มีนาคม 29, 2024, 07:41:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 20 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 105 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 3 ขั้นตอนง่ายๆในการสมัครวีไอพี  (อ่าน 1138486 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 02:37:50 AM »

หลักการและเหตุผลได้แสดงไว้ที่นี่แล้ว

https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0

แต่เพื่อให้เข้าใจง่ายมากขึ้นสำหรับท่านที่ต้องการเป็นวีไอพีเพื่อเข้าใช้ห้องต่างๆในโหมดวีไอพี

จึงใคร่ขอเขียนวิธีเป็น 3 สเตปง่ายๆดังนี้

1. ชำระ

- โอนเงินเข้า บช. ธนาคารตามเลข บช. ในไฟล์แนบที่กระทู้ข้างต้น

หรือ

- ซือบัตรทรูมันนี่ที่เซเว่นแล้วแจ้งเลข 14 หลักมาทาง pm / email

****ทรูมันนี่เราจะโดนทางทรูหักค่าธรรมเนียม 25% ถ้าท่านสะดวกทั้ง 2 ทาง ชำระเป็นแบบโอนเงินผ่านธนาคารจะช่วยทางเวบได้มากกว่าครับ

-------------------------------------

2. แจ้ง

- โดยการ pm ในบอร์ดนี้มาถึงผม

หรือ

- อีเมล์แจ้งที่ [email protected]

-------------------------------------

3. รับสิทธิ์

- ในกรณีที่ผมออนไลน์อยู่ ท่านจะได้รับการตอบกลับพร้อมปรับยศในทันที

หรือ

- ในกรณีที่ผมไม่ได้ออนไลน์อยู่หน้าจอ ท่านจะได้รับการตอบรับภายใน 1-12 ชม.

--------------------------------------------------------------------------

เพราะความเป็นวีไอพีนั้นเราให้ตลอดชีพ สมมุติท่านบริจาคยอดเริ่มต้น ใช้งานครบ 1 ปีก็ตกเพียงวันละไม่ถึง 50 สตางค์ ฉะนั้นไม่ต้องคิดมาก บริจาคเพื่อเป็นชนชั้นสูงของ AVC กันเถอะครับ

โปรดทราบ ความเป็นวีไอพีของที่นี่ เป็นน้ำใจที่ทางผู้จัดทำเวบพอจะทำให้ได้ เพื่อตอบแทนการบริจาคช่วยค่า server ไม่ได้หมายถึงการเก็บค่าโหลดรายเดือนเหมือนเวบอื่นๆ ในห้องวีไอพีมีแต่ท่านเทพผู้มีน้ำใจ ที่สอนให้เรารู้จักให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน เมื่อท่านเป็นผู้รับแล้วก็อย่าลืมขอบคุณท่านเหล่านั้นด้วยนะครับ เวบเรามีแต่น้ำใจบริสุทธิ์ครับ  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2023, 02:34:24 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:06:53 PM »

บอกได้เลยครับว่าเป็น VIP คุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ สุดยอดจริงๆ

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
france
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

โอตาคุกิติมศักดิ์จ้าวทะเล

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 04:16:57 PM »

ผมจะเป็นวีไอพีเมื่อไหร่หนอ
france
โอตาคุกิติมศักดิ์

โอตาคุกิติมศักดิ์จ้าวทะเล

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 04:18:04 PM »

อ้าว เป็นแล้วนี่นา รวดเร็วทันใจจริง ๆ ครับ เพิ่งพีเอ็มไปตะกี้นี้เอง  Shocked
beernam
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:32:37 PM »

ส่ง รหัส ไปเเล้ว รอการ ตอบกลับ นะคับ
ggboy
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 02:40:37 PM »

แจ้งไปแล้วนะครับ แต่ผ่านทาง email
hartnet156
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 06:19:50 PM »

pm แล้วครับ
anusutt
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 04:57:52 AM »

ผมบริจาคเงินไปแล้วครับ ทาง EMAIL      vip เร็ Grin Cheesyวจังครับ 
iamtar
AV Distinctive (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 12:35:57 PM »

แจ้งไปแล้วครับ
konlay
เหลือบไร

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 03:02:17 PM »

pm ไปแล้วนะครับ 150 ก่อน สถานะไม่ค่อยอำนวย แต่ก้อพยายามช่วยๆ กัน อิอิ
หน้า: [1] 2 3 ... 105 พิมพ์