เมษายน 19, 2024, 03:44:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเซียนๆ E-body จ้า หนังเรื่องอะไรที่เทพๆบ้าง + หนังที่มีมุมกล้องสวยๆ + uncen  (อ่าน 5274 ครั้ง)
satan4x
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 03:35:24 PM »

1.ช่วง 2 อาทิตย์ที่ผ่านมา เพิ่งได้โหลดหนังของค่าย E body มาดู คือหนังของ alice กับ cocomi ส่วนตัวรู้สึกชอบเนื่องจากนางเอกหุ่นดีมากๆเลยอยากจะถามหน่อยครับว่า

หนังของค่าย Ebody เนี่ย มีเรื่องไหนแนะนำบ้าง (เรื่องหุ่นไม่ต้องพูดถึง) อยากได้นางเอกหน้าตาดีๆ ลีลาเด็ดๆ ภาพชัดๆเน้นๆน่ะครับ อิอิ

2.อีกเรื่องนึง ผมเป็นคนที่ชอบหนังแนวๆแบบว่า ภาพคมชัด สีสันในหนังสดๆ แสงสีได้อารมณ์ ไม่ค่อยชอบหนังแนวแอบถ่าย หรือหนังแนวพระเอกถือกล้องไปเอาไป มันดูแล้วมึนๆอะครับ

ก็เลยอยากถามอีกข้อครับ ว่าหนังอย่างที่ผมบอกไปเนี่ย มีเรื่องไหนนี่เข้าข่ายแนวๆนั้นบ้าง (เมื่อก่อนตอนยังมีห้อง short movie ผมก็ชอบไปโหลดที่ห้องนั้นแหละ ส่วนใหญ่จะมีแต่ภาพสวยๆ สีฉากหลังสดๆ อะไรทำนองเนี้ยครับ เลยติดใจเลย อิอิ)

3.แถมอีกข้อครับ ขอคำแนะนำนางเอก uncencer ที่ผันตัวจาก cencer ไปเล่น uncen ที่หน้าตาดีๆ หุ่นเด็ดๆหน่อยครับ อิอิ

ขอโทษที่รบกวนซะเยอะเชียว
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 04:34:00 PM »

E-body  แนะนำ  หนังของ  Minori hatsune  ก่ะ  Ai takeuchi คับ

แถมอีกคน Asami ogawa   (ดูในลายเซ็นผมเลย)

ที่กล่าวมาสามคนนี้หนังค่อนข้างนานเหมือนกันลองไปหาดูในเวป   E-body  ได้คับ  Grin

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:12:22 PM »

เป็นคำถามที่ตอบยากอีกแล้ว อีบอดี้เนี่ย รักใครชอบใครกดโหลดไปเลยครับ มาตรฐานงานเค้าเหมือนเดิม ดีเท่าๆกันหมดเลย แล้วแต่เราจะชอบใครเท่านั้นล่ะ
Jiraiya
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 03:20:32 AM »

2.อีกเรื่องนึง ผมเป็นคนที่ชอบหนังแนวๆแบบว่า ภาพคมชัด สีสันในหนังสดๆ แสงสีได้อารมณ์ ไม่ค่อยชอบหนังแนวแอบถ่าย หรือหนังแนวพระเอกถือกล้องไปเอาไป มันดูแล้วมึนๆอะครับ

E-Body มักจะมี 1 ใน 4-5 Contents ที่เป็นแบบที่คุณว่าน๊ะ ไอ้คนผมยาวมัดผม ร่างท้วมๆ ล่ำๆ คงจะเป็นตากล้อง
และใน content นี้ มักเป็นฉากในห้องนอนของโรงแรม แสงสลัวๆ ไม่ค่อยชัดเจน

ส่วนอีก 3-4 contents ก็โอเคครับ

3.แถมอีกข้อครับ ขอคำแนะนำนางเอก uncencer ที่ผันตัวจาก cencer ไปเล่น uncen ที่หน้าตาดีๆ หุ่นเด็ดๆหน่อยครับ อิอิ

Yui Hatano ไงล่ะครับ เด็ดทั้งหน้าตา ทั้งรูปร่าง และทั้งลีลาด้วย
CarNaGE

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 07:42:28 AM »

ชอบหนังที่จัดแสงสวยๆ ผมแนะนำหนังของค่าย Idea Pocket อ่ะครับ หนังค่ายนี้จัดแสงสวยที่สุดค่ายนึงเลย
satan4x
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 10:22:55 AM »

Yui Hatano ไงล่ะครับ เด็ดทั้งหน้าตา ทั้งรูปร่าง และทั้งลีลาด้วย

น้ำแตกกับเจ๊แกไป 80 รอบแล้วจ้า อิอิ อันนี้ผมโหลดมาแล้วครับ ขอบคุณมากๆจ้า
luvtome
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 03:52:47 PM »

มีรหัสหนังมั้ยครับ ขอหน่อย จะไปหา
หน้า: [1] พิมพ์