มีนาคม 29, 2024, 12:51:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่คุณชอบมากแค่ดูไว้ชักว่าวแต่ถ้าได้เป็นภรรยามีลูกร่วมชีวิตกันจะเอาไหม  (อ่าน 6441 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:45:09 PM »

เคยตอบกระทู้แนวนี้ไปแล้ว
1.ผมต้องคบและรักกันแล้ว และมาทราบทีหลังว่าเล่น หรือเคยเล่น
2.ต้องเลิกเล่นแล้ว ในระหว่างที่คบกันผมแล้ว
3.ต้องปลอดโรคเอดส์ และโรคทางเพศสัมพันธ์ และต้องไม่เคยท้อง หรือทำแท้งลูก(อันนี้สำคัญมาก)

ถ้าผ่าน3 อันบน ผมยินดีเลยครับ 
แต่คงต้องปิดเรื่องหนังเอวี ไม่ให้พ่อแม่ทราบ  แต่ให้เขาพิสูจน์ตัวเองให้พ่อแม่ผมเห็นเองว่าผมอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
และเขาเป็นคู่ชีวิตที่ดี ปรารถนาดีต่อผม  แค่นี้ผมว่าพ่อแม่ผมมีความสุขครับ

ปล. Rei Mizunaในรูปโคตรสวยใส ยังกะIdolนักร้องดังๆเลยครับ ไม่น่าเชื่อว่าจะผ่านมาสารพัดบทบาทที่มืดมนสารพัด

A PinK
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:31:05 PM »

ตอบแบบใช้เซลล์สมองคิด 1 เซลล

เอาครับ 65555

AVFORFUN
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์