มีนาคม 29, 2024, 04:12:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดหนังที่ท่านต้องการ  (อ่าน 10653 ครั้ง)
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 08:49:56 PM »

โหลดมาเเล้วสถานะผิดพลาดครับ

เเก้ไขอย่างไรครับ

ในบอร์ดของ idm

terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 09:30:59 PM »

อาการเเบบนี้  งง  ครับ
ตอนดาวน์โหลด  idm

บางไซด์ไม่อนุญาตให้ร้องขอไฟล์มากกว่า 1 ครั้ง

เบราว์เซอร์ร้องขอไฟล์ fset336.part1.rar  เป็นครั้งเเรกเเล้วเมื่อ idm  พยายามที่จะร้องขอไฟล์อีกครั้งส่งเว๊บเพจมาให้  idm  เเทนที่จะเป็นการดาวโหลด

เพื่อนำการดาวโหลดนี้มา  คุณสามารถใช้เเป้นพิมพ์พิเศษ  ใน 

ตัวเลือก  idm  ---   ทั่วไป----  คื่ย์เเป้นพิมพ์  ที่เลือกไว้สักครู่  เเล้วคลิกที่ดาวโหลด
KaRaTaE
หื่น...เว้ยเฮ้ย!!
AV Distinctive (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 11:12:11 PM »

โหลดไฟล์จากเว็บอย่าง filesonic fileserve wupload และอื่น ๆ
ถ้าไม่มี premium account จะไม่สามารถโหลดไฟล์แบบ 16 ท่อโดยโปรแกรม IDM ได้ครับ
ถ้าหา username + password อาจเว็บต่าง ๆ ครับ แนะนำอีกที่คือ http://premium2fun.blogspot.com/
หลังจากใส่ username + password กดดาวน์โหลดจะโหลดแบบ 16 ท่อได้ครับ
(ปกติถ้าไม่มี premium account จะโหลดได่ท่อเดียวและโหลดงานต่อไม่ได้ถ้าเกิดการโหลดมีปัญหาหรือหยุดลง)
วิธีโหลดงานต่อในกรณีการโหลดหยุดหรือขึ้น 0 kb/s ให้คลิกขวาที่รายการไฟล์ เลือก หยุดการดาวน์โหลด
จากนั้นเลือกฟื้นฟูที่อยู่ดาวน์โหลด โปรแกรมจะทำการเปิดหน้าเว็บที่ลิ้งก์อยู่อีกครั้ง
รอจนขึ้นว่า การฟิ้นที่ที่อยู่เสร็จสมบูรณ์ (ประมาณเนี้ยครับจำไมได้เหมือนกันว่าที่จริง ๆ ขึ้นว่าไร) ก็คลิกที่งาน คลิกขวาเลือกทำงานต่อครับ
ในกรณีที่เปิดหน้าเว็บแล้วไม่ฟื้นฟูที่อยู่อัตโนมัติ คือ ขึ้นหน้่าให้กดเลือกโหลดแบบปกติหรือแบบพรีเมียม ก็ให้เราล็อกอินใหม่ครับ
แล้วมันจะฟื้นฟูที่อยู่ให้ครับ
KaRaTaE
หื่น...เว้ยเฮ้ย!!
AV Distinctive (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 11:13:20 PM »

โหลดมาเเล้วสถานะผิดพลาดครับ

เเก้ไขอย่างไรครับ

ในบอร์ดของ idm

กดหยุดดาวน์โหลด แล้วทำการฟื้นฟูที่อยู่ดาวน์โหลดใหม่ครับ
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 11:17:09 PM »

โหลดไฟล์จากเว็บอย่าง filesonic fileserve wupload และอื่น ๆ
ถ้าไม่มี premium account จะไม่สามารถโหลดไฟล์แบบ 16 ท่อโดยโปรแกรม IDM ได้ครับ
ถ้าหา username + password อาจเว็บต่าง ๆ ครับ แนะนำอีกที่คือ http://premium2fun.blogspot.com/
หลังจากใส่ username + password กดดาวน์โหลดจะโหลดแบบ 16 ท่อได้ครับ
(ปกติถ้าไม่มี premium account จะโหลดได่ท่อเดียวและโหลดงานต่อไม่ได้ถ้าเกิดการโหลดมีปัญหาหรือหยุดลง)
วิธีโหลดงานต่อในกรณีการโหลดหยุดหรือขึ้น 0 kb/s ให้คลิกขวาที่รายการไฟล์ เลือก หยุดการดาวน์โหลด
จากนั้นเลือกฟื้นฟูที่อยู่ดาวน์โหลด โปรแกรมจะทำการเปิดหน้าเว็บที่ลิ้งก์อยู่อีกครั้ง
รอจนขึ้นว่า การฟิ้นที่ที่อยู่เสร็จสมบูรณ์ (ประมาณเนี้ยครับจำไมได้เหมือนกันว่าที่จริง ๆ ขึ้นว่าไร) ก็คลิกที่งาน คลิกขวาเลือกทำงานต่อครับ
ในกรณีที่เปิดหน้าเว็บแล้วไม่ฟื้นฟูที่อยู่อัตโนมัติ คือ ขึ้นหน้่าให้กดเลือกโหลดแบบปกติหรือแบบพรีเมียม ก็ให้เราล็อกอินใหม่ครับ
แล้วมันจะฟื้นฟูที่อยู่ให้ครับ

งง ครับ

ขอรูปประกอบครับ
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 11:19:20 PM »

User: [email protected]
Password: Texas12

Password: 171956

Password: itautec

Password: lakings7

Password: mixrelease.com

ค่าต่างๆ  ที่กล่าวมา ทำไมเยอะเลยครับ
รู้เเล้ว เอาไปใส่ตรงไหนครับ

ผมรู้คุณก็ดู ~
วุฒิสมาชิกเอวี
**

people=shit

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 08:23:10 AM »

filesonic / fileserve / wupload

โหลดแบบธรรมดา ๆ เลยก็ได้ ไม่ต้องใช้โปรแกรมช่วยแบบเดิมก็ได้ ถ้าไม่รีบ ยังไง ๆ ก็โหลดเสร็จอยู่แล้ว

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=126778.0

หน้า: 1 [2] พิมพ์