เมษายน 27, 2024, 12:49:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 20 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บทบาทนักศึกษาในหนัง AV ของค่าย Gossip (GSSH-002)  (อ่าน 284961 ครั้ง)
phattharawit
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #150 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 12:43:32 PM »

ต้องทำไงบ้างครับถึงจะดูได้   รอผู้ใจบุญแแบ่งปัน pass ให้ที  โหลดมานานมากกกกกแร้ววครับบ
zeek_boy
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #151 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 03:54:06 PM »

ผมลองใช้โปรแกรม Advanced RAR Password Recovery แล้วไม่ประสบความสำเร็จอะ สงสัยจะอดแล้วหละซิงานนี้
ninja-m
เหลือบไร
*

« ตอบ #152 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 10:04:32 PM »

ขอบคุนจ้าาาาาาาาาาาาาาาา
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #153 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:15:54 PM »

ด้วยความอนุเคราะห์จากท่าน wt25066

ขอเวลาผมอัพหนังไม่เกิน 1 วัน เดี๋ยว พบกับหนังเรื่องนี้ได้เฉพาะในห้อง VIP BitTorent เท่านั้นครับ

จะไม่มีแจกข้างนอกขอยืนยันครับ เพื่อให้ตรงตามเจตนารมณ์ของท่าน wt25066 ครับ

แล้วเจอกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2012, 01:38:16 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
ceilo
AV Distinctive (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #154 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:52:13 PM »

ห้อง vip ต้องบริจาคเท่าไรถึงเข้าได้คับ อย่าดูหนังเรื่องนี้มากเลย Cry
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #155 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:56:58 PM »

ห้อง vip ต้องบริจาคเท่าไรถึงเข้าได้คับ อย่าดูหนังเรื่องนี้มากเลย Cry

300 บาท สำหรับ VIP BitTorrent ครับ บริจาคครั้งเดียวเข้าได้ตลอดชีพ รายละเอียดกดดูที่ลายเซ็นผมครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
pkanit2527
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #156 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 11:06:27 AM »

สนับสนุนเวปครับจะได้อยู่กับเรานานๆ

AV Master
*

« ตอบ #157 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 01:03:34 PM »

ผมได้อัพเรื่องนี้ไว้ที่ห้องวีไอพีบิทแล้ว (สมาชิกวีไอพี AV Distinctive ขึ้นไปเท่านั้นจะมองเห็นห้อง)

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=145418.0

เครดิต ท่าน wt25066

ขอให้เคารพในเจตนารมณ์ของผู้ท่มีน้ำใจนำพาสหนังเรื่องนี้มาให้เรานะครับ

ENJOY !!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2012, 01:05:30 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

warayar2010
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #158 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 05:16:34 PM »

ชอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2012, 02:57:26 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
ake13
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #159 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 07:29:59 PM »

ต้องเข้ามาขอบคุณมากๆ

ผมดูแล้ว...ขออนุญาตรีวิว (ตามความเห็นของผมคนเดียวนะครับ) อย่าขอพาสผมนะเพราะผมบริจาค 300 บาท โหลดได้แค่บิท ไม่คิดมาก่อนว่าจะเจอของดีๆแบบนี้ ก็ถือว่ายิ่งกว่าคุ้มครับ สนับสนุนให้ช่วยกันบริจาคนะครับ จะได้ดูกันและช่วยเวปไปด้วย

หนังน่าสนใจมั้ย (ให้คะแนน 10/ เต็ม 10)
เพราะนักแสดงคนไทยไม่ค่อยเห็น ไม่ใช่ไม่มีเลยน้องแนทกับเจแปนก็เคยแล้ว(และผมว่าน้องแนทผิวสวยกว่า) คนนี้เหมือนเด็ก SL ผิวดำแดง ไม่เนียนสวยเหมือนดาราญี่ปุ่น แต่ได้อารมณ์เพราะแสดงตาม pattern ญี่ปุ่นเป๊ะ พูดคุย พาไปเที่ยว กินข้าว เข้าโรงแรม ลุยรอบแรก จบแล้วใช้ปากจนเสร็จ แล้วต่อรอบสุดท้าย(เปลี่ยนชุด) เรื่องน่าสนใจตรงนี้แหละเพราะมาตรฐานญี่ปุ่น ไม่ใช่ดิบๆแบบไทยๆ ทำหน้าแบบว่า....บางทีมีเสียงคนสอนลอดเข้ามา...(เฮ้อ...อย่าให้พูดเลย)

นางเอกสวยมั้ย GF โอเคมั้ยหรืองั้นๆ
นางเอกถือว่าสวยเข้าขั้นทีเดียว (9 เต็ม 10) ทั้งหน้าตาและหุ่นที่ได้รูป สูงน่าจะไม่น้อยกว่า 165 ซม. ถ้าจะมีข้อติก็คงผิวพรรณที่อาจจะมีริ้วรอยบ้าง ตามประสาคนไทยผิวดำ-แดงทั่วไป (ถ้าหาหมวยๆได้ ญี่ปุ่นรับรองชิดซ้าย)Girlfriend Factor ถือว่าทำได้เต็ม 10 เพราะเป็นธรรมชาติมากๆ ไม่มีอายเทียมๆหรือพร้อมเต็มที่ ช่วงเข้าบุกประชิด คือสิ่งที่ดีที่สุดช่วงหนึ่งของหนังเรื่องนี้

นางเอกเรื่องนี้นักศึกษาจริงหรือ?
ผมไม่ทราบจริงๆ และไม่ซีเรียสเพราะแค่ได้ดูหนังสวยขนาดนี้ ก็แจ๋วแล้ว แต่ถ้าให้เดาเล่นๆ ความเห็นผมถ้าไม่ "คนทำหนังโดนต้ม" ก็ "คนซื้อหนังชาวญี่ปุ่นถูกต้ม" เพราะน่าจะเป็นเด็กซิ่ล หรือผ่านการเรียนระดับอุดมศึกษามาก่อน และคงจะไม่ได้เรียนแล้ว(ไม่งั้นคงไม่กล้าขนาดนี้หรอก)และชุดนักศึกษาก็ใส่กระดุมขาวใสเจาะรู รวมทั้งหัวเข็มขัดก็เรียบๆ แบบหาซื้อที่ใหนก็ได้ (ไม่มีตราสถาบัน) เพราะในการสัมภาษณ์ค่อนข้างล้วงลึกว่าเรียนในสถาบันแห่งหนึ่ง แถมถ่ายทำในที่ๆ มีนักศึกษาเดินเยอะๆ แต่ดูๆ แล้วคล้ายๆ จะเป็นร้านแถวศูนย์การค้าสักแห่งมากกว่า

(เรื่องชุดนักศึกษา ผมเคยให้ทัศนะในหลายเวปเมื่อมีคนต่อว่าคนที่ใส่ชุดนศ.แบบนี้แล้วไปทำไม่งาม ขออีกรอบนะครับ ชุดเหล่านี้ไม่ใช่ชุดนักศึกษาพระราชทาน ที่จะต้องไม่รัดรูปและกระโปรงต้องยาวกรอมเข่า ที่นศ.ทุกวันนี้ใส่ได้เพราะคนที่ใส่แล้วไม่เอ็กซ์ก็เอ็กซ์ขึ้นทันตาเห็น เลยฮิตกันจนถือเป็นเรื่องที่ต้องโมดิฟายกัน แถมสถาบันไม่เคร่งครัด โดยเฉพาะเอกชนที่เอาใจนศ.เหมือนเป็นลูกค้ามากกว่า ถ้ามองย้อนไปสักสิบปี-ยี่สิบปี ชุดนศ.ที่เป็นแบบมาตรฐานไม่ได้เปลี่ยนอะไรมากมาย แต่การดัดแปลงเพื่อรับกับยุคสมัยไปไกลลิบลับ อีกอย่างเสื้อผ้า pattern นี้ใช้กันทั่วโลก เสื้อขาว กระโปรงสีดำ(โดยมากเป็นพวกพนักงานเสิร์ฟ) ก็ไม่อยากให้ยึดติด แล้วเอามาชงมาม่ากินกัน เห็นบ่อยๆในหลายบอร์ด)

สรุป
บริจาคเถอะครับ (ผมไม่ใช่หน้าม้านะครับ) 300 บาทแบบผมก็ได้ดูแล้ว หนังเรื่องนี้น่าสนใจอย่างยิ่ง สำหรับคนรักบ้านเกิดเมืองนอน ผิวอาจจะไม่ขาวใส เนียนเท่าเขา แต่เรื่องสวยเซ็กซี่ เร้าใจ ผมว่ากินหนังญี่ปุ่นขาดกระจุย ถ้ามีอย่างนี้หญิงไทยใจกล้า ออกแนว ขาวสวยหมวยเอ็ก  ตลาดใหญ่ก็พี่ไทยนี่แหละ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2012, 08:18:42 PM โดย ake13 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 20 พิมพ์