มีนาคม 28, 2024, 03:49:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 20 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บทบาทนักศึกษาในหนัง AV ของค่าย Gossip (GSSH-002)  (อ่าน 284075 ครั้ง)
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 10:23:02 AM »

เป็น 1 ในซีรี่ย์ Gossip ของค่าย  mousouzoku
เนื้อเรื่องก็ประมาณว่าชาวญี่ปุ่นมาขอนักศึกษาเราออกเดท แล้วก็ขอไปทำเป็น DVD ฟังจากตอนสัมภาษณ์ตอนแรก(ผมว่ามันก็เป็นการจัดฉากนั่นแหละ) แถมมีล่ามชาวไทยแปลให้ด้วยนะ ทำกันเป็นขบวนการเลยทีเดียว แต่ตาชาวญี่ปุ่นนี่ก็โรคจิตมาก จะให้น้องโยเราฉี่ให้ดูอีกต่างหาก(ตอนสัมภาษณ์เธอบอกชื่อ "โย" ครับ)
ส่วนเรื่องนางเอกผมก็ว่าพอได้นะครับ ถ้าวัดเป็นคะแนนผมให้ 6.5/10 แต่หุ่นนี่ดีทีเดียว
เป็นคนไทยแน่นอน 100%
และสถานที่ถ่ายทำก็ในไทย 100%

ขอขอบคุณรีวิวของท่าน ake13
ต้องเข้ามาขอบคุณมากๆ

ผมดูแล้ว...ขออนุญาตรีวิว (ตามความเห็นของผมคนเดียวนะครับ) อย่าขอพาสผมนะเพราะผมบริจาค 300 บาท โหลดได้แค่บิท ไม่คิดมาก่อนว่าจะเจอของดีๆแบบนี้ ก็ถือว่ายิ่งกว่าคุ้มครับ สนับสนุนให้ช่วยกันบริจาคนะครับ จะได้ดูกันและช่วยเวปไปด้วย

หนังน่าสนใจมั้ย (ให้คะแนน 10/ เต็ม 10)
เพราะนักแสดงคนไทยไม่ค่อยเห็น ไม่ใช่ไม่มีเลยน้องแนทกับเจแปนก็เคยแล้ว(และผมว่าน้องแนทผิวสวยกว่า) คนนี้เหมือนเด็ก SL ผิวดำแดง ไม่เนียนสวยเหมือนดาราญี่ปุ่น แต่ได้อารมณ์เพราะแสดงตาม pattern ญี่ปุ่นเป๊ะ พูดคุย พาไปเที่ยว กินข้าว เข้าโรงแรม ลุยรอบแรก จบแล้วใช้ปากจนเสร็จ แล้วต่อรอบสุดท้าย(เปลี่ยนชุด) เรื่องน่าสนใจตรงนี้แหละเพราะมาตรฐานญี่ปุ่น ไม่ใช่ดิบๆแบบไทยๆ ทำหน้าแบบว่า....บางทีมีเสียงคนสอนลอดเข้ามา...(เฮ้อ...อย่าให้พูดเลย)

นางเอกสวยมั้ย GF โอเคมั้ยหรืองั้นๆ
นางเอกถือว่าสวยเข้าขั้นทีเดียว (9 เต็ม 10) ทั้งหน้าตาและหุ่นที่ได้รูป สูงน่าจะไม่น้อยกว่า 165 ซม. ถ้าจะมีข้อติก็คงผิวพรรณที่อาจจะมีริ้วรอยบ้าง ตามประสาคนไทยผิวดำ-แดงทั่วไป (ถ้าหาหมวยๆได้ ญี่ปุ่นรับรองชิดซ้าย)Girlfriend Factor ถือว่าทำได้เต็ม 10 เพราะเป็นธรรมชาติมากๆ ไม่มีอายเทียมๆหรือพร้อมเต็มที่ ช่วงเข้าบุกประชิด คือสิ่งที่ดีที่สุดช่วงหนึ่งของหนังเรื่องนี้

นางเอกเรื่องนี้นักศึกษาจริงหรือ?
ผมไม่ทราบจริงๆ และไม่ซีเรียสเพราะแค่ได้ดูหนังสวยขนาดนี้ ก็แจ๋วแล้ว แต่ถ้าให้เดาเล่นๆ ความเห็นผมถ้าไม่ "คนทำหนังโดนต้ม" ก็ "คนซื้อหนังชาวญี่ปุ่นถูกต้ม" เพราะน่าจะเป็นเด็กซิ่ล หรือผ่านการเรียนระดับอุดมศึกษามาก่อน และคงจะไม่ได้เรียนแล้ว(ไม่งั้นคงไม่กล้าขนาดนี้หรอก)และชุดนักศึกษาก็ใส่กระดุมขาวใสเจาะรู รวมทั้งหัวเข็มขัดก็เรียบๆ แบบหาซื้อที่ใหนก็ได้ (ไม่มีตราสถาบัน) เพราะในการสัมภาษณ์ค่อนข้างล้วงลึกว่าเรียนในสถาบันแห่งหนึ่ง แถมถ่ายทำในที่ๆ มีนักศึกษาเดินเยอะๆ แต่ดูๆ แล้วคล้ายๆ จะเป็นร้านแถวศูนย์การค้าสักแห่งมากกว่า

(เรื่องชุดนักศึกษา ผมเคยให้ทัศนะในหลายเวปเมื่อมีคนต่อว่าคนที่ใส่ชุดนศ.แบบนี้แล้วไปทำไม่งาม ขออีกรอบนะครับ ชุดเหล่านี้ไม่ใช่ชุดนักศึกษาพระราชทาน ที่จะต้องไม่รัดรูปและกระโปรงต้องยาวกรอมเข่า ที่นศ.ทุกวันนี้ใส่ได้เพราะคนที่ใส่แล้วไม่เอ็กซ์ก็เอ็กซ์ขึ้นทันตาเห็น เลยฮิตกันจนถือเป็นเรื่องที่ต้องโมดิฟายกัน แถมสถาบันไม่เคร่งครัด โดยเฉพาะเอกชนที่เอาใจนศ.เหมือนเป็นลูกค้ามากกว่า ถ้ามองย้อนไปสักสิบปี-ยี่สิบปี ชุดนศ.ที่เป็นแบบมาตรฐานไม่ได้เปลี่ยนอะไรมากมาย แต่การดัดแปลงเพื่อรับกับยุคสมัยไปไกลลิบลับ อีกอย่างเสื้อผ้า pattern นี้ใช้กันทั่วโลก เสื้อขาว กระโปรงสีดำ(โดยมากเป็นพวกพนักงานเสิร์ฟ) ก็ไม่อยากให้ยึดติด แล้วเอามาชงมาม่ากินกัน เห็นบ่อยๆในหลายบอร์ด)

สรุป
บริจาคเถอะครับ (ผมไม่ใช่หน้าม้านะครับ) 300 บาทแบบผมก็ได้ดูแล้ว หนังเรื่องนี้น่าสนใจอย่างยิ่ง สำหรับคนรักบ้านเกิดเมืองนอน ผิวอาจจะไม่ขาวใส เนียนเท่าเขา แต่เรื่องสวยเซ็กซี่ เร้าใจ ผมว่ากินหนังญี่ปุ่นขาดกระจุย ถ้ามีอย่างนี้หญิงไทยใจกล้า ออกแนว ขาวสวยหมวยเอ็ก  ตลาดใหญ่ก็พี่ไทยนี่แหละ อิอิ

--------------------------------
***ข้อความส่วนนี้ edit โดย AVC Presidente'

DOWNLOAD

ปล่อยไว้ให้แล้วในโซนวีไอพีครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=145418.0

(สมาชิกวีไอพี AV Distinctive ขึ้นไปเท่านั้นจะมองเห็นห้อง)

***บทบาทและข้อมูลของนักแสดงทั้งหมดเป็นเรื่องสมมติขึ้นมานะครับโปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2012, 02:47:32 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 11:25:53 AM »

กำลังโหลดอยู่ฮะ แต่โฮสช้ามาก ....

อยากจะลองเช็คสภาพดูก่อน  เพราะกลัวปกหลอก(กลัวหน้าเหียก)

เป็นไดเรคลิ้ง  อีกประมาน 5 ชม เสร็จ(ฟักกิ้งมาก ...)

แตกแค่พาร์ท 1 ก็ดูไม่ได้   ต้องคอมพลีทถึงเปิดได้

Mayu Okamoto    NNPJ-318
chat5
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 02:11:41 PM »

รอด้วยคนนะครับ หายังงัยก็ไม่เจอ
chaythai
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 06:09:00 PM »

ใช่อันนี้อ่ะป่าวครับ http://jav000.blogspot.com/2011/12/gssh002c.html?zx=c3114d199dfef97e
sernaaz
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 10:42:06 AM »

อยากดูโคตรๆ ขอลิงค์ด้วยนะครับ
standalone
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 12:02:35 PM »

ด้วยคนนะครับ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 10:36:59 PM »

เห้ย เป๊ะเลย ทั้งชุดทั้งคน คนไทยจริงๆป่าวแต่หน้าเหมือนคนไทยมาก (หรือเอาฟิลิปินมาสวมรอย)
ถ้าไทยแท้นี่ถือว่าเป็นหนังระดับมาสเตอร์พีชของเอวีสาวไทยเชียวนะเนี่ย
หลังจากหมดยุดที่ a4u โดนแก๊งน้าเน๊กถล่มไปคราวนั้น

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
firefox2007
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 05:01:21 PM »

น่าดูมากครับ
tum911
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 05:18:31 PM »

ปิดกั้นหนัง x ในไทยสาวไทยเลยไปเสียดุลพี่ยุ่นเลย
japanvcd01
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 02:55:39 AM »

ผมโหลดผ่าน filepost แล้วมันช้ามากเลนยคบ?รับ เน็ตตัดก่อน เลยโหลดไม่ได้ พอจะมีวิธีไหนในการช่วยโหลดบ้างมั้ยครับ? ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 20 พิมพ์