มีนาคม 29, 2024, 05:19:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อันดับหนังเด่นประจำเดือน 10 มาแล้ววววกับการจัดแบบโฉมใหม่  (อ่าน 33925 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 09:58:52 AM »

ก่อนอื่น ความคิดนี้เกิดจากคนในเวปเราเนี่ยละที่ผมรู้จักเคารพซึ่งกันและกัน เค้าบอกว่าอยากให้อันดับหนังมันหลากหลายไปหลายๆค่ายหน่อย 5555 ว่าแล้วก็เลยเอ้าจัดไป หนังทุกเรื่องในอันดับจะไม่ซ้ำค่าย โดยผมเอาหนังดีสุดในสายตาผมมาเรื่องละค่ายเท่านั้นแล้วมาจัดอันดับรวมส่วน แน่นอนว่าทำไมบางค่ายไม่ติด ที่ไม่ติดเพราะมัน ไม่โดนเลยซักเรื่อง 5555 นับรวมทั้งหมดคือ 12 เรื่อง 12อันดับ แน่นอนว่า มันคือหนังในสายตาของผมคนเดียวนะเพราะงั้นดีบ้างห่วยบ้างอันนี้แล้วคนครับ

หนังอันดับที่ 12 CJOD-264
หนังเรื่องนี้เป็น1ในซีรี่ย์ นักโทษหลบหนี แล้ว"ส่วนใหญ่ของเรื่องนี้คือ ดาราจะหุ่นบางๆ เอวคอด มีกล้ามท้องเล็กน้อย" แต่ บางคนก็ หุ่นดีมากกกอย่างเช่นเรื่องนี้ของ miri mizuki กับของAIKA คือนางรักษาหุ่นได้เดอะเบสไปเลย

อันดับที่ 11 MIAA-321

เท่าที่ดูๆเรื่องนี้คงดีสุดแล้วละสำหรับผมในรหัสนี้ 5555
Kimijima Mio โดยปกติผมไม่ได้ตามติดนางซักเท่าไรแต่ผมก็ชอบนะเวลานางแสดงอะไรมีเสื้อผ้าใส่ติดตัว

อันดับ 10 CAWD-133

เรื่องนี้มาได้เพราะ Kurokawa Sarina คนนี้ล้วนๆเลย นางถือเป็นเจ้าแม่หนังสตีมคนนึงเลยนะคือออกบ่อยดีนานๆจะได้มาแสดงหนังมีค่ายบ้างประปราย ผมชอบสายตานางและนมเนี่ยละ 5555 ส่วน2ดาราประจำค่าย เดือนนี้ หลุดหมดไม่ไหวจะเคลีย ไม่หนุกเลยซักเรื่อง

อันดับ 9 PPPD-786

ผมโดยปกติคือไม่ค่อยแวะมาค่ายนี้เลยก็ว่าได้นอกจากจะมีดาราที่ตามอยู่มาเล่นแต่เรื่องนี้ยอมให้คนนึง Natsuki Maron เล่นดียั่วดีเลยให้3ผ่าน

อันดับ 8 meyd-619

Takeuchi Natsuki หลังๆนางพัฒนาได้ดีครับไม่ก้าวกระโดดแต่ค่อยๆก้าวอย่างมั่นคงและมั่นใจ ฟิลเริ่มดีขึ้น การแสดงสีหน้าดีมาก โดยรวมๆแล้ว ดีครับ เรื่องนี้นางรับบท ภรรยาที่ เพื่อนลูกมาเยี่ยมบ้านแล้วสุดท้ายก็โดนรุมไปด้วย

อันดับที่ 7 ABW-019

Kawai Asuna  ไม้ตายของนางก็คือนมครับ นมล้วนๆ แล้วเรื่องนี้ ท่าสุดท้ายของนางที่จะเป็นท่าจบทุกซีนคือ ขึ้นควบแล้วทำได้ดีเพราะนมเนี่ยละ ขึ้นที่นมนี่เด้งอย่างมันส์เพราะนางใส่สุดขึ้นสุดลงสุดซอยยิกๆ 5555

อันดับ 6 pred-256 
Yamagishi Aika กับชื่อเรื่องที่ มีคำว่า ASSHOLE มันเลยทำให้คิอว่า โดนล่อตูด!!!(ถึงขนาดJAVLIBยังเข้าใจผิดไปจัดใส่หมวดโดนตูด) แต่ก็ต้องผิดหวังไป เพราะไม่มีครับ ไม่ได้โดนแต่อย่างใด - - สัดหลอกกูได้ แต่ 5555 นางก็เด็ดเหมือนเดิมแหละครับเลยเข้าอันดับได้แบบสบายๆ

อันดับ 5 MIDE-832

Nao นานๆจะได้แสดงหนังฟิลกู๊ดดีๆซักเรื่องแล้วก็ออกมางดงามไม่ใช่เล่นกับการดำเนินเรื่องแบบ พ่อแง่แม่งอน งอลกันไปโอ๋กันมาจบด้วยโรงแรม และในห้องตัวเอง555 หนังจะไม่ดุเดือดเลือดพล่านมากนักเน้นมุมแสงที่ดีนะ

อันดับ 4 JUL-350

Kijima Airi หนังของนางผมเก็บไม่เยอะเท่าไรนะเพราะตอนแรกๆที่นางแสดงผมไม่ค่อยชอบหน้านางที่มันเหมือนคนผอมจะเกินไปเลยไม่ได้ดูเลยแต่หลังๆเหมือนนางจะดีขึ้นผมได้ดูนางมาหลังๆก็โอเคครับ เลือกดูเป็นเรื่องๆไปละกัน แต่เรื่องนี้นางน่ารักจริงๆชอบสายตายิ้มที่ดูขี้เล่น น่ารักไปอีกแบบ

อันดับที่ 3 ตั้งแต่อันดับนี้ขึ้นไปคือ เลือกยากมากกกเพราะท๊อปฟอร์มกันล้วนๆเลย 555

STARS-279

Sakura Mana นางกลับมาแล้วหลังจากหายไปราวๆ2เดือนได้มั้งกลับมาก็จัดเต็มกันไปเลยเนื้อเรื่องน่าจะเป็น พี่น้องมั้งเดาเอานะ

อันดับ 2

SSNI-879

มันคือหนัง3Pที่ผมยกให้ว่าดีสุดในปีนี้เลยก็ว่าได้

อันดับ 1

IPX-557

มินามิ กับค่ายเก่า เพิ่มเติมคือโตขึ้น แสดงดีขึ้นและ เด็ดเผ็ดร้อนสุดๆ

ก็จบไปละครับ ชอบกันไหมนะกับหนังค่ายละเรื่อง ส่วนที่น้อยลงของผมก็คงเป็รคำบรรยายมั้งครับเพราะช่วงนี้ สมองตือๆคิดคำบรรยายดีๆไม่ได้เลยก็ ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

ชอบแบบนี้หรือชอบแบบไหนก็ บอกกันได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2020, 06:32:52 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
KimJAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 12:33:52 PM »

ขอบคุณมากครับ

ชอบกระทู้แนวนี้ เพราะได้รู้จักดาราคนอื่นๆ ที่ไม่เคยดู ปกติยึดแต่นักแสดงเดิมๆ คนอื่นๆ ที่ไม่เคยรู้จักไม่ค่อยได้โหลด

เลยได้รู้จักน้อง Takeuchi Natsuki หน้าตาตรงสเป็ค หุ่นดี ผิวเนียน และแสดงได้อารมณ์มาก
REDsaber
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 06:06:21 PM »

อันดับ 12 miri mizuki ไม่ใช่ aika นะ

aika เคยเล่นซีรีย์นี้ไปแล้ว รหัส cjod-222

silent siren: チェリボム
kingz9

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 06:34:27 PM »

อันดับ 12 miri mizuki ไม่ใช่ aika นะ

aika เคยเล่นซีรีย์นี้ไปแล้ว รหัส cjod-222

ใช่ครับ555 พอดีผมไม่ได้ใส่ชื่อ ของนางเอกรหัสนี้ไปแต่ยกตัวอย่างของAIKAไป พอไม่ได้วรรคมันเลยเหมือนผมบอกว่าAIKAแสดง 555 ขอบคุณที่ทักท้วงครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
^^ GiantZ ^^
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 06:45:16 PM »

สุดยอด
กระทู้ทรงคุณค่า
ต้องคอยติดตามทุกๆ เดือน

ขอเลือกเก็บแต่สิ่งที่ดีๆ ไว้แบ่งปันในอนาคต
NokinN
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 07:38:57 PM »

minami กลับมารอบนี้ยาว ๆ หน่อยนะ อย่าหายบ่อยเดี๋ยวหลุดอันดับ 1 (ของผม) หลัง ๆ เริ่มปันใจให้ karen แล้ว 555
kutzuo

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 09:20:03 PM »

witchking
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2020, 10:38:30 PM »

โดนอันดับที่ 2 สุดๆ
grimble
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 12:12:05 AM »

Sumire Mizukawa กับ Miri Mizuki นี่คือคนเดียวกันใช่ไหมครับ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 07:42:25 AM »

Sumire Mizukawa กับ Miri Mizuki นี่คือคนเดียวกันใช่ไหมครับ

ใช่แล้วครับ Miri Mizuki เป็นชื่อที่น้องใช้ตอนย้ายออกจาก Prestige แต่ตอนนี้รู้สึกกลับไปใช้ชื่อเดิม Sumire Mizukawa แล้วน่ะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์