เมษายน 20, 2024, 08:06:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rui Saotome!Young Wife Awakens To Anal Pleasure(SHKD-399) ต่อให้จบแล้วจ้า  (อ่าน 35434 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 05:38:40 PM »

Rui Saotome สาวน้อยตัวเล็ก หน้าหวาน
ค่าย : Attacker
รหัส : SHKD399
ดูท่านอื่นมานานจะลอง review ดูนะครับ

Rui Saotome เป็นภรรยาสาว น่ารัก ความรักก็ดูไปไปสวย

จนวันหนึ่งมีซองจดหมายมาวางที่หน้าบ้าน

เหมือนเป็น url ให้เข้าไปดูอะไรสักอย่างใน web

เป็น Video เล่น Sex โดยมีผ้าปิดหน้าอยู่

โดยผ่ายหญิงดูท่าทางจะเมามันส์กับกิจกรรมนี้อย่างยิ่ง น้ำลายยืดกันเลย

มีคนมากดออด (ตาม Form) ใครกันหนอ

ไนเวลาไม่นานคนพวกนั้นก็เข้ามาให้บ้านสาวน้อย พร้อมใช้กำลังปฏิบัติกิจทันที !!

ทำอย่างเดียวไม่พอ จังซี่ต้องถ่ายไว้ด้วย

ทั้งอม

ทั้งลูบจน Rui เริ่มฉ่ำๆ

ไม่ต้องอธิบายว่ามีอะไรต่อไป

ท่านี้ทีเด็ด (ส่วนตัว ได้เสียน้ำกับท่านี้ทุกที)

บุกมายังงี้คงไม่ต้องใส่ถุงให้เสียอารมณ์

พวกก็ถ่ายไว้ทุกขั้นตอนยังกะเอาไปเคลมประกัน หลังจากนั้นก็นัด Rui ออกไปให้ที่ที่มันจัดไว้.. เพื่อ..

มีแห ก

มีล้วง

มีแยง ทั้ง 2 รู ท่านๆคงรู้ว่า ว่าอีกรูคงโดนด้วยในไม่ช้า

เหนื่อยเลย พักแป๊บ ทำใจก่อน ของมันไม่เคย

มี Intro ให้ก่อน ถึงตอนนี้ Rui เริ่มช่วยเหลือเป็นอย่างดี

เอาละพร้อมละ

พอไหวไหม

ไม่เอาหน้าละ ลุยหลังเลย

เรียบร้อยสบายใจ ไม่ต้องถุงก็ไม่ท้องจ้าาา

คุณสามีเห็นพักหลังซึมๆไป เข้ามาถาม มีหรือเรื่องแบบนี้จะบอกกัน

ชายกลุ่มนี้ยังมีนัดให้เธอไปบำเรอตัณหาอย่างต่อเนื่อง

Rui เองก็ชักเริ่มมันส์ไปด้วยกับกินกรรมหลายรูในครั้งนี้

เพราะสีหน้าเริ่มแสดงออกว่ารสสวาทแบบนี้ เธอไม่เคยได้จากสามีมาก่อน

เอาละรอไม่ไหมละ ขอลุยโทรไปหาดีกว่า ไม่ขอเป็นฝ่ายรับอย่างเดียว ห่อเหี่ยวใจ

Rui บุกไปหาชายหื่นกลุ่มนี้เองด้วยความกระสันต์สวาทสุดๆ

ให้ความร่วมมืออย่างเต็มที่ ชายหื่นก็ไม่รอช้าบรรเลงกันเต็มๆ

ช้าไปไม่ทันใจต้องลงมือเอง

แน่นอนเธอได้สิ่งที่เธอต้องการ Anal!

Rui ได้เสพย์ความสุขอย่างเต็มที่ มีกี่รูได้ไปครบ

เอากันได้หลังลืมหน้าไปเลย

สามีผูน่าสงสาร ไม่รู้ว่า Rui จริงๆแล้วซึมเพราะอะไรกันแน่ หรือว่า sex ห่วย

บางครั้ง Rui ก็รุกเร้าสามี แต่พี่จะหลับอย่างเดียว

Rui เธอเปลี่ยนไป วันนี้หลังจากสามีไปทำงาน เป็นไปตามที่เธอรอคอย

มีใครมาหน้าบ้าน? แต่เหมือนคราวนี้เธอรู้เหตุการณ์ต่อไปเป็นอย่างดี อยู่ในท่าเตรียมพร้อม

พร้อมแค่ไหน เตรัยมใส่จุกรอไว้เลย

พี่แค่ดึงจุก Rui ก็พร้อมถูกเสียบ

เสียบที่ไหนคงเดาได้ไม่ยาก

มันคงเป็นความเสียว ปนแสบกระมัง

จบบริบูรณ์ครับ ก็พยายามลองดูในเรื่องแรก Rui เล่นหนังไว้เยอะ เรื่องนี้เนื้อเรื่องดุดัน style attackers หามาดูได้ครับ ไม่ผิดหวัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2010, 07:41:47 AM โดย mhoodum » บันทึกการเข้า

แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 06:07:19 PM »

ขอบคุณครับ Grin

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 07:16:13 PM »

สุดยอดจ้า 
white chocolate
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 09:26:01 PM »

ยอดเยี่ยมครับ  เรื่องนี้รู้สึกยังไม่เคยดู
จขกท. ชอบท่าเดียวกับผมเลย  หญิงนอนคว่ำชายกระเด้าตูด
แล้วก้ท่า doggy ชอบมาก เน้นกระแทกแรงๆนะ
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 09:42:59 PM »

เยี่ยมครับ เรื่องนี้ผมเคยดูแล้วครับ เนื้อเรื่องดีครับ แต่ขาดจุดเชื่อมต่อแต่ละตอนที่ดี (หมายถึง ตัวหนังนะครับ ไม่ได้ว่า Review)
ยังไงเดี่ยวให้ท่าน mhoodum เล่าต่อละกันนะครับ ขอบคุณครับ
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 09:58:13 PM »

เยี่ยมมาก

Masato

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 11:35:35 PM »

สุดยอดเลยครับ
bird_19
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 08:50:02 AM »

ขอบคุณครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 05:10:26 PM »

ขอบคุณครับ

ตอนแรกดูก็พอเดาได้เล็กน้อย

แต่ได้เนื้อเรื่องช่วยแบบนี้กระจ่างเลยครับ

แถมดูใหม่ได้อารมณ์มากกว่าเดิมอีก 555+++

ขอบคุณมากครับ  Grin
e001

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 08:57:57 AM »

ขอบคุนคับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์