มีนาคม 29, 2024, 05:14:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 27 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กฎระเบียบการใช้งานง่ายๆของชาว AVC  (อ่าน 156789 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 10:35:10 AM »

1. ไม่โพสข้อความพาดพิงหรือให้ร้ายดูหมิ่นแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
2. ไม่โพสคลิปมือถือหรือหนังที่เกี่ยวกับคนไทยทุกกรณี ยกเว้นดาราไทยที่ไปเล่นค่ายหนังเอวีญี่ปุ่น (ถ้ามี)
3. ไม่ลงเบอร์โทรศัพท์หรือข้อมูลส่วนตัวใดๆของบุคคล ข้อความเหล่านี้สามารถส่งกันใน pm ได้
4. ไม่ประกาศโฆษณาใดๆเพื่อการค้า ถ้าอยากลงโฆษณาติดต่อเป็นสปอนเซอร์เวบได้ที่ผมโดยตรง
5. เคารพและให้เกียรติกันในหมู่สมาชิก เพราะเราคือสังคมถ้อยทีถ้อยอาศัย ใครมีของดีก็แบ่งปันกัน
6. ลายเซ็นขอเป็นขนาดกำลังดีไม่ใหญ่เกินไป กว้างไม่เกิน 800 px สูงไม่เกิน 200 px
7. ห้ามโพสรูปเด็กอายุต่ำกว่า 18 ในทุกชาติ ทุกกรณี
8. การแนบไฟล์อนุญาติสำหรับไฟล์ torrent เท่านั้น ไฟล์รูปกรุณาฝากไว้ที่เวบฝากรูปแล้วครับ
9. ห้ามผู้ใดทำการ โพสทำลายบรรยากาศ หลงประเด็น ไม่ให้เกียรติเจ้าของกระทู้ เพ้อเจ้อเลื่อนลอย
10. อ่านประกาศเพิ่มเติมที่ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=35414.0

(การพิจารณาอยู่ในดุลยพินิจของผมถือเป็นเด็ดขาดและสิ้นสุด)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2012, 12:25:12 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 02:12:40 PM »

รับทราบครับท่านประธาน

ปล. Grin

Mercurius
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 02:32:41 PM »

ครับ ผม Wink
U4614348
หื่นไร้ศิลปะ
*

หน้าสวย นมสวย noถุง noเซ็น

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 03:43:24 PM »

รับทราบครับ

sing_sing_AV
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2009, 02:09:41 AM »

รับทราบคราบ   Wink
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 11:47:32 AM »

เพิ่มเติมอีกข้อ แต่ไม่ซีเรียสมากนะครับ เวลาพูดถึงหนังเรื่องใด ถ้าอยากโพสรูปประกอบด้วย พยายามโพสรูปปกอย่างเดียวนะครับ ยกเว้นกรณีไม่มีปกหรือหาไม่ได้ การโพสสกรีนช็อตจึงให้อนุโลมได้ ไม่อยากให้เวบถูกมองไปในรูปแบบของพวกเวบขายหนังน่ะครับ อยากรณรงค์ตรงนี้หน่อยน่ะครับ

ปล.หนังบางค่ายไม่มีปกมีแต่ SS นั้นสามารถโพสได้ไม่ว่ากัน ตย.เช่น ค่าย Tokyo Hot
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2009, 11:49:10 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
doreamon
AV Devotor (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 03:01:45 PM »

รับทราบแล้วครับ ท่านประธาน .. สังคมที่นี้ดีจริงครับ เป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน
pierre
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 06:45:49 PM »

รับทราบครับผม

Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:08:06 PM »

เข้ามารับทราบด้วยอีกคนครับ
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:08:49 PM »

เพิ่มเติมอีกข้อ แต่ไม่ซีเรียสมากนะครับ เวลาพูดถึงหนังเรื่องใด ถ้าอยากโพสรูปประกอบด้วย พยายามโพสรูปปกอย่างเดียวนะครับ ยกเว้นกรณีไม่มีปกหรือหาไม่ได้ การโพสสกรีนช็อตจึงให้อนุโลมได้ ไม่อยากให้เวบถูกมองไปในรูปแบบของพวกเวบขายหนังน่ะครับ อยากรณรงค์ตรงนี้หน่อยน่ะครับ

ปล.หนังบางค่ายไม่มีปกมีแต่ SS นั้นสามารถโพสได้ไม่ว่ากัน ตย.เช่น ค่าย Tokyo Hot

ผมก็ไม่ชอบรูป SS เหมือนกันครับ

ปล.ในแผ่นที่ผมเก็บผมลบ SS ออกหมดเลย แล้วไปตามหาปกถ้าไม่มี เหอๆ

หน้า: [1] 2 3 ... 27 พิมพ์