ไม่เคยเที่ยวอาบอบนวด ชี้แนะหน่อยครับ

(1/4) > >>

Che Guevara:
อายุ 23 ครับ เคยมีsexกับแฟนคนเดียว (ตอนนี้เลิกกันปีกว่าเเล้ว) แต่ไม่เคยเที่ยวสถานบริการเลยแม้ซักครั้งเดียว อยากลองครับ แต่ไม่มีเพื่อนเที่ยวด้วย ไม่รู้ว่าต้องเริ่มต้นยังไงแบบว่ามันตื่นเต้นน่ะครับ อยากเที่ยวอาบอบนวด เพราะมันดูปลอดภัยกว่าซ่องทั่วไป แต่ใจไม่กล้าครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ ผมอยู่ภูเก็ตอ่ะนะ

terdsak:
ถ้าไป  จริงๆ
ต้องเตรียมเศษเงิน 10  บาท หรือ    ธนบัตร 20 บาท  ไว้
เพื่อ  ให้เด็ก สาวเสริฟ 

ผมเองเคยเจอ  ให้ไป  50บาท  เค้าไม่ทอน
จนต้อง  ไปท้วง

เป็นเรื่องใหญ่

ผู้จัดการ  ต้องมา  ให้เงินผมคืน
เนื่องจาก  สาวเสริฟ  ยอกเงินเข้าเป๋า 

เค้าไม่สบายใจ  เเละ  ไม่เข้าใจ  สาวเสริฟ  ทำไม  ไปเอาเงินของลูกค้า

อ้างจาก: figs ที่ เมษายน 13, 2012, 05:04:36 PM

ถ้าไป  จริงๆ
ต้องเตรียมเศษเงิน 10  บาท หรือ    ธนบัตร 20 บาท  ไว้
เพื่อ  ให้เด็ก สาวเสริฟ 

ผมเองเคยเจอ  ให้ไป  50บาท  เค้าไม่ทอน
จนต้อง  ไปท้วง

เป็นเรื่องใหญ่

ผู้จัดการ  ต้องมา  ให้เงินผมคืน
เนื่องจาก  สาวเสริฟ  ยอกเงินเข้าเป๋า 

เค้าไม่สบายใจ  เเละ  ไม่เข้าใจ  สาวเสริฟ  ทำไม  ไปเอาเงินของลูกค้า

ไม่เป็นไรครับ 50 บาทไม่ถือ ประเด็นไม่ใช่อยู่ที่เงินน่ะสิครับ อยู่ที่ผมอ่ะ ป๊อด ใครอยู่ภูเก็ตพาเที่ยวทีครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!:
http://www.bathlover.com/smf/index.php  ---  เข้าเวปเทพแล้วเสิทหาคําว่า ภูเก็ต จะมีเรื่องเกี่ยวกับที่เที่ยวที่ภูเก็ตจ้า

คําแนะนําดีๆสัาหรับมือใหม่ที่เพิ่งหัดลงอ่า่งครั้งแรกคือ ต้องเตรียมตัวให้พร้อมประกอบด้วย

1.เงิน สัาคัญมากจ้า เพราะถ้าไปขอปรี้น้องเขาฟรีๆคงไม่ได้แน่ ทุกๆอย่างต้องใช้เงินเป็นส่วนประกอบทั้งนั้ัน และดุว่าความต้องการของเราอยู่ในระดับไหน พอดีกับเงินทุนที่มีอยุ่หรือเปล่า เสียดายที่น้องไม่ได้อยุ่ กรุงเทพ เพราะถ้ามีเงินถึงหน่อย อ่างจะแบ่งเป็น 3 ระดับใหญ่ๆ อ่างเกรดซี หรือพวกโลวคอส ราคาจะประมารพันต้นๆ อ่างเกรดบี จะเริ่มที่ พันกว่าบาทขึ้นไป ส่วนอ่างเกรดเอนั้น จะเริ่มต้นที่ 2 พัน ซึ่งถ้าน้องทุนพอ อ่างเกรดเอชื่อดังอย่าง เดอะลอด ที่ รัชดา ถ้าน้องมีงบสัก 3 พันขึ้น - 6 พัน น้องจะได้ระดับเอวีตัวทีอปของวงการเลยทีเดียว ผุ้หญิงไทยเราสวยและน่ารักไม่แพ้ชาติใดในโลกนี่เรื่องจริงเลยจ้า ถ้าผุ้หญิงคนหนึ่งกล้าเรียกค่าตัว 6 พันนี่ เธอต้องประมาณตุ๊กกี้เลยทีเดียว อ้าวไม่ใช่แล้ว ประมาณ ซึบาสะ อะมามิ มายืนคู่กันนี่ กินกันไม่ลงทีเดียวจ้า

2.การเตรียมร่างกาย มีความสัาคัญอีกอย่างหนึ่ง ถ้าเป็นไปได้ ก่อนไปเที่ยวลองไม่ปล่อยนั้าสัก 1 - 2 วันให้ร่างกายได้พักตัวเต็มที่ เหล้าบุหรี่ลดลงถ้าไม่สูบไม่กินเลยจะดีมากๆ ออกกําลังกายสมํ่าเสมอจะมีแรงเหลือๆ พักผ่อนให้เพียงพอ เท่านี้ร่างกายน้องก้จะพร้อมสุ้ศึกแล้ว อย่าลืมว่าน้องๆนี่ผ่านงานมาอย่างโชกโชน ยิ่งถ้าไปเจอมวยไฟเตอร์ด้วยแล้วร่างกายเราไม่พร้อมนี่ น้องเขาเอาตายเลยจ้า

3.มารยาทที่ดีในการเที่ยว เช่น การพุดจาสุภาพกับน้องๆชวนคุยเพื่อละลายพฤติกรรม ทําให้บรรยากาศผ่อนคลาย สวมถุงยางทุกครั้งสัาคัญมากๆ เตรียมทิปเพื่อเป็นสินนั้าใจ 3 อย่าง 1.ทิปน้อง 2.ทิปเชีย 3.ทิปแม่บ้าน เพื่อที่จะได้การบริการที่ดีในครั้งต่อๆไป
เตรียมใจเมื่อพบการการ ทอน หล่อน หรือกรุีงกริ๊ง เพราะต่างกรรม ต่างวาระเกิดขึ้นได้เสมอในการเที่ยว ถือเป็นประสบการณืและสีสันของการเที่ยวซึ่งนักเที่ยวทุกๆคนจะผ่านมาแล้วทั้งนั้น อวยพรให้โชคดีได้ทอนจ้า  [ยิ้ม]

ขอบคุณท่านรองมากครับ  เสียดายจริงๆไม่ได้อยู่กรุงเทพ เฮ้อ อยากเที่ยวใจจะขาดอยู่เเล้ว แต่ใจไม่กล้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป