มีนาคม 28, 2024, 06:52:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีมือใหม่เรื่อง โหลดหนัง  (อ่าน 5558 ครั้ง)
monny
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 10:24:32 PM »

จะลองดูครับ ถ้าไม่ได้เรื่องจะมาขอความช่วยเหลือใหม่ครับ ขอบคุณ
Satomi heetojung
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 05:19:43 AM »

งั้นแนะนำโหลด bit ไปเลยครับ แจ่มกว่า ไม่ต้อง แตกไฟล์ให้เสียอารมณ์หรือโหลดที่ละ part ไม่ต้องกลัวสดุด ที่ 99% โหลดบ้างหลุดบ้างก็ไร้ปัญหา
(แต่ถ้าไม่มีคนปล่อยก็ซวยไป) แต่ถ้าเป็นหนังเก่า โหลดที่ละ part แน่นอนกว่า อายุหนังแบบ Direc มันยืนกว่า แบบ bit ครับ

ลองโหลดbit แล้วจะติด55555
ผมรู้คุณก็ดู ~
วุฒิสมาชิกเอวี
**

people=shit

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 09:58:02 AM »

งั้นแนะนำโหลด bit ไปเลยครับ แจ่มกว่า ไม่ต้อง แตกไฟล์ให้เสียอารมณ์หรือโหลดที่ละ part ไม่ต้องกลัวสดุด ที่ 99% โหลดบ้างหลุดบ้างก็ไร้ปัญหา
(แต่ถ้าไม่มีคนปล่อยก็ซวยไป) แต่ถ้าเป็นหนังเก่า โหลดที่ละ part แน่นอนกว่า อายุหนังแบบ Direc มันยืนกว่า แบบ bit ครับ

ลองโหลดbit แล้วจะติด55555

โหลด bit ระวังอย่างเดียว ฮาร์ดดิสเต็ม เพราะมันจะเต็มไวมากกกกก

Satomi heetojung
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 05:55:23 PM »

5555 HHD เต็มใวจริงๆๆ ของผม 4 TB. กำลังจะไม่มีที่จะใว้แล้ว ต้องบอกทาง Japan ปล่อยหนัง น้อยๆๆหน่อย เยอะไปแล้ว สัปดาห์ละ 5 เรื่องพอ เล่นปล่อยวันละ 10 กว่าเรื่อง โหลดไม่ไหว นางเอกก็น่าร๊ากเหลือหลายย5555 Wink Wink Wink Wink Wink Wink
หน้า: 1 [2] พิมพ์