เมษายน 20, 2024, 06:44:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครทีมงานคอลัมนิสน์และทีมงานโพสหนัง  (อ่าน 72686 ครั้ง)
PPP001P
ขอแค่คำขอบคุณเป็นกำลังใจให้กันต่อไป
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

ผลงานการอัพโหลดเรื่องใหม่จะเกิดขึ้นได้ด้วยคำขอบคุณ

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 10:20:02 PM »

รับทราบครับและจะช่วยโพสหนังให้ครับ
IamTheIKnot
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 04:11:45 PM »

ผมมีหนังเยอะ แต่อยากแบ่ง และช่วยโหลด แต่อาจวันละ เรื่อง-2เรื่อง ยังไงสอนผมได้นะครับ แล้วผมจะช่วยอัพหนังเพราะ เครื่องผมหนังเยอะมาก

ยังรับ AV Columnist อยู่ไหมครับ?
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 12:36:47 PM »

ผมต้องสมัครไหมครับ อิๆๆ ช่วยรีวิวไปหลายเรื่องมากๆแล้ว 555+
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 04:45:47 PM »

ผมต้องสมัครไหมครับ อิๆๆ ช่วยรีวิวไปหลายเรื่องมากๆแล้ว 555+

ไม่ต้องละครับท่าน ยศของท่านปัจจุบันสูงสุดไม่ต่างกับยศที่ผมแต่งตั้งให้ผู้รีวิวหนังอยู่แล้วครับ  Wink

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Black-Hole
Can't Control Myself
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 08:06:37 AM »

ผมอยากได้ยศสูงๆบ้างครับ ท่านประธาน 

แค่ขอบคุณก็มีกำลังใจขึ้นเยอะ  Grin
AOD
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 11:43:03 AM »

สอบถามเว๊บมาสเตอร์ครับช่วงนี้กระแสไลน์มาแรงตามโลกาภิวัฒน์ไม่ทราบมีแนวทางตั้งกลุ่มไลน์พิเศษหรือเปล่าครับ

ด้วยความเคารพขอบพระคุณครับ
kettey
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 04:53:29 PM »

อยากลองทำบ้าง แต่ไม่รู้จะเริ่มไงครับ (สายนม)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 05:27:57 PM »

อยากลองทำบ้าง แต่ไม่รู้จะเริ่มไงครับ (สายนม)

พิมพ์บทความโพสเลยครับ จะรีวิวหนังก็ได้ รีวิวดาราก็ได้ หรือแปลข่าวเอวีมาลงก็ดี ตามแต่ถนัดเลยครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
ASUKIRA

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 03:42:18 AM »

ชอบทำและอ่านรีวิวหนังครับ ได้แชร์ได้ทราบความชอบของสมาชิกแต่ละท่าน ขอทำรีวิวหนังที่ชอบตามโอกาสนะครับ Grin

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 05:54:19 PM »

พึ่งเห็นกระทู้นี้   Wink

่ส่วนตัวขอสนับสนุนAVC เรื่อยไป   จากใจ
ด้วยการเขียนบทความ หาข้อมูล  และ review หนังที่น่าสนใจ  ให้มีสมาชิกใหม่  สมาขิกเก่า  เข้ามาหมุนเวียนเรื่อยๆ

หวังว่าจาเป็นประโยชน์กับทางAVC คราบ

หน้า: 1 ... 6 7 [8] พิมพ์