มีนาคม 29, 2024, 07:44:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mizuho Uehara mas- o52 Amateur Rental Girl Vol.33  (อ่าน 10145 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 02:52:48 PM »

s- o52  Amateur Rental Girl Vol.33

ค่าย Prestige

กำหนดขาย 2011/10/20

ระยะเวลา 130 mins

เเนวไปตามบ้านนะครับ  นางเอกคนนี้ก็หน้าตาโอเค หวานดี   เเต่งหน้าเรื่องนี้ก็สวยมากเลย ผมนั่งๆดูก็ผิวเนียนเลยนะ ไม่เห็นมีจุดมีเเผลตรงไหน  ขาวเนียน รูปร่างพอดี พอดี    หน้าอกก็บ้านๆ ตามสไตน์หนังมือสมัครเล่นนะเเหละครับ  นางเอกคนนี้มีเสนห์ที่ผมจะติดตามไปจนตายครับ   ก็ไม่รู้ว่าจะออกมาอีกเยอะหรือเปล่า  ตอนนี้มีมาสองเรื่องที่ขายเเล้ว เหลืออีกสองเรื่องที่ยังไม่ขาย  เห็นหน้าปกหนังใหม่ผูกคอซะด้วย  หนักหนาเป็นเเน่เเท้ = =

หนังเรื่องนี้มีพระเอกสามคน    สองคนเเรกทำเป็นเเบบคนทางบ้าน   คนเเรกเรียกว่าประมาณไปให้เขาฟัน    เเต่มันเป็นเเนวเเบบตั้งกล้องไว้  มุมกล้องมันก็มีอะนะ อย่างน้อย สามมุม

พอมาบ้านที่สองก็นางเอกไปฟันเขา  ออกเเนวสอนน้องชายนิดๆ   ช่วงนี้ค่อยถ่ายกันใกล้ชิดขึ้นมาหน่อย  คนสวยทำอะไรก็ดูดีไปหมด เเค่ฟังเสียงครางก็หัวใจจะวายเเล้ว   

สุดท้ายก็ถึงจุดสุดยอดของหนังด้วยการเล่นกับพระเอกมืออาชีพครับ มีหมดทั้งพูดหยาบ เล่นน้ำลาย  คลานตามจู่พระเอก
  หรือถอดจู่ออกมาให้พระเอกดูด เเล้วเสียบไหม่ เเบบที่กำลังฮิตในตอนนี้  ก็สงสัยเหมือนกันว่านางเอกไม่จักกะจี้หรือไงนะ อมถุงยาง     ลีลาท่าทางก็มีครบครับ  ท่ามาตรฐานมีหมด ไม่ม่ขาด พูดคุยกันหัวเราะคิกคัก   อยากมีส่วนร่วมจริงๆ ให้ตาย  บางช่วงก็มีเล่นกับเเสง ไปเอากันตรงทีใกล้ม่านหน้าต่าง
เเสงมันก็ขับผิวสวยๆของนางเอกให้สวยขึ้นไปอีก  เด่วนี้เเนวๆนี้ก็ใช้กันเยอะ   ของเทียมก็ไม่มีใช้นะ

ตอนที่ผมไปหาปกมาโพส  เห้นหน้าปกเเล้วขำครับ หน้าตาเธอก็เเบบนั้นเเหละครับ  เเต่มันถ่ายเเล้ว นางเอกสวยน้อยกว่าความเป็นจริงมาก  ผมดูซีรีย์นี้มาก็เยอะนะ  ถ่ายนางเอกไม่สวยให้สวยก็มี ถ่ายนางเอกสวยๆให้ดูจืดๆ
เเบบนี้ก็เยอะ  เเเนวจริงๆค่่ายนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2011, 11:45:35 AM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 10:00:04 PM »

รูปไม่ขึ้นอะ ลงให้อีกที
รอผลงานชิ้นต่อไปนะ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2011, 11:46:07 AM »

ขอบคุณที่ช่วยใส่รูปนะครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์