เมษายน 20, 2024, 06:29:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมไฟล์มีข้อความนี้ รบกวนหน่อยครับ  (อ่าน 2612 ครั้ง)
monny
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 02:57:16 PM »

รวมไฟล์ทุกครั้งไม่เคยเจอข้อความนี้ ตอนกดรวมไฟล์ จะมีข้อความ enter code encrypted  ผมไม่ทราบรหัส ก้อเลยกดมั่วๆไป  มันก้อรวมไฟล์ไปจนจบ พอจบก้อขึ้นว่า  crc failed in the encrypted file no0713.avi    wrong password  ไม่ทราบว่าผมต้องทำอย่างไร ลองกด help ก้อไม่มีรหัส ให้ แล้วอยากทราบว่า ผมจะหารหัสได้ที่ไหนครับ ตั้งแต่รวมไฟล์มา ยังไม่เคยเจอเคสนี้เลย ไฟล์ของ winrar  จะขอบพระคุณมากครับ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 07:54:43 PM »

หาพาสที่ถูกต้องมาใส่ .. ก็โอเคแล้วครับ

ท่านเอาลิ้งค์โหลดมาจากไหน  ก็ตามกลับไปเอาพาสมาด้วยครับ

ถ้าจำไม่ได้ .. ก็คงต้องทำใจแล้วครับ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
monny
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 05:23:03 PM »

เค้าไม่ได้บอกไว้ครับ เฮ้อ
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 08:21:24 AM »

n0713 คงเป็น Tokyo Hot แน่แท้

ตอนนี้หาโหดได้ง่ายครับ หนังไม่เก่ามาก แต่เหลือแต่พวก ul.to ที่ยังไม่โดนปิด เอาใจช่วยครับ ถ้าหา password ไม่ได้จริงๆ หาโหลดใหม่ง่ายกว่าครับ

hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 02:29:32 AM »

เอา link โหลดมา จะหาให้

หน้า: [1] พิมพ์