เมษายน 25, 2024, 09:52:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: MIAA-290 เมื่อคุณเจอคนรู้จักที่soapland [แต่เนื้อเรื่องอาจไม่ใช่แบบที่คุณคิด!!!]  (อ่าน 7618 ครั้ง)
punos
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 06:37:35 AM »

ตามปกติแล้วหนังเนื้อเรื่องแนวๆนี้จะเป็นไอหนุ่มไปเที่ยวsoapland แล้วดันไปเจอคนรู้จักเป็นสาวข้างห้องขี้วีนที่เคยเหวี่ยงใส่

เลยได้ทีขอเยแลกกับปิดเป็นความลับ เรียกว่าเป็นสูตรสำเร็จเลยทีเดียว จนผมมาเจอกับเรื่องนี้

หนังแสดงโดย Takeuchi Natsuki โดยเป็นเรื่องที่3ของเจ้าตัว หลังจากDTT-050และNNPJ-391

เนื้อเรื่องคร่าวๆจากที่เดาๆเอาคือนางเอกเป็นครูที่ปรึกษามาคุยกับตาลุงที่เป็นพ่อของเด็กที่บ้าน

แล้วหลังจากนั้นตาลุงก็ไปเที่ยวsoapland แล้วไปเจอว่านางเอกทำงานที่นี่

ตอนแรกผมก็คิดว่าคงเข้าแก็ปเดิม ตาลุงคงจับเยแลกกับการเก็บเป็นความลับเป็นแน่แท้

แต่กลับกลายเป็นว่าคุยกันอีท่าไหนไม่รู้ นางเอกกลับเป็นฝ่ายรุกเต็บสูบจัดให้ถึงใจ แถมยังใจดีให้แตกในอีก

หลังจากนั้นนางเอกยังมีมาเซอร์วิสให้ถึงบ้านอีก จนความเกือบแตกลูกเกือบมาเห็น

เรียกว่าเนื้อเรื่องแปลกใหม่ดีซึ่งผมไม่รู้ว่าเคยมีแนวๆนี้มาก่อนหรือเปล่า ถ้ามีช่วยชี้แนะทีครับ

ส่วนตัวผมชอบนางเอกมาก เพราะแทบทุกเซ็กซีนนางเอกเน้นดูดปากรัวๆ เอะอะเป็นดูดปาก

บางมุมแอบมีความคล้าย Yui Hatano และดูเป็นคนที่สูงพอตัว ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะตาลุงเค้าเตี้ยหรือเปล่า 555

ถ้าท่านใดพอจะรู้เนื่อเรื่องจริงๆชรบกวนช่วยเล่าให้ฟังด้วยครับ หรือถ้าใครใจดีจะทำซับก็จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2020, 02:41:46 PM โดย punos » บันทึกการเข้า
WAWA55
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 08:59:13 AM »

รหัสผิดไหมครับ น่าจะMIAA-290
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 02:21:03 PM »

เยี่ยมเลยครับ
ขอบคุณที่แนะนำ
punos
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 02:42:24 PM »

รหัสผิดไหมครับ น่าจะMIAA-290

โอ้ ขอบคุณที่ช่วยทักท้วงครับ
babuu
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 09:58:43 PM »

น่าสนใจครับ
hoylekmak
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 04:56:08 AM »

ขอบคุณครับ ตามซีรี่นี้มาตลอด ชอบๆ
Cherry Boy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 07:01:31 PM »

จะว่าไปก็เข้าแก็ปเดิมแหละครับ แต่เป็นฝ่ายคุณครูเสนอขอร้องให้เก็บความลับเอง
หน้า: [1] พิมพ์