พฤษภาคม 05, 2024, 08:28:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปขลิบมาครับ ใครเคยแล้วมาเล่าประสบการณ์หน่อย (ยังไม่ขลิบก็ดูได้)  (อ่าน 12312 ครั้ง)
sub1987
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 09:19:18 PM »

ขลิบมา 15 วันแล้วครับ ตั้งแต่ก่อนสงกรานต์

สาเหตุที่ตัดสินใจไปขลิบ : เนื่องจากหนังหุ้มยาวครับ แล้วจากประสบกามผมจะมีปัญหากับถุงยางมาก

ก็ศึกษาข้อมูลเล็กน้อย ตอนเช้าโทรไปโรงบาล ถามหาคลีนิคศัลยกรรมทางเดินปัสวะ เปิดกี่โมง ตื๊ดๆๆๆ ไปเลยตอนเย็น

ตอนไปไม่กลัวเลยครับ เดินไปประชาสัมพันธ์ สอบถามเล็กน้อย ก็พาไปส่วนคลีนิค

....ตัดไปตอนคุยกับหมอ หมอซักถามเล็กน้อย เตือนด้วยนะว่าใกล้สงกรานต์แล้วจะขลิบเหรอ โดนน้ำไม่ได้นะ ผมก็เอาเลยหมอ
ไม่เล่นอยู่แล้ว หยุดงานด้วยมีเวลาพักหลายวัน

เข้าห้องผ่าตัด ทุ่มนึง เริ่มเสียวๆ ใจเริ่มป๊อด  Cry นอนกางแขนสองข้าง มัดแขนด้วย จะตายมั้ยกรู  Shocked

หมอมา หมอให้พยาบาลเอาน้ำแดงๆล้าง แล้วก็ปิดตาเรา -*- ฉีดยาชา 4 เข็มมั้ง แล้วก็ฉับๆๆ เจ็บเล็กน้อยครับ ทนได้
เย็บๆๆๆ ไหมละลาย พันผ้า เสร็จประมาณทุ่มครึ่งกว่าๆ

แต่งตัว จ่ายตังค์ รับยา (แก้อักเสบ+แก้ปวด) กลับบ้าน
-------------------------------------------------------------
วันแรก เจ็บๆหน่อย เวลาฉี่จะควบคุมทิศทางไม่ได้ นั่งฉี่ดีกว่า (เป็นคนเรียบร้อยขึ้นทันที)

เอาผ้าพันแผลออก โอ้ววววววว จู๋กรู  Lips Sealed เยินเลย น่ากลัว (1 สัปดาห์จะดีขึ้น)

**เวลานอนจะลำบากหน่อย แล้วเวลามันแข็งตัวจะปวดมากๆๆ ยิ่งตอนหลับ อยู่ดีๆมันก็ตื่น โอ้ยยๆๆๆ
ผ่านมา 2 สัปดาห์โดยที่ไม่ได้สโตค+ปล่อยน้ำเลย (สถิติใหม่) เวลาแข็งไม่เจ็บแล้วครับ

- สื่งที่สังเกตุได้ตอนนี้คือหัวโตขึ้นครับ อิอิ ไหมเริ่มหลุดและ แต่ยังไม่หมด
- หนังโป๊ก็ดูได้นิดหน่อย ไม่งั้นมันจะอดใจไม่ไหว โหลดเก็บไว้เรื่อยๆ 20 กว่าๆเรื่องแล้ว  :Smiley เปิดดูผ่านๆแก้อยาก

จบแล้วที่อยากเล่า อิอิ
-------------------------------------------------------------
แนะนำบล็อกเรื่องขลิบของหมอคนนี้ครับ เขียนดีมาก อ่านง่าย

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=thaicirc20

showroom
โอตาคุกิติมศักดิ์

Sex & Hardcore Party Girls

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 09:38:06 PM »

ผมเรียบร้อยไปตั้งเเต่เด็กเเล้วครับ ซัก 7 ขวบได้มั้ง

Harajuku

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 10:46:19 PM »

จขกท อายุเท่าไร
sub1987

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 11:45:57 PM »

ผมเรียบร้อยไปตั้งเเต่เด็กเเล้วครับ ซัก 7 ขวบได้มั้ง

จขกท อายุเท่าไร

ถ้าย้อนกลับไปได้ผมก็จะทำตั้งแต่เด็กล่ะครับ ตอนนี้ 24 แล้วครับ  Grin
ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 01:24:29 AM »

ผมล่ะเสียวไม่กล้าทำ กลัวเจ็บ 
ntlovemilk
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 10:26:08 AM »

ฮ่าๆ เป็นไงบ้างครับตอนนี้ ผมก็ไปขลิบมาเมื่อปีที่แล้ว ตอนนี้อายุ 19 ครับ แรกๆมันจะทรมานมากๆเลยว่ามั๊ยครับ ยิ่งตอนเช้าๆที่มันลุกนะ โห สุดๆๆ แต่พอมันหายดี เราก็จะรู้สึกว่ามันคุ้มค่ามากกกกก ยังไงฝากไปดูรีวิวของผมได้นะครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=141726.0 เขียนไว้ตั้งแต่ไปทำเมือ่ปีที่แล้ว แต่ลืมมาลงให้เพื่อนในบอร์ดนี้อ่านด้วย หายเร็วๆนะครับ ^^

ปล.ผมตัดสินใจไปทำก็เพราะได้คุยกับหมอสาลิกาที่ทำบล๊อกที่คุณเอามาให้ดูนั่นแหละครับ เขาให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่องจริงๆ
ส่วนอันนี้เป็นเว็บบอร์ดหลักเลยครับ  http://www.b.yimwhan.com/board/board.php?user=thaicirc20  ลองเข้าไปดูกัน แล้วจะรู้ว่าเป็นที่ๆให้ความรู้ได้มากจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 10:30:11 AM โดย ntlovemilk » บันทึกการเข้า
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 04:27:39 PM »

ผมทำเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้วครับ ตอนเพิ่งจบมหาลัย
คือปลายมันเปิดไม่ได้เวลาแข็งเต็มที่อะครับ เลยตัดสินใจไปทำ
สภาพยับเยินอยู่สองสัปดาห์ หลังจากนั้นจะมีอาการเสียวๆนิดหน่อย เพราะมันเคยหลบในอยู่ตลอด
sub1987

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 04:41:26 PM »

ฮ่าๆ เป็นไงบ้างครับตอนนี้ ผมก็ไปขลิบมาเมื่อปีที่แล้ว ตอนนี้อายุ 19 ครับ แรกๆมันจะทรมานมากๆเลยว่ามั๊ยครับ ยิ่งตอนเช้าๆที่มันลุกนะ โห สุดๆๆ แต่พอมันหายดี เราก็จะรู้สึกว่ามันคุ้มค่ามากกกกก ยังไงฝากไปดูรีวิวของผมได้นะครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=141726.0 เขียนไว้ตั้งแต่ไปทำเมือ่ปีที่แล้ว แต่ลืมมาลงให้เพื่อนในบอร์ดนี้อ่านด้วย หายเร็วๆนะครับ ^^

ปล.ผมตัดสินใจไปทำก็เพราะได้คุยกับหมอสาลิกาที่ทำบล๊อกที่คุณเอามาให้ดูนั่นแหละครับ เขาให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่องจริงๆ
ส่วนอันนี้เป็นเว็บบอร์ดหลักเลยครับ  http://www.b.yimwhan.com/board/board.php?user=thaicirc20  ลองเข้าไปดูกัน แล้วจะรู้ว่าเป็นที่ๆให้ความรู้ได้มากจริงๆ

ผมได้ความรู้จากหมอสาลิกาเยอะเลย ต้องรอให้ครบ 2 เดือนถึงจะออกศึกได้  :Smiley จะไหวมั้ยเนี่ย

ผมทำเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้วครับ ตอนเพิ่งจบมหาลัย
คือปลายมันเปิดไม่ได้เวลาแข็งเต็มที่อะครับ เลยตัดสินใจไปทำ
สภาพยับเยินอยู่สองสัปดาห์ หลังจากนั้นจะมีอาการเสียวๆนิดหน่อย เพราะมันเคยหลบในอยู่ตลอด

ใช่เลยครับ อาทิตย์แรกใส่ขาสั้นบางๆ ผ้านิ่มๆ เดินเบาๆไม่งั้นมันจะแกว่งไปเสียดสีกับกางเกง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 04:44:50 PM โดย sub1987 » บันทึกการเข้า
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 09:16:08 PM »

ไม่ได้ขลิบครับ สมัยเป็นเด็กเคยซนรูดหนังหุ้มปลายมาดูเเต่เจ็บมาก เเล้วเห็นขี้เปียกตอนนั้นไม่รู้หรอกว่าเป็นอะไร เอามาดมดู กลิ่นเยี่ยวชัด๐ตั้งเเต่นั้นมาก็รูดมาทำความสะอาดเเต่ไม่ทุกวันหรอกเจ็บมาก อาทิตย์ละครั้งก็พอ
sourire
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 12:06:16 PM »

เพิ่งไปตัดมา 6 วันแล้ว แผลยังแห้งไม่สนิทเลย T_T
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์