มีนาคม 29, 2024, 01:05:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Nina ในบทบาทสุดสยิว ... ฝาบ้านสวาทสาวข้างห้อง (STAR315) ต่อให้จบแล้วจ้า  (อ่าน 39228 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 03:55:16 PM »

เข้าตำรา งานน้อยเลือกบทว่างั้น
ตั้งแต่เรื่องแรกมาจนเรื่องนี้เป็นเรื่องเดียวเรื่องที่ 10 (ไอ้หย่า เพิ่งรู้ว่าเรื่องที่ 9 กรูยังไม่มี star308!! เดี๋ยวจัดแน่..)

จุดขายของเธอคือวลาดูหนังเธอแล้วเหมือนเราไม่โรคจิต ไหงงั้น .. เพราะว่าเรื่องแรกดูเธิเข้ามาในวงการน้ำกามแบบตั้งใจ มีการเตรียมตัวเตรียมพร้อมอย่างดีมาก ฟิตหุ่นเป๊ะๆๆ ก้นเธอเนียนและได้รูปสวยมากๆๆ ข้อเสียเรื่องเดียวคือนมไปเสริมมาแบบไม่ค่อยเนียน แข็งเป็นก้อนเลยแม่ว่าไม่ใหญ่มาก ที่เด็ดคือลีลาสีหน้าและสายตอเธอมันยั่วยวนสุดๆ

เริ่มเรื่องกันเลยดีกว่า

เพิ่งย้ายมาโตเกียว โคตรดีใจเล้ย เค้าว่าห้องพักอะไรๆ มันก็เบียดเสียดกัน หอพักห้องพักเกิดโชคดีมีช่อง มีรู กรูได้เสียวกันทุกคืนแน่ๆๆ

แล้วก็เป็นจริง ห้องข้างรูเบ้อเร่อ หมาบถึงฝานะครับ ถ้ารูอย่างว่าเบ่อเร้อ ไปเอาแตงโมมาเจาะรูดีกว่า น้ำเยอะดีอีกตะหาก..

Jackpot แล้วกรู กะลังล้วงอยากคันเลยอย่างมันเลย คันขนาดนี้ต้องใช้ยาป้ายสากกระเบือถึงจะหายมั้งเนี่ย เห้อมุมนี้ไม่เห็นหน้าเว้ย ช่างมัน วันหลังคงรู้ ว่านางฟ้าหรือนางมาร..

ไอ้หยา กุญแจอยู่ไหนว่ะ เดี๋ยวอดดูของเสียวข้างบ้านพอดี จะได้เวลาอยู่แหล่วๆๆ

"หวัดดีค่ะ อยู่ห้องนี้หรือคะ" ชั้นอยู่ห้องข้างๆ นี่เอง ถ้าเข้าห้องไม่ได้มากินน้ำชาห้องน้องก็ได้นะคะ น้องนิน่าค่ะ

โอวเหยดดด นางฟ้านี่หว่า ฝันกูเป็นจริงละ ไอ้ที่ล้วงๆ เมื่อคืนหน้าตางี้เอง..

วันนี้ไม่ได้ไหว กรูขอปล่อยของก่อนแต่ เอ๊ะ เสียงอะไรวะ แชะๆ

หืมม..

เช็ดเข้ นี่มันกล้องนี่หว่า โดน ปะปะปารัซซี่เข้าไงแล้วไง 

เฮ้ย อย่างนี้ของขึ้นเลย มาถ่ายรูปงี้ได้ไงเล่า

อ่าวนี้ถ่ายกูไปมิใช่น้อย แต่ทำม้าย ถ่ายตอนว่าวตลอดเลยยยย เสียเครดิตหมด รู้หมดว่ากรูมันพวกเสือปืนไว ไร้แฟน แมนในกำมือ

ไม่ต้องมาเหยดเลย รู้นะว่าแอบดูเค้าเหมือนกัน เอางี้ไม่ต้องแอบ เค้าจะเล่่นอะไรให้ดู กลับไปห้องกินวีต้า แล้วชักซะ!

เหยยยยยดดดด

แววตางี้อยากพังฝาบ้านเข้าไปเล้ย เถ้าไม่กล้วเจ้าของหอ มันเล่นกบาลเอา

เคียดๆๆๆ อยากแทรกฝาบ้านเข้าไป จิงว้อออย

อีกวันผ่านไป เธอเอาแขกมาด้วย แต่เอ๊ะยังไง มาทำตรงช่องพอดี แถมระหว่างประกอบกิจ อีมองมาทางกระผมตล้อดๆๆๆ เคียดนะว้ออออออออย

ครีมเทียมเต็มปากยังหันมายั่วอีก ไรวะ อยากจัดหนักๆให้สักดอก..

มันส์ไหมคะ ถึงตาพี่ละนะ อย่าให้น้อยหน้านิน่า นะเคอะ อิอิ งุงิงุงิ

ได้เวลาตามนัดแล้วหวังว่าเธอจะพร้อมนะ

พร้อมแล้วค่า ริงไซด์เลย จัดเลยค่าาา...

เรียกน้องแว่นมาจัดหนักตอบแทน แต่ใจผมน่ะคิดถึงแต่นิน่าข้างห้องตลอดๆๆ

อู้วสฑฆฮ์

มันส์ไหมละฮะ ระหว่างนั้นน้องแว่นก็บรรเลงไป ผมก็รู้ว่ากำลังจะมีคนขึ้นสวรรค์ไปพร้อมๆกัน

แม้ว่าเราจะขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกัน แต่มันก็ไม่ใช่ มันม้ายช่ายยย รู้สึกผิดเหมือนนอกใจเมียยังไงก็ไม่รู้

นิน่า พี่รู้ว่าน้องคิดอะไร เราเลิกเล่นบ้าๆ แล้วมาโจ๊ะกันจริงๆ จังดีกว่า

ปัญหาคือถ้าไม่รู้สึกว่ามีคนมาแอบดู นิน่าจะไม่มีอารมณ์เลยอ่า แต่ไหนๆพี่มา น้องดูดให้ละกันนะ

ชาติก่อนน้องเป็นเมียงูถ้าไม่มีคนดู ลูบได้ดูดได้แต่น้องไม่อยากให้ใครแหย่รู.. จริงนะ น้องก็อยากให้พี่มาแหย่นะ อีกไม่กี่วันน้องก็จะต้องออกจากที่นี่แล้ว พี่แหลมจะได้ทิ่มหนูก่อนจากไหมละค้าาา

นิน่า พี่คิ๊ออกละ ลงทุนรูดบัตร อีโม๊ะ เอ๊ย!ยูมะ เอ๊ย! เยเม๊ะ เอ๊ย!ยูเมะ เอ๊ย!.. ถูกแล้วววว ซื้อกล้องมาถ่ายเราสองกันนะจ๊ะ

จริงดิ คริ คริ

หลังจากนั้น กามบรรเลงของผมกะน้องนิน่าก็ ลื่นไหลราบรื่น ไม่เสียทีที่ได้รูดการ์ดมา เดือนหน้าละกินแกลบละกรู ไม่สนละจังหวะนี้ กินหอยก่อน..

ก้น...

และก้นนน..

และก้นนนนน..

เอิ่มมมม

เมื่อการยุทธสิ้นเสร็จ ทหารก็ต้องหลังเลือดขาวออกมา

พี่คะพรุ่งนี้หนูไม่อยู่ละนะ ขอให้พี่ได้เจอสาวข้างห้องแจ่มๆ อย่างหนูอีกนะคะ ไปละ...

เหวยๆๆๆๆ มีคนมาอยู่ใหม่แล้ว
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 ไอ้เห้ ข้างห้องมีรูเบ้อเร้อเรย กรูหามาไรมาอุดดีกว่า !!

เหยดดดดดดดด.... จบข่าว

จะหาโหลดก็ปกนี้นะครับ

Title : Nina Belle provoke transformation in the next room peephole

น้องนินา นับวันเริ่มเข้าถึงบทบาทขึ้นทุกที จ่ายสิบเล่นร้อย แต่... STAR308 ผมยังหาโหลดไม่ได้เลย.. (เรื่องก่อนหน้านี้) ใครสงเคราะห์ลายแทงให้หน่อยนะครับ หาอากู่ยังไงก็ไม่เจออง่าาา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2011, 09:46:58 AM โดย หมูดำรำพัน » บันทึกการเข้า

CarNaGE

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 06:20:20 PM »

หน้าคุ้นมาก เหมือนใครสักคนก็ไม่รู้ นึกไม่ออก
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 07:14:04 PM »

สงัเกตุมาหลายเรื่องแล้ว นิน่า นี่ชอบเอาน้ำมันมาทาตัวจังเลย ชอบให้ตัวมันๆเลื่อมๆ ไม่รู้ทำไม แต่ตุก็ชอบ อิๆ หน้าเหมือนคนไทยเลยว่าไหม
KAKA333
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 07:14:46 PM »

Thank you...
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 07:00:45 PM »

ขอบคุนคับ
libido
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 02:37:35 PM »

ขอบคุณมากครับ หนังน่าดูจริง ๆ ไว้ว่างจะโหลดมาดูนะครับ ^^

หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 08:58:28 PM »

มันดันหน่อย เพราะ Update ให้จบแล้วจ้า++

สุมัน
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 10:19:25 PM »

สนุกมากครับขอบคุณครับ
Iniesta88
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2011, 02:58:08 AM »

รูฝาบ้านใหญ่จังวุ้ย  Grin
Eternity
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

'You will never LOAD alone'

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 05:22:11 AM »

รีวิวได้หนุกหนานมากครับ  ขอบคุณคร้าบ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์