ช่วยผมดูหน่อย ใช่ Akari Asahina

<< < (2/2)

pp-obko:
ข้อมูลแน่ จริง ๆ ได้เรื่องเลยท่าน สุดยอดดดดดด

Anakinz:
อ้างจาก: ^BLaCkCrU^ ที่ กันยายน 06, 2011, 04:21:04 PM

อ้างจาก: koko_xjapan ที่ กันยายน 06, 2011, 02:30:16 PM

oH มีคนยืนยันแล้ว ผมไปเห็นโดนบังเอิญครับไม่ได้ตั้งใจหา..ผมงง ทำม่ายไม่ออกหนัง uncen มาให้ดูเลยอะ งี้เล่นมาโชว์เสียว หารายได้พิเศษรึป่าว  [เหอะๆ]

ผมไปหาข้อมูลมาแล้วคับ  คลิปพวกนี้มีมาตั้งก่ะก่อนจะเข้าวงการเอวี  อีกอ่า

เมื่อก่อน เทอเปงสาว webcam  ประจำเวป www.dxlive.com  น่ะคับพอเริ่มเล่นเอวีแล้วก็ไม่มีใครได้เหงเทออีกเลย

S2sakiS2   <<<<  นี่เปง username  ของเทอที่ใช้ในเวป  ^_^ ;D

ข้อมูลแน่นสุดๆ ล้วงลึกถึงตับ

[][]Love_AV[][]:
อ้างจาก: ^BLaCkCrU^ ที่ กันยายน 06, 2011, 04:21:04 PM

อ้างจาก: koko_xjapan ที่ กันยายน 06, 2011, 02:30:16 PM

oH มีคนยืนยันแล้ว ผมไปเห็นโดนบังเอิญครับไม่ได้ตั้งใจหา..ผมงง ทำม่ายไม่ออกหนัง uncen มาให้ดูเลยอะ งี้เล่นมาโชว์เสียว หารายได้พิเศษรึป่าว  [เหอะๆ]

ผมไปหาข้อมูลมาแล้วคับ  คลิปพวกนี้มีมาตั้งก่ะก่อนจะเข้าวงการเอวี  อีกอ่า

เมื่อก่อน เทอเปงสาว webcam  ประจำเวป www.dxlive.com  น่ะคับพอเริ่มเล่นเอวีแล้วก็ไม่มีใครได้เหงเทออีกเลย

S2sakiS2   <<<<  นี่เปง username  ของเทอที่ใช้ในเวป  ^_^ ;D

Oh ท่านสุดยอดเลยหาข้อมูลมาได้ถึงกับ username เลยว้าว เธออัพสถานะ จากสาวเล่นเสียว มาเล่น AV วู้...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว