มีนาคม 28, 2024, 09:39:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: JDownloader ตัวช่วยในการดาวโหลดไฟล์จากเว็บฝากทั้งหลาย ใ้ห้มันง่ายยยย  (อ่าน 39394 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 04:59:51 AM »

อยากจะบอกว่า โปรแกรมตัวนี้คือสุดยอดของจริงเลยจ้า เพราะสามารถ รีคอนเน็ท ได้เองโดยอัตโนมัติ โดยที่เราไม่ต้องตัดเน้ทแล้วต่อใหม่เมื่อโหลดเสร็จครบ 1 ไฟลืเลย ตอนนี้เลยเหมือนการโหลดบิทเลย สะดวก และรวดเร็วดีมากๆเลยจ้า ทําให้การดาวโหลดแบบไดเร็คลิ้งไม่น่าเบื่ออีกต่อไป ขอบคุณสัาหรับโปรแกรมดีๆแบบนี้มากจ้า ขอให้คนเอามาโพสรวยๆทั้งเงินและความสุขขจ้า คุณค่าของคนอยู่กับสิ่งที่เขาให้ ไม่ใช่ความสามารถในการแสวงหาจ้า 
teehard
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 04:38:40 PM »

ที่ชี้ลุกศร 1 2 3 ที่เมนูบาร์ มีหน้าที่ทําอะไรจ๊ะ แล้วถ้าเราติีกไม่เอาได้ไหมจ๊ะ เอาแต่ตัวรีคอนเน้ทตัวเดียวจะเป้นไรไหมจ๊ะ

1.คือการให้โปรแกรมมันตรวจไฟล์ที่เราก็อปไว้อัตโนมัติ คือ เมื่อเราcopy ที่อยู่ของเว็บฝากไฟล์ต่างๆมันจะเด้งเข้าโปรแกรมให้เลย ไม่ต้องมานั่งPaste เองในโปรแกรม
2.คือการStop ไฟล์ที่กำลังดาวโหลดอยู่
3.ปุ่มReconnect มันจะต่อใหม่ทันทีที่กดปุ่มนี้

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 06:35:33 AM »

เวลาโหลดไฟลืไหนไปแล้วเน็ทตัดหรือไปกดปุ่มสต๊อปแล้วไฟล์นั่้นขึ้นดิสอะเบิ้ล ให้คลิ๊กขวาที่ไฟล์นั้นแล้วเลือก เอ็นนาเบิ้ล หรือรีซัม เพื่อโหลดใหม่ได้เลยจ้า 

ที่สุดยอดอีกอย่างคือ เมื่อโหลดเสร็จ ไม่ว่าไฟลืนั้นจะเป็นแบบวินแร หรือแบบ .001 มันก็จะรวมไฟลืให้เราโดยอัตโนมัติโยที่เราไม่ต้องไปรวมอีกครั้งเมื่อโหลดเสร็จ ง่าย สะดวก และรวดเร็วดีมากจ้า เยี่ยมจริงๆ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2010, 12:18:45 PM โดย รองประธาน AVC » บันทึกการเข้า
Harajuku

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 11:44:14 PM »

โปรแกรมนี้ freeware หรือป่าวครับ
Harajuku

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 01:06:58 AM »

ผมติ๊กถูกตรง reconnect แล้วมันฟ้องว่า เฟล ไห้เช้คตรงเซตติ้ง

แนะนำทีครับ
lazydog
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 05:01:33 PM »

very good program krub.

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 08:35:38 PM »

ผมติ๊กถูกตรง reconnect แล้วมันฟ้องว่า เฟล ไห้เช้คตรงเซตติ้ง

แนะนำทีครับ

จากที่ลองมา รีคอนเน็ทจะใช้ิได้แต่ของ เมก้าอัพดหลดเท่านั้นจ้า ของราปิดกับฮอทไฟลืรุ้สึกจะไม่ได้นะจ๊ะ ต้องค่อยๆโหลดทีละไๆฟลืเสร้จแล้วตัดเน้ทแล้วต่อใหม่จ้า ถ้าไม่อยากรอนานนะจ๊ะ
Harajuku

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 09:28:53 AM »

ตอนนี้ hotfile มันจะมีรหัสเด้ง มาไห้ไส่ เซงเลย
sasagee
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 10:47:03 AM »

ผมชอบมากเลย  โปรนี้  สุดยอด
ขอบคุณครับ
SALEM44
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 07:57:14 PM »

ลองแล้วครับโปรนี้เจ๋งจริงครับของhotfile รีคอนเนกไม่ได้ครับต้องรอ ตัดเน็ทไม่ได้ด้วยครับใช่เน็ตร่วมกับน้องไปตัดเน็ตเด่วโดนน้องด่าเอาเหอๆๆ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์