เขามีหนัง x ลาว พม่า เขมรบ้างไหมนะ!?

<< < (2/3) > >>

Hassassin:
เคยเจอหนังพม่าอยู่เรื่องนึง นางเอกสวย อวบ หุ่นดีมากครับ เสียอย่างเดียวในหนังมันเปิดเพลงประกอบทำบ้าอะไรไม่รู้เลยไม่ได้ยินเสียงนางเอกเลย ได้ยินแต่เพลง แต่หน้าตาถือว่าสอบผ่านเลยครับ

hnok:
อยากดูเหมือนกัน

7december:
อ้างจาก: Hassassin ที่ สิงหาคม 08, 2011, 01:24:58 PM

เคยเจอหนังพม่าอยู่เรื่องนึง นางเอกสวย อวบ หุ่นดีมากครับ เสียอย่างเดียวในหนังมันเปิดเพลงประกอบทำบ้าอะไรไม่รู้เลยไม่ได้ยินเสียงนางเอกเลย ได้ยินแต่เพลง แต่หน้าตาถือว่าสอบผ่านเลยครับ

นางเอกคนนั้นชื่อ mariko itsuki คนญี่ปุ่นครับ

kiboom7:
เคยดูอยู่เรื่องนึงครับ พม่า น่ารักดีครับ เท่าที่ดูมา อินโด-ฟิลิปปิน ใกล้เคียงกะไทยมากเลยครับ

คนไม่ดี Ver.AVC:
หนังโป๊ ก็เหมือนวัฒนธรรมแต่ละประเทศล่ะครับ ผมว่าคงมีทุกประเทศ

อย่างผมก็ยังอยากดูหนังโป๊ไทย หน้าเหมือนคนที่เราเจอในสังคมทุกวัน
ของประเทศอื่นก็เหมือนกันล่ะครับ อยากดูหนังโป๊สาวประเทศตัวเอง
ให้หน้าสวยน้อยนิด ก็มีคนต้องการ ต้องหามาดู อยู่ที่ว่าใครจะกล้าทำรึเปล่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว