เมษายน 25, 2024, 05:37:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมดูคลิปจาก Xvedios.com ไม่ได้ครับ  (อ่าน 16768 ครั้ง)
LunLa
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: เมษายน 16, 2012, 06:38:03 PM »

คือ ดูคลิปบางคลิปไม่ได้แล้วมีไอ้นี้ ขึ้นมา"This video will be available soon xvideos"

มีใครเป็นแบบผมบ้าง

เป็นมา2 อาทิตย์แล้วครับ ใครรู้วิธีแก้บอกหน่อยครับ - -* [จะไม่ไหวแล้วว้อย Angry]

leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2012, 07:13:29 PM »

ผมก็ยังดูได้อยู่นี่ น่าจะเป็นที่คอมรึเปล่าคับ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
LunLa
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 09:57:45 AM »

ผมก็ยังดูได้อยู่นี่ น่าจะเป็นที่คอมรึเปล่าคับ

คือถ้าจะเป็นที่คอมมันน่าจะเป็นหมดทุกคลิปนี่ครับ แต่นี้เป็นบางคลิป

ยกตัวอย่าง คุณดูคลิปนี้ได้ไหมครับ http://www.xvideos.com/video1831340/asian_girl_forced_in_the_rain
leonheart2
นักล่าขาอ่อน

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 07:15:33 PM »

คือถ้าจะเป็นที่คอมมันน่าจะเป็นหมดทุกคลิปนี่ครับ แต่นี้เป็นบางคลิป

ยกตัวอย่าง คุณดูคลิปนี้ได้ไหมครับ http://www.xvideos.com/video1831340/asian_girl_forced_in_the_rain

ดูได้คับ ไหลลื่นเลย

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
LunLa
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 11:02:00 PM »

ดูได้คับ ไหลลื่นเลย

อ่าว เป็นที่ไรอิกวะนี่ บางคลิปดูได้บางคลิปดูไม่ได้- -* เซงจ๊อด
big2big
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 10:01:59 PM »

ช่วงนี้จะดูได้บ้าง ไม่ได้บ้างครับ
jollybear
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 11:35:29 PM »

3บีบี โดนบล๊อกครับ
gibsondawe
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 10:18:49 PM »

3บีบี โดนบล๊อกครับ
มันจะมีวิธีแก้ไหมนี้ หรือต้องเปลี่ยนเน็ตใหม่เลย  :Smiley :Smiley :Smiley
spwan

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 10:17:20 PM »

โดนบล๊อกต้องเข้าผ่านเว็บพร๊อกซี่ครับ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
หน้า: [1] พิมพ์