รอท่านมาเปิดกระทู้น้อง Yuzu นะครับ

นี่ขนาดท่านไม่ค่อยมีเวลานะ (ถ้ามีเวลา ขอภาพเคลื่อนไหวอีกเยอะๆนะท่าน)

พูดก็พูดเถอะ ขอบอกเลย..ท่านได้คนติดตามน้องเพิ่มอีกคนแล้วล่ะครับ

ตอนตั้งกระทู้ อดหลับอดนอนเลยครับ ต้องมานั่งดูใหม่หมดเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2020, 01:41:13 PM โดย Aobchoey » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 01:35:40 PM »

ตอนตั้งกระทู้ อดหลับอดนอนเลยครับ ต้องมานั่งดูนั่งใหม่หมดเลย

ขอบคุณที่เสียสละเวลามาแนะนำให้เราได้รู้จักน้องเค้านะครับ

ดูจากที่ท่านเขียน ก็พอจะเห็นถึงความตั้งใจและความพิถีพิถันในการนำเสนอน้องครับ

เชื่อเถอะครับว่าคุ้มค่าที่ต้องอดหลับอดนอนครับ ชอบครับชอบ
TonyHorii
คือลือและเบิ้มๆ

เบิ้มๆและคือลือ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 05:45:36 PM »

ปกเรื่องแรกเฉยๆจริงครับ
แต่ปกเรื่อง 2 พอได้ดูแล้วต้องร้องโอ้มายก็อด น่ารักสุดๆ ผิวก็เนียน ขาวอมชมพู เนื้อตัวดูนุ่มนิ่ม

แม้ผมไม่มีแว่น VR แต่หนัง VR ดูด้วยจอธรรมดายังโคตรดี เพราะความน่ารักน้องทะลุจอ

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
NongNoeyNaruk

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 05:50:57 PM »

น่ารักดีครับผมเฉยๆกับน้องนะแต่ก็เก็บทุกเรื่อง 55555

Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 06:50:54 PM »

ขอบคุณสำหรับกระทู้ครับ  สารภาพเลยว่าไม่เคยดูหนังน้องเขาเลย(ผมมักจะข้าม SOD ไป...ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน) แต่เห็นภาพเคลื่อนไหวแล้วเยี่ยมจริงๆ ครับ  ต้องไปลองดูแบบเต็มๆ เรื่องแล้วครับ  Grin Grin Grin

sealnop
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 08:52:13 PM »

ชอบด้วยคนครับ น้องน่ารักมาก
หน้า: [1] 2 พิมพ์