เมษายน 25, 2024, 09:55:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตุ๊กตายาง  (อ่าน 7505 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 12:14:06 PM »

1 แสนจิงๆนะ  แพงเกิ๊น 
     1 แสน กับความเสียว  ท่านลองซื้อ meiki ทุกอัน จิ๋มเทียมทุกอันในไทย มาสวีวี่วี ดีก่า ครีมทุกยี่ห้อ   โยกมันเข้าไป
    เวลาเสียวได้ที่  บิ๊วอารมเอา  ส่วนตัวผมทำได้นะ ตอนได้อารมแล้ว อะไรก้อได้ทั้งนั้น นึกหน้าน้องที่ร้านมินิมาร์ทเอายังฟินได้  เทียบกับล่อตุ๊กตายางเวลาฟิน ก้อคงไม่ต่างอะไรหรอก  ยิ่งตุ๊กตายาง 1 แสน  กุเครียดว่ะ  ไม่ฟินแน่ๆ  ยิ่งพวกเลี้ยงแมว แมวฝนเล็บละเมิง

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 02:20:12 PM »

1แสนก็แพงไปนะ แถมใหญ่ขนาดนั้นคงล้างทำความสะอาดยาก เก็บ(ซ่อน)ยากอีก  Grin ผมชอบmiekiเล็กๆดีกว่า มีโหนกให้กระแทกก็พอละ ส่วนที่เหลือนั่นเทียบกับเงินที่ต้องจ่ายเพิ่มร่วม10-20เท่าแล้ว จินตนาการเอาเองดีกว่าเยอะ  Tongue
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 02:58:04 PM »

ตัวละหลายแสนด้วยครับผม -*- เอาเข้ามาเองจากญี่ปุ่น อย่างน้อยต้องมีซัก 250000 ครับผม อันนี้เรื่องจริงครับ
แบบซิลิโคนทั้งตัวนะครับ ผมเคยเอาเข้ามาอยู่ แต่เป็นรุ่นเล็กกว่านี้ครับ ราคาอยู่ที่ 110000 อ่ะครับ

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
หน้า: 1 [2] พิมพ์