Av Sub English

<< < (2/7) > >>

petedoherty:
ถ้าเป็นไปได้ก็น่าจะมีเห็นด้วยครับ  จะได้เพิ่มความเข้าใจว่ามันพูดอะไรกันอยู่   โดยเฉพาะเนื้อเรื่องหนังค่าย Attackers
ตอนสมัยดูวีซีดี ก็เคยเห็นมีซับอังกฤษมาบ้างเหมือนกันคงฟลุ๊คจริงๆนั่นล่ะ
อย่างที่ท่านข้างบนบอกไว้อันนั้นก็จริง  คนญี่ปุ่นส่วนใหญ่จะมีภาษาอังกฤษที่ไม่แข็งแรงนัก
ชื่อเรื่องบางครั้งยังตั้งออกมาทะแม่งๆ เลยครับ

Aum:
ถ้ามีนี่สุดๆอ่ะแค่ซับอังกฤษไม่ต้องซับไทยก็ได้

【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】:
ถ้าจะให้ดี

เข้าไทย พากษ์ไทย ให้เสียงภาษาไทยโดยพันธมิตร 55+

แล้วมีโบนัสสเปเชี่ยลด้วย ถ้าเป็นแผ่น DVD นะ มีเบื้องหลัง สัมภาษณ์ผู้กำกับ นักแสดง ฝ่ายเทคนิค ฝ่าย CG แล้วก็มีเลือกฉากแชปเตอร์   [ฮ่าๆ]

sexpistols:
ชาตินิยมครับ

หลังๆ ก็มีซับแล้วนะ ซับไทยก็มี
ลองหาโหลดดูไม่ยากหรอกครับเว็บบิตเยอะแยะ
แต่มันเป็น BluRay นะ ไฟล์ใหญ่หน่อย

AV เอื้ออาทร:
อ้างจาก: sexpistols ที่ พฤษภาคม 07, 2010, 07:54:08 PM

ชาตินิยมครับ

หลังๆ ก็มีซับแล้วนะ ซับไทยก็มี
ลองหาโหลดดูไม่ยากหรอกครับเว็บบิตเยอะแยะ
แต่มันเป็น BluRay นะ ไฟล์ใหญ่หน่อย

มีซับไทยด้วยหรอครับ  พัฒนาขนาดนั้นเลยหรอครับ  ซับนรกหรือป่าวครับ  ถ้ามีจริงๆก็ดีสิ  ไม่ทราบว่าพอจะเอามาแบ่งกันมั้งได้ป่าวครับ [ซึ้ง]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว