เมษายน 26, 2024, 03:45:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 38 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มา AVC ได้ยังไง?  (อ่าน 158605 ครั้ง)
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 02:36:49 AM »

เซิร์ช ไปมัวๆมาเจอโดยบังเอิญ ตกลงคือพรหมลิขิตใช่ไหม ที่เขียนให้เป็นอย่างนั้น
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 03:01:51 AM »

รู้สึกว่าจะหาข่าวเกี่ยวกับAV แล้วเจอเว็บนี้เข้าพอดี

ขอขอบคุณพรหมลิขิตจิงๆคับ ที่มาเจอเว็บที่แสนดีแบบนี้

ขอบคุณท่านประธานมากๆเลยครับ

Ver0
AV Distributor

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 03:08:20 AM »

มีคนไปแปะลิ้งไว้ที่เว็บอะไร จำไม่ได้และ
แล้วลิ้งเข้ามาคิบ
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor

~~ AcKy ~~

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 06:47:22 AM »

ตอนนั้น  ยังไม่รู้จักหนังเอวี เลย

ว่ามันคือ อะไร   ได้มีโอกาสได้ดูหนังไทยเรื่อง ปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่น แล้วมีน้องอ้อย ดาราสาวชาวญี่ปุ่นมาร่วมแสดงด้วย 

ผมจะสิงอยู่ในเวบบอร์ดพันทิพเป็นประจำ  เห็นเค้าวิจารณ์กันหนาหูว่า ไม่เหมาะสมที่นำน้องอ้อยมาแสดง ไอ้เราก็สงสัยทำไมไม่เหมาะสม  น้งอ้อยก้ออกจะน่ารัก  น่ารักโคตรๆ เลยด้วย  ตั้งแต่นั้นมา ผมจึงเปลี่ยนสเป็คมาชอบสาวยุ่นแทน    ด้วยความที่อยากรู้อยากเห็นจึงไปถามคนในพันทิพว่า น้องอ้อยคือใคร  เค้าบอกว่า จริงๆ ไม่ได้ชื่อ อ้อย ชื่อที่จริงชื่อ อา โออิ โซระ  และอ่านไปด้วยความเป็นไทยเป็นอ้อย

ผมก็เสิร์ชเลยครับ อากู๋    พอไปอ่านประวัติ  เล่นหนังเอวี .... เอ....  แล้วหนังเอวี  คืออะไำรหว่า ??  ผมไปถามเพื่อนผมอีกที หนังเอวีคือ อะไร   เพื่อนผมมันบอกว่า  เปิดทีวี แล้วกดรีโมทไปยังช่อง เอวี    ผมก็ทำตามด้วยความใสซื่อ(บื้อ)บริสุทธิ์    กดไปแล้วไม่ยักกะมีอะไร    ผมไปถามเพื่อนอีก  โดนด่าเลยครับ  ไอ่ฟายยยยย    โดนหลอก 

จากนั้น ก็ไม่พึ่งอะไรใครละ  อาจานกูมีไวทำไม ก็ พิมๆ ไป 

AV คืออะไร  Huh?  กด เอนเทอร์  ปุ๊บ   คลิกเข้าไปอ่าน ก็ไปเจอในเวบบอร์ดเอมไทย  มีประวัติเอวี ความเปนมาอย่างไร ๆๆๆ

ก็ชักเริ่มสนใจ  ตอนนั้น ที่ผมเข้าใจ เอวีไม่ไช่หนังโป๊ เพราะเอวี มีมาตรฐานสูงกว่าหนังโป๊ปกติ   ไอ้ผมก็งง ทำไม มันไม่เหมือนกันหรือ ??    หนังโป๊ทั่วๆไป  นางเอกไม่สวยไช่ไหมครับ   แต่เอวีนี่  ถึงขั้นจ้างนางฟ้ามาบำเรอมนุษย์คนธรรมดาเดินดิน อย่างเรา ๆๆ

จากนั้น ก็เริ่มโหลดเรื่อย ๆๆๆ  แล้วเผอิญเป็นสมชิกเวบบิท 2BBIT อยู่ด้วย   สมัคร VIP จะมีหนังเอวี ให้โหลดเป็นพัน ๆๆ ก็เริ่มทำความรู้จักกับสวเอวี ทีละคน ๆๆๆ  แล้วเริ่มสะสม ๆๆๆ  ทำความรู้จักไปเรื่อย ๆๆๆๆ 

แต่ก็พุดเหอะ  โหลดหนังเอวี บรรจุใน HD ก็หลายร้อยกิ๊ก  ก็อยากจะแบ่งปัน   เพื่อนๆผม  มันก้ไม่ชอบ้วยสิ  หนำซ้ำ  ยังด่าหาว่าผม หื่นอีก     ชีวิตอ้างว้างไม่มีเพื่อนขาเดียวกัน  มันเศร้าครับ

จนกระทั่งวันนึง  คืนนั้น ผมเสิร์ชหาหนังของมิยาบิอยู่ ตอนนั้นคลั่งมาก ๆๆ  เรดฮอทแจม อันไหนไม่รู้จำพไม่ได้ หาโหลดไน 2bb ไม่ได้   ก้เริ่มเสิร์ชไนอากู๋   

แล้วบังเอิญจริง ๆๆๆๆ  มาเจอเวบนี้  สุโค้ยจริง ๆๆๆ เป็นเวบสังคมเอวีที่เยี่ยมยอด  สุดยอดแห่งความแบ่งปัน ไม่มีการซื้อขายเหมือนเวบอื่น ๆๆ   จากการสังเกต เวบซื้อขาย หนังเอวี  มักจะถูก กระทรวงไอซีทีแบนเปนประจำ  ก็สังเกตเบเอวี คอลเล้คเต้อ มาหลายเดืน  และแอบสูบหนังมาหลายร้อยเรื่อง  ไม่ยักกะมีกระทรวงไหนมาแบน  ก็รู้ว่าเวบที่โดนแบน ก็มักจะเกี่ยวกับคนไทย  ก็เลยรู้ซึ้งถึงการมีสังคมเอวีคอลเล้คเตอ้อแบบนี้     ก็เริ่มศึกษาระบบ เวบบอร์ด 

จากนั้น ก็สมัครสมาชิกเลยครับ  มีเพื่อนขาเดียวกนมากมาย   ผมดีใจมาก ๆๆๆๆๆ  ที่เจอเวบนี้    ต้องขอบคุณท่านประธาน ที่เป้นผู้ก่อตั้งเวบนี้    ผมอยากจะบอกว่า  ผมรักเวบนี้มาก ๆๆ เลยครับ     ผมก็แชร์ เวบนี้ไห้กับเพื่อนๆๆ ผม   จนมีเพื่อนขาหื่น หลายคนเเล่วล่ะครับ    ต้องขอขอบพระคุณมาก ๆๆๆ  ที่ทำให้เวบนี้ ยืนหยัดและยืนยง  มาได้ 

ผมไม่อยากคิดว่า ถ้าเวบนี้ มีประเดนเกี่ยวกับคนไทย หนังไทย แล้วจะเป็นอย่างไร  เอาเปนว่า  เอวียี่ปุ่นนี่แหละเจิดสุด ๆๆแล้วล่ะครับผม   

Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 08:59:31 AM »

google ด้วยอีกคน หาหนังแล้วมาเจอ

สุดยอดเลยครับเวบนี้ 

เป็นสังคมแห่งการแบ่งปันโดยแท้จริง
Rage
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 11:26:36 PM »

ผมหา code AV อยู่นะ ปกติมันจะขึ้นพวก Akiba หรือไม่ก็ RRT
แต่ขึ้นเว็บนี้มาก็เลยเข้ามาดู

今すぐ観たいッ!という人のためのストリーミング配信♪

http://www.mediafire.com/?zkxhzz3nvcr
http://www.mediafire.com/?j4mnrvnm20m
http://www.mediafire.com/?nemut2kmzmy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2010, 11:30:07 PM โดย Rage » บันทึกการเข้า

Uncensored 2014-2017
MrGrandx
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 11:53:00 PM »

เริ่มมาจากที่ผมอยากรู้ว่า โลโก้ AVGP ที่มันอยู่บนหน้าปก มันหมายความว่าอย่างไร
จากนั้นก็ไปถามอากู๋ แล้วก็ได้มาพบเวปนี้ครับ ประทับใจตั้งแต่เข้ามาเวปนี้ครั้งแรกเลยครับ

ขอขอบคุณ ท่านประธานที่ให้กำเนิดเวปนี้และ ทุกท่านที่มีส่วนทำให้เวปนี้มีสีสรรครับ Wink
kokara

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 12:48:50 AM »

หามาจาก google ครับท่าน
หาหนังไปๆมาๆเจอเว็ปนี้เข้าอย่างจังเลย
BoaTZaa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 01:08:06 AM »

ก็กำลังหาหนังอยู่เรื่องนึง

โดยใช้พี่กูเกิลช่วยหา

ตอนแรกเข้ามานึกว่าเวบนอก

ดูดีๆเวบไทยนี่หว่า

เลยอยู่ที่นี่ยาวๆเลย

AV เอื้ออาทร
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 06:35:43 PM »

จำไม่ได้เหมือนกัน เหมือนจะ หาใน google เจอมั้งครับ มะค่อยแน่ใจเท่าไร Wink
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 38 พิมพ์