##69_fahsaiabab_69XX น้องเอ ขาวสวยหมวยอึ๋ม พร้อมรุปประกอบจ้า ^__^

(1/3) > >>

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!:
แคมฟร็อคห้อง xIIIx__Hot_Thai_GirL__xIIIx  69_fahsaiabab_69XX --- น้องเอจะมาช่วงหลัง 6 โมงเย็น ขาว สวย นมโต หุ่นนางแบบ อารมณืประมาณพริตตี้งานมอเตอรืโชว์ ทีเด็ดอยุ่ที่ท่าเต้น บดขยี้ สุดยอดมากๆน้องเขาเหมือนนุ่งกางเกงในมาเต้น เสื้อโชว์ร่องอกโต ขาว สวย ผมยาว สุดยอดมากจ้าลองไปส่องดุได้จ้า  [good job]

สะเทือนใจไปกับรุปนอนเอตอนนอนหงาย แล้วให้หมอนวดนวด อกตั้งชูชั้น ถ่างขาโชว์เป้านูนยัวสายตาหนุ่มทั้งห้อง อยากจะทะลุกล้องเข้าไปจริงๆจ้า  [รักนะ]

【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】:
อัดคลิปมาให้ดูหน่อย ท่านรอง  ;D

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!:
อ้างจาก: 【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】 ที่ เมษายน 28, 2012, 10:58:14 PM

อัดคลิปมาให้ดูหน่อย ท่านรอง  ;D

10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็น ไปดูเองดีกว่าจ้า แค่ 2 เต้าน้องเขาก้คุ้มค่าดูแล้วจ้าบางจังหวะคล้ายๆ Nao Kasumi + Hitomi Kitakawa แค่ยกรายชื่อคนที่เหมือนน้องคงพอจะเดาๆได้แล้วว่าน้องเขานางฟ้าแค่ไหนนะจ๊ะ  [ยิ้ม]

kiboom7:
คุ้นๆเหมือนผมเคยเห็นเธอโชว์โซนจีน18+อยู่ ถ้าจำผิดขออภัย ชื่อประมาณนี้แหละ  สงสัยต้องตามโลไปส่องซะแล้ววว  ;D ;D

kiboom7:
อย่าไปอัดคลิปน้องเค้าเลยครับ โลกไซเบอร์แปบๆมันส่งต่อเรื่อยๆ น้องเ้ค้าจะดังเอา  :) :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป