เมษายน 18, 2024, 10:42:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากรู้ว่า เวปนี้ใช้อย่างไรครับ  (อ่าน 2414 ครั้ง)
bangkaew25
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 10:14:06 PM »

เวปนี้ ใช้อย่างไรครับ เพราะผมก็ไม่ได้ศึกษาเท่าไร

เช่น ต้องเป็นสมาชิกเกินที่กำหนด หรือว่า ต้องเอาผลงานมาแบ่งปันกัน

แต่ผมชอบ av มากๆ เลยครับ เจอเวปนี้ สบายเลย
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 10:50:42 PM »

ลองศึกษาดูก่อนละกันครับ 
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 12:05:27 AM »

ถ้าสำหรับ สาธารณรัฐ AVC แห่งนี้นั้นก็ง่ายๆครับ คุณเป็นสมาชิกแล้วก็ตามสบายเลย แต่ขั้นแรกไปอ่านกฏคร่าวๆไว้ก่อนนะครับ

ว่าอะไรได้มั่ง ไม่ได้มั่ง อะไรควรไม่ควร หลังจากนั้นก็ ใครใคร่ดูดก็ดูด ใครใคร่แจกก็แจก ขอบคุณบ้างหากเป็นผู้รับ

และถ้ามีใจอยากเป็นผู้ให้บ้าง ก็ยิ่งดีเลยครับ แต่หากอยากจะเป็นปลิงจอมดูดอย่างเมามันและง่ายๆ ก็สมัครเป็น VIP ซะ

รายละเอียดก็ลอง PM ไปหา"ท่านประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐ AVC" ซึ่งเป็น Admin และเปรียบเสมือนประมุขของที่นี่

ก็แค่นั้นแหละครับ  Grin Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 02:44:33 PM »

ต้องอ่านกฎกติกามารยาทในการใช้บอร์ดครับ จะได้รู้ว่าเขาให้ทำอะไร  ห้ามอะไร  เเล้วก็ดูด 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 04:29:52 PM »

พิมพ์  av  หาไปเรื่อยๆ  เลยเจอ  ครับ
หน้า: [1] พิมพ์