เมษายน 20, 2024, 06:50:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชอรี่ สามโคก เคยแสดงหนัง X มั้ยครับ  (อ่าน 17649 ครั้ง)
KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 12:46:06 PM »

เคยเห็นแต่ถ่ายแบบเรท X แต่ไม่เคยเห็นหนังที่มีฉากอย่างว่าเลย เลยสงสัยและขอทราบครับ ถ้าเคยแสดงจริงและใครมีลิงค์ขอความอนุเคราะห์ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 12:50:50 PM »

เคยแสดงตกเบ็ดแบบเห็นเข้าไปถึงไหนต่อไหน
และปัจจุบัน แสดงหนังอาร์ เรื่อยๆเป็นอาชีพหลัก

ps. สวัสดีวันเด็กครับทุกท่าน

A PinK
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 01:14:27 PM »

น่าจะยัง รักษาตัวดี ค่าตัวไม่ตก งานเข้าตลอด ไว้รอช่วงขาลงคงได้เห็น....

RiRiMu_Kiss
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 05:56:36 PM »

นั่นซเหนแต่ภาพ  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2012, 04:55:44 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

gregrm26507
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 09:09:31 PM »

@_@
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 11:04:02 PM »

ยังครับ
โดนมากสุด ก็นิ้วเธอ กับ ดุ้นเทียมเท่านั้น
อีกนานครับกว่าจะโดย yes
น่าจะจำบทเรียน จาก น้องแนท มา
โดย ค.. แล้ว งานหด แถมโดยจับอีก
วับๆแวมๆ ไปก่อน ยังรับงานได้เยอะกว่า

แต่หากว่า อายุมากแล้ว ก็ไม่แน่ จะไปถ่ายหนังเอวี ก็เป็นได้

koykok
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 08:40:36 AM »

รอลุ้น ครับ
M-killswitch

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 12:11:38 PM »

อยากดูเหมือนกันครับ แต่ที่ว่าเธอโดนแบบนิ้วนี่ หาชมได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ พอดีอยากติดตามผลงานเธอ Grin
และหนัง AV ไทย แบบ HD สมัยนี้ยังมีอยู่รึป่าวอ่ะครับ อยากได้มากเลย ไม่รู้จะหาจากไหน Cry
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 03:57:52 PM »

รุ่นพี่ผมเขาเล่ามาว่าจัดให้ไปแล้ว แหมก็แกหล่อตี๋นี่นา อิจฉาคนหล่อจริงๆ ผู้หญิงผู้ชายก็คงต้องการกับคนหน้าตาดี
ปล. เขาว่ามา ผมก็ว่าไปจริงไม่จริงผมไม่อยู่บนเตียง เอ๊ยเหตุหารณ์ แต่พยานยืนยันกันเยอะมาก ที่กล่าวไปไม่ได้ว่าเขาในทางไม่ดีนะครับ แต่จะบอกว่า ถ้าเขาไม่เล่นก็จินตนาการเอา อย่าไปบังคับให้เขาเล่นเลย อิอิ
หน้า: [1] พิมพ์