มีนาคม 28, 2024, 06:15:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน รูปลายเซ็นต้องไม่โป๊อนาจารเกินไป รวมทั้งหัวข้อกระทู้ด้วยนะจ๊ะ  (อ่าน 16761 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 08:39:08 PM »

ตอนนี้มีพี่ๆน้องๆหลังไมคืมาบอกพี่เรื่องที่ สมาชิกบางท่านรุปลายเซ็นโป๊เกินไป แบบเห็นอวัยะเพศจะๆ หรือมีการร่วมเพศกันจะๆ ซึ่งดุแล้วไม่ค่อยสุภาพเท่าไหร่ ควรใช้รุปนู๊ดออกแนวเซ็กส์ซี่ๆแทนจะดีกว่าจ้า และรูปลายเซ็นไม่ควรใหญ่เกินไป รวมถึงหัวข้อกระทู้ไม่ควรใช้คําหยาบตรงๆให้ใช้คําเลี่ยงๆแทน เช่น hee เป็นต้น พบกันครึ่งทางสบายใจดี ถึงพวกเราจะหื่นแต่ก็หื่นแบบมีจรรยาบรรณจ้า ขอบคุรทุกๆคนที่ให้ความร่วมมือมากจ้า 
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:41:48 PM »

"หื่นแบบมีจรรยาบรรณ" เท่จริงๆ  Grin
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:43:21 PM »

ดูของผมเป็นตัวอย่าง ว่ารักเว็บนี้ ขนาดไหน อิอิ

tktonza777
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 01:44:16 AM »

ของผมพอได้น๊ะคับ^^
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 02:05:14 AM »

ดีเลยครับ บางทีผมไปเล่นข้างนอกงี้ เข้าบอร์ดมาเช็คข่าวไรงี้ซะหน่อย ลายเซ็นบางคนนี่เล่นตับๆๆๆ กันซะเต็มจอ
เลยต้องอดใจไว้กลับมาเข้าที่บ้าน 5555 5
Align
โอตาคุเอวี
*

ขอขอบคุณสำหรับความสุข แม้เพียงแค่ในจินตนาการ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 01:50:55 PM »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ผมชอบเข้ามาอ่านเวบนี้ในเวลางาน ขนาดว่าเข้าไปอ่านแต่ใน non-av talk ยังเจอลายเซ็นบางท่านยังกะเวบโป๊

Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2011, 05:17:48 PM »

ดีเลยครับ บางทีผมไปเล่นข้างนอกงี้ เข้าบอร์ดมาเช็คข่าวไรงี้ซะหน่อย ลายเซ็นบางคนนี่เล่นตับๆๆๆ กันซะเต็มจอ
เลยต้องอดใจไว้กลับมาเข้าที่บ้าน 5555 5

55555+

I LOVE LIVERPOOL .
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 10:49:49 PM »

รับทราบครับ
โอ๊ตถึกบ้านลาด
อย่าอยู่อยางหวาดกลัว
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 12:10:24 AM »

ต้องขออภัยด้วยคร๊าฟฟฟ

อยากได้ของแปลกใหม่
หน้า: [1] พิมพ์