เมษายน 24, 2024, 10:13:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 38 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มา AVC ได้ยังไง?  (อ่าน 158537 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 07:27:06 PM »

ผมก็ค้นหาใน Google หาคำว่า AV น่ะ และก็คลิกไปคลิกมาเจอเลยมาที่นี่จนถึงบัดนี้

แล้วคนในบอร์ดนี้มีมาในเวปนี้ได้อย่างไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2021, 12:11:25 PM โดย Vice President AVC » บันทึกการเข้า
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:12:11 PM »

ตามกลิ่นท่านรองฯมาจ้าาา 
แว๊ก...ไม่ใช่ 
ตามกลิ่นน้อง Acky สุดเลิฟจ้ะจนมาถึงบอร์ดนี้ 
คอมเมนต์แรกที่เขียนที่นี่ก็ไปช่วยเติมประวัติน้อง Acky เนี่ยล่ะจ้าาา 

Flask
นักสะสมเอวี
*

>_<

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:23:05 PM »

ผม search หารูปนู๊ดของ Akane Suzuki มาเจออะคับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 10:23:22 PM »

มาตอบกันเยอะๆ อยากรู้ครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
leonidus
AV Donator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 10:26:27 PM »

เพื่อนแนะนำมานะ Wink
สุมัน
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 10:42:07 PM »

หาหนังไปหาหนังมาเจอเว็บนี้ซะงั้นโชคดีจริง ๆ เลยล่ะครับ ขอขอบคุณมาก ๆ ที่ตั้งสถานที่แห่งนี้ขึ้นมา
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 10:52:51 PM »

พี่ กู พามาเจอครับ

หารูปปกหนังอยู่ บังเอิญเห็นเป็นเวบคนไทย

เลยหลงเข้ามา ทุกวันนี้ยังหาทางออกไปไม่เจอ

Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 01:40:43 AM »

หาชื่อดาราหลายคน เลยเข้ามาเจอครับ
pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 02:14:58 AM »

ผมเจอเว็บนี้ด้วยความบังเอิญครับ แต่ประทับใจเว็บนี้ตั้งแต่เข้ามาครั้งแรกครับ ก้อเลยส่งเมล์ไปถามท่านประธาน
ว่ามีอะไรที่ผมพอช่วยทำประโยชน์ให้กับเว็บนี้ได้บ้างครับ ท่านตอบมาว่าอยากจะเป็นอะไรล่ะคอลัมนิสหรือจะโพส
หนัง ทางเราให้อิสระกับท่านเต็มที่เพียงแค่บอกมาว่าท่านอยากจะทำอะไร ตั้งแต่วันนั้นผมก้อโพสหนังมาจนถึงวันนี้
หนังดีบ้างไม่ดีบ้าง แต่ก้อรู้สึกดีและมีความสุขที่ได้ทำมันครับ ขอบคุณท่านประธานอีกครั้งครับที่ทำเว็บดีๆให้กับพวก
เราครับ[ซึ้ง]
Maniac
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

AV addicted

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 02:18:08 AM »

คุ้น ๆ ว่ากำลังหาหนังอะไรซักเรื่อง

แล้วอากู๋ก็พามาเจอเว็บนี้อะครับ 
หน้า: [1] 2 3 ... 38 พิมพ์