เมษายน 25, 2024, 07:46:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครทีมงานคอลัมนิสน์และทีมงานโพสหนัง  (อ่าน 72873 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 10:32:11 PM »

เป็นงานอาสาสมัครนะครับ จะทำตอนไหนก็ได้ตามสะดวก

คุณสมบัติ

1. พอจะมีเวลาเล่นเวบ
2. สนใจและพอมีความรู้เกี่ยวกับหนังเอวีหรือหนังฝรั่ง
3. มีอุดมการณ์ตรงกันในเรื่องชอบการแบ่งปัน

หน้าที่รับผิดชอบ

คอลัมนิสน์ - มีหน้าที่ช่วยๆกันรีวิวหนังและประวัติดาราลงบอร์ด อยากเขียนถึงคนไหน เรื่องไหนหรือแนวไหนที่ถนัดได้หมดทั้งนั้นขอเพียงมีใจรักและมีความสุขที่จะทำ

ทึมงานโพสหนัง - คอยโพสลิ้งค์หนังที่น่าสนใจ ในโหมด BitTorrent + Movie Sharing ตามแต่ความสนใจเช่นกัน ส่วนแหล่งที่หาหนังนั้นผมสามารถแนะนำให้ได้ครับ

ทั้งหมดนี้เป็นงานการกุศลที่มีเกียรติ เพื่อสังคมแห่งการแบ่งปัน

สนใจสมัครได้ทางกระทู้นี้ หรือ pm หรือ MSN   [email protected]  ก็ได้ครับ รับจำนวนไม่จำกัด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2011, 02:52:27 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
godzila
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 07:57:03 AM »

ผมมีหนังเยอะ แต่อยากแบ่ง และช่วยโหลด แต่อาจวันละ เรื่อง-2เรื่อง ยังไงสอนผมได้นะครับ แล้วผมจะช่วยอัพหนังเพราะ เครื่องผมหนังเยอะมาก
OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 06:29:56 PM »

ขอช่วยรีวิวบ้างตามโอกาสละกันนะครับ พอดีเนทมไม่แรง ปล่อยไม่ไหว

ปล.แต่ไม่ต้องให้ตำแหน่งทีมงานหรอกนะครับ ท่านประธาน แค่ท่านประธานจำได้ก็พอละ อิอิ เพราะว่าเวลาเล่นอาจจะไม่เยอะครับ แต่น่าจะเข้าทุกวัน

AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 08:51:10 PM »

เริ่มงานได้เลยนะ ตามสะดวก พอมีผลงานแล้วเดี๋ยวใส่ยศให้

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
U4614348
หื่นไร้ศิลปะ
*

หน้าสวย นมสวย noถุง noเซ็น

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 12:35:46 PM »

สนใจช่วย Review ครับ ยินดีช่วยเพื่อนร่วมอุดมการณ์ครับ

AV Master
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 12:08:57 PM »

AV Columnist มีสมัครมาบ้างแล้ว และผมได้แต่งตั้งไปแล้วหลังจากมีผลงาน แต่ก็ยังรับเพิ่มนะครับ

AV Distributor ยังไม่มีสมัครเข้ามาสักคนเดียว งานง่ายกว่าเขียนรีวิวอีกนะเนี่ย รีบสมัครกันมาหน่อยนะ

OreO019
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 07:50:52 PM »

AV distributor นี่ต้องเป็นคนปล่อยเองมั้ยครับ ไม่ใช่ใช่ป่าวอ่า

ปล.ก็คือเอาลิงค์มาแจกเหมือนที่ท่านประธานทำใช่ป่าวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2009, 07:57:05 PM โดย OreO019 » บันทึกการเข้า

AV Master
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 08:06:26 PM »

ไม่ได้ต้องปล่อยจากเครื่องตัวเองนะ แค่ท่องเวบบอร์ดนอก แล้วหาลิ้งค์หรือบิททอเร้นท์มาโพสเอง ง่ายมาก ได้บุญด้วยนะ

OreO019
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 10:32:22 PM »

งั้นผมขอสมัครด้วยคนได้มั้ยครับ

ปล.ขอบคุณครับผม

AV Master
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 10:38:17 PM »

เริ่มงานได้เลยท่าน ควบ 2 ตำแหน่ง

หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์