มีนาคม 29, 2024, 09:47:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สื่อลามก  (อ่าน 2678 ครั้ง)
terdsak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:11:36 AM »

เดี๋ยวนี้ยังมี  หนังเพ็ญพักตร  นวลนาง
หนังสือลามกเปิดบริสุทธิ์ ใหม่/เก่า   ขายในตลาด  หรือเปล่าครับ

สมัยก่อนซื้อหนังสือลามกต้องสวนจตุจักร  ตลาดรังสิต
เเผงลอยกลางคืน  ในวัดพระศรี
หายากมากๆ  ถ้ามีคงจะราคาเเพง
ระยะนี้  search ในอินเตอร์เน็ทหมด
ถือ  หนังสือลามก เเล้วชักธง คงจะไม่มีเเล้วนะ

หรือหาซื้อเเผ่นลามกตามห้างดังในกทม.  คงไม่มีเเล้วนะครับ
มีให้โหลดกัน  มากมาย

โดยส่วนตัว ผมโหลดใน  akiba  online เเละ  javjunkies
ไม่ทราบว่าใครโหลดจากที่ใดบ้างบอกหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:15:03 AM โดย figs » บันทึกการเข้า
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 05:35:56 PM »

หนังสือ ยังมีครับ
เห็นว่าออกเป็นรายเดือน มีตามร้านหนังสือในตลาด ใต้สะพานลอย
ผมยังเห็นยาม คนขับรถตอนดึกๆ ยังหาไปอ่านกันนะครับ

ส่วนแผ่น ผมก็ว่าน่าจะยังมีอยู่ดีนั่นแหละ
ยังมีอีกหลายกลุ่มที่ไม่สามารถจะโหลดหนังได้ พวกที่ไม่มีคอมเป็นของส่วนตัว
เรื่องโหลดนี่ผมเพิ่งจะมาโหลดประมาณปลายๆปีีที่แล้วเอง เมื่อก่อนก็สั่งแผ่น
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 06:56:24 PM »

หนังสือ ยังมีครับ
เห็นว่าออกเป็นรายเดือน มีตามร้านหนังสือในตลาด ใต้สะพานลอย
ผมยังเห็นยาม คนขับรถตอนดึกๆ ยังหาไปอ่านกันนะครับ

ส่วนแผ่น ผมก็ว่าน่าจะยังมีอยู่ดีนั่นแหละ
ยังมีอีกหลายกลุ่มที่ไม่สามารถจะโหลดหนังได้ พวกที่ไม่มีคอมเป็นของส่วนตัว
เรื่องโหลดนี่ผมเพิ่งจะมาโหลดประมาณปลายๆปีีที่แล้วเอง เมื่อก่อนก็สั่งแผ่น

สมัยปี 2533  ได้  ผมไปงานผ้าป่าที่สกลนคร
รถทัวร์ที่จะไป  ดันเสือกไปจอด  ข้าววัดพระศรี  บางเขน  เวลา 4 ทุ่ม
ดันทะลึ่งไปสามทุ่ม

ก้ไม่มีอะไรทำ รอรถออก  ก็เลยเดินเข้าไปในวัด
เจอเเผงลอยขายหนังสือลามก  เป็นหนังสือเปิดบริสุทธิ์ เล่ม 8 เห็นหมด

ก้เลยซื้อ  ใส่ในกระเป๋าไปในงานทอดผ้าป่า  นี่เเหละประสบการณ์  การซื้อหนังสือลามก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 08:04:47 PM »

หาจากกลูเกิลครับ กับจังกี้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
-fantastic-
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 09:14:16 PM »

ต้องยอมรับครับว่าเดี๋ยวนี้มันถูกสื่ออิเล็กทรอนิกส์ครอบงำหมดแล้ว ง่าย สะดวก เร็ว ... หนังสือนู้ดก็มีนะแต่ติดที่คนส่วนใหญ่ไม่กล้าซื้อง่ะ 

หน้า: [1] พิมพ์