มีนาคม 29, 2024, 10:32:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (แนะนำ) Mizuho Uehara ดาราหน้าใหม่มาแรง  (อ่าน 31335 ครั้ง)
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 09:30:28 PM »

ตอนทีอยู่ค่าย Max A ใช้ชื่อว่า Rio Fujisaki ผมก็ตามเธอเป็นระยะๆ แต่ก็ไม่ดังเปรี้ยงปร้างแบบ Aino Kishi ทั้งที่เป็นดารา Gravure มาก่อนเช่นกัน
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 09:48:09 PM »

ตอนทีอยู่ค่าย Max A ใช้ชื่อว่า Rio Fujisaki ผมก็ตามเธอเป็นระยะๆ แต่ก็ไม่ดังเปรี้ยงปร้างแบบ Aino Kishi ทั้งที่เป็นดารา Gravure มาก่อนเช่นกัน

Rio Fujisaki นี่ ตอนย้ายมาเธอเปลี่ยนชื่อเป็น Kokone Mizutani ไม่ใช่หรอครับ ส่วนน้องคนนี้ คงจะคนละคนกันนะครับคุณ Pan
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2012, 09:52:34 PM โดย daywalker » บันทึกการเข้า
e001
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 11:03:48 PM »

น่ารักดีคับ
KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 07:17:03 PM »

ไม่เคยดูเลยคับ ของดาราคนนี้ ขอลิงค์หน่อยครับ เห็นหน้าตาแล้วติดใจมากกกกก
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 09:05:31 PM »

ผมกลับไปดู DVD ของ Rio Fujisaki แล้ว เปรียบเทียบกับ Kokone Mizutani แล้ว ปรากฏว่าใช่เลย อย่างที่คุณ Daywalker ชี้แจงให้จริงๆด้วย ส่วนน้อง Mizuho ที่ว่ามันคุ้นๆ บอกไม่ถูก อยู่ค่ายอื่นไม่ทราบว่าใช้ชื่อนี้หรือเปล่าครับ หรือเป็นดาราหน้าใหม่ที่ปั้นโดย ค่าย Prestige
-enJOYz-
!ndy-*
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 09:08:00 PM »

นา่รักจริงอะไรจริง ครับ

คนนี้ !!

daywalker

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 09:30:30 PM »

ผมกลับไปดู DVD ของ Rio Fujisaki แล้ว เปรียบเทียบกับ Kokone Mizutani แล้ว ปรากฏว่าใช่เลย อย่างที่คุณ Daywalker ชี้แจงให้จริงๆด้วย ส่วนน้อง Mizuho ที่ว่ามันคุ้นๆ บอกไม่ถูก อยู่ค่ายอื่นไม่ทราบว่าใช้ชื่อนี้หรือเปล่าครับ หรือเป็นดาราหน้าใหม่ที่ปั้นโดย ค่าย Prestige

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ ว่าเล่นค่ายอื่นมาก่อนรึเปล่า เพราะมารู้จักน้อง Mizuho ก็ตอนที่เล่นค่ายนี้แล้วล่ะครับ

แล้วก็ไม่เคยเห็นเล่นที่ค่ายไหนเลย
jak_homo
Lolicon Obscene

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 10:51:40 PM »

เลิกเร็วมาก 7 เรื่องเอง T_T

ยังไม่น่าเลิกนะครับ ยังเห็นออกงานกับ PRESTIGE อยู่เลย
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 15, 2012, 12:36:51 AM »

น่าจะจริงที่ว่าเลิกเล่นนะครับ เพราะแผ่นล่าสุด เป็นแผ่น รวม the best

อีกอย่างตอนเธอออกงานกับ PRESTIGE  ผมเห็นครั้งสุดท้ายก็ตอนเดือนกุมภาพันธ์ปีนี้อ่ะครับ

และเห็นเธอเขียนบล๊อกครั้งสุดท้ายก็วันที่ 5 กุมภาพันธ์

ถ้าใครมีอะไรเพิ่มเติม ช่วยแชร์ข้อมูลดันด้วยนะครับ

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 15, 2012, 12:42:27 AM »

ผมมั่นใจว่าเธอไม่เคยแสดงค่ายอื่นครับ และไม่ใช่ Rio Fujisaki แน่นอน คุณอาจจะจำผิดไปครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์