เมษายน 16, 2024, 09:35:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้บุกป่าฝ่าดง  (อ่าน 37486 ครั้ง)
ontherock92
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 05:30:34 PM »

คงมีเพื่อนๆหลายๆท่านที่ชื่นชอบป่าดงดิบกันไม่ใช่น้อย
ผมจะพยายามรวบรวมดาราที่มีป่าดงดิบที่ผมชอบมาไว้ในกระทู้นี้จะพยายามอัพให้เรื่อยๆ
ใครมีดาราสายนี้ในดวงใจ จะมาแชร์กันก็ได้นะครับ

สำหรับสายป่านั้นก็มีมากมายหลายประเภท มีทั้งปกคลุมบนเขาอย่างเดียว มีทั้งขึ้นข้างแคม
รวมถึงดาราบางลามไปถึงก้นก็มี
สำหรับ EP.1 ผมขอรวบรวมดาราที่มีป่าขึ้นข้างจิ๊มิ๊

ถ้าพูดถึงป่าคนแรกที่จะเสนอคงหนีไม่พ้นน้อง Iori Kogawa สำหรับคนนี้ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆ ให้ลึกซึ้ง
เป็นขวัญใจของใครหลายๆคน

คนถัดไปคือร่างแรกของน้อง Eimi Fukada คือน้อง Amami Kokoro นั่นเอง!! จริงๆแล้วถ้าเราสังเกตุดีๆเนี่ย
น้องสาวของเอมิก็ค่อนข้างจะมีป่าปกคลุมอยู่อย่างดกดำ แต่ถูกตัดแต่งให้เป็นระเบียบเรียบร้อย
เราลองย้อนเวลากลับมาดูร่างเก่าของน้องดีกว่า ทุกอย่างคือธรรมชาติโดยเฉพาะป่าของน้อง มันคือสิ่งที่ขึ้นบนสาววัยแรกแย้มไม่ผ่านการตกแต่งใดๆ

ลามจนไปเกือบถึงรูก้นแหนะ

ต่อมาเราขยับออกมาจากเมนสตรีมกันหน่อย น้องคนนี้ผมไปเจอโดยบังเอิญเพราะเขาเคยไปเล่นคู่กับเอมิ ในบทน้องสาว
ผมเห็นหน้าตาถูกโฉลกเลยลองหาหนังมาดู น้องชื่อ Hatori Misuki
ปรากฏว่าน้องคนนี้ก็มีของเหมือนกันครับ

คนต่อไปน้องคนนี้ผมเห็นมาหลายเดือนแล้ว น้อง Aiiro Nagi
หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารัก แต่ป่าน้องก็ดกยิ่งนัก

คนถัดไปก็คือน้อง Kanon Urara ที่ถึงขั้นมีสมาชิกขนานนามให้ว่า "อุราระเจ้าป่า"

ต่อจากนี้ไปจะเก่าหน่อยนะครับ
คนนี้คือ Seino Iroha คนนี้ผมชอบมากๆเลยตอนออกมาแรกๆ ขนมีความเป็นธรรมชาติ
ยิ่งรหัสที่เล่นเป็นพยาบาลคือดีมาก แต่หลังๆเหมือนจะเอาขนข้างๆออกเลยไม่ได้ติดตาม

ต่อไปคนนี้ค่อนข้าง Unseen เนื่องจากมีการเล่นทั้ง uncen และจะพบเจอว่าเกลี้ยงเกลาอยู่บ่อยครั้ง
แต่รหัสแรกๆ มาพร้อมกับความธรรมชาติของขนข้างแคม
Hina Makimura

สำหรับ EP นี้ผมขอหยิบขึ้นมาแค่นี้ก่อน หลักๆจะพยายามดึงคนที่ไม่ใช่เมนสตรีมออกมา
เพราะคิดว่าดาราดังๆหลายคนคงได้เห็นกันไปแล้ว ผมจะพยายามมาอัพเรื่อยๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2020, 12:06:46 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 06:28:16 PM »

ชอบเหมือนกัน ครับ
ยิ่งมีขนตรงแคมนี่ ยิ่งอารมขึ้นเลย Grin
อีกคนที่ผมชอบคือน้อง airi suzumura ช่วงแรกๆ อะคับ
ช่วงนั้น ขนสวยดกดำ กำลังพอดีมากเลย ทั้งบนเนินบนแคม
 เสียดายหลังๆเล็มออกไปเยอะ
AV Idol
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 06:38:14 PM »

ชอบเหมือนกันครับ  Tongue Tongue Tongue

Mido Ban
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 10:41:04 PM »

รสนิยมเดียวกันเลยครับ ยิ่งขนดกๆเห็นแล้วตื่นเต้น แบบอยากเอาหน้าลงไปซุกไซร้เลยครับ5555  Grin
MoZala
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 10:46:12 PM »

airi kijima นี่ก็ดกใช้ได้เลยน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2020, 10:58:16 PM โดย MoZala » บันทึกการเข้า
Orga
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 12:24:23 PM »

ชอบมู้นี้ ผมมักเดินหลงป่า  Grin
มีหนัง Emi ร่างเก่าอยู่ สำหรับผม ดูสวยกว่าร่างใหม่ อิอิ
ซามากาเย้
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 12:26:21 PM »

ชอบเลยแบบนี้

dr.luck
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 12:46:44 PM »

อย่าลืม risa tachibana
Beatle
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 12:48:48 PM »

ขอบคุณครับ Smiley
REDsaber
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 12:56:06 PM »

เอ้า ไม่มีโคจิมะได้ไงเนี่ย

silent siren: チェリボム
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์