เมษายน 29, 2024, 01:24:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารู้จักกับ Nana Ogura จากบทสัมภาษณ์ของเธอ เมื่อปลายเดือนมีนาคมที่ผ่านมา  (อ่าน 49468 ครั้ง)
jak_homo
Lolicon Obscene
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 12:56:17 PM »

เป็นการติดตามการดำเนินการสัมภาษณ์ Nana Ogura ของ Website ที่ญี่ปุ่นที่มีชื่อว่า Men’s Cyzo

ฉันพยายามจะเป็นราชินีที่มีร่องก้นที่สวยที่สุดให้ได้ - คำพูดช่วงหนึ่งของ Nana Ogura ที่ให้สัมภาษณ์

การสอบถามในเรื่องของชีวิตประจำวัน และความรู้สึกที่แท้จริงของ AV ยอดนิยมผู้นี้ ได้มีการตั้งคำถาม และข้อสงสัยต่างๆ ในการสัมภาษณ์ภายในห้องแต่งตัว Nana Ogura AV Idol ชื่อดังตั้งแต่เธอ Debut เมื่อฤดูร้อนปี 2010

Ogu-Nana เป็นชื่อที่แฟนๆ เรียกเธอ และชอบให้เธอเล่นในบทบาทที่รุนแรง แต่ความนิยมในตัวเธอกลับเป็นบุคคลิกที่สดใส ร่าเริง และดูมีอารมณ์ดีอยู่เสมอ แสดงให้เห็นว่า นอกจากเธอจะเป็น AV ชื่อดังแล้ว ยังเป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่มีเสน่ห์เป็นอย่างยิ่ง

การสัมภาษณ์นี้เกิดขึ้นในขณะที่เธอกำลังแต่งหน้า ในเรื่องราวเบื้องหลังที่คุณจะต้องตกตะลึงด้วยคำถามที่ว่า "ดารา AV จะมีชิวิตรักที่เป็นทุกข์อย่างแสนสาหัสจริงหรือไม่"

A : ระหว่างการให้สัมภาษณ์ทางวิทยุ กับทางโทรทัศน์ คุณชอบให้สัมภาษณ์แบบไหนมากกว่ากันครับ
N : จริงๆ แล้วฉันชอบที่จะพูดคุยอย่างเป็นกันเองอยู่แล้ว แต่อะไรที่มันต้องเป็นทางการมากๆ หรือจะต้องพูดต่อหน้าแฟนๆ มันก็พูดยากเหมือนกัน แต่ถ้าเป็นการให้สัมภาษณ์ทางวิทยุ ฉันจะชอบมากกว่า เพราะไม่ต้องห่วงภาพลักษณ์อะไรมาก และไม่กดดันด้วย

A : ตอนช่วงที่คุณเปิดตัวครั้งแรก ผมได้ข่าวว่าคุณมีประสบการณ์ที่เลวร้ายมาก ประมาณว่าผู้ชายพวกนั้นไม่ได้ทำให้คุณพอใจเลย ด้วยเหตูนี้ที่ทำให้คุณตั้งเป้าจะต้องเป็นดารา AV ให้ได้ ใช่มั้ยครับ?
N : ใช่ค่ะ ใช่ ฉันเป็นคนที่ชอบเรื่อง Sex มาก แต่ก็ไม่เคยเจอใครที่ทำให้ฉันประทับใจได้ซักคน

A : งั้นก็หมายความว่า ผู้หญิงที่มาเป็นดารา AV ในขณะนี้ก็ล้วนแล้วแต่มีประสบการณ์ และกิจกรรมความรักที่เลวร้าย และมีปัญหาอย่างนั้นหรือครับ?
N : ฉันก็ไม่รู้เหมือนกันว่าคนอื่นจะเป็นยังไง แต่สำหรับตัวฉันเอง ฉันมีปะสบการณ์ต่างๆ มากมายตอนฉันอายุ 22 แล้วก็พบเจอกับผู้ชายหลากหลายประเภท แม้แต่ผู้ชายที่ฉันเพิ่งได้พบที่ บาหลี๋ เมื่อประมาณหนึ่งเดือนที่ผ่านมาก็ด้วย

A : ว้าว..แม้แต่ผู้ชายต่างชาติเนี่ยนะครับ! สุดยอดจริงๆ แล้วคนแบบไหนที่ทำให้คุณรู้สึกแย่ครับ?
N : อืม..ฉันก็ไม่รู้จริงๆ ว่าอะไรที่เรียกว่าแย่ อ้อ..มีคนนึง ถึงแม้เค้าจะอายุมากกว่าฉัน แต่เค้าก็ไม่มีความรับผิดชอบเอาซะเลย และสายตลอด บางทีเค้าก็ดูไม่กระตือรือล้นอะไรเมื่อเรามีแผนว่าจะเจอกัน และเมื่อฉันไปหาเค้าที่บ้าน ได้พบกับแม่ของเค้า และแม่เค้าก็บอกกับฉันว่า "ฉันเสียใจจริงๆ เค้ากำลังหลับอยู่" มันก็เป็นประมาณเนี้ย เค้าก็อายุ 27 แล้วนะ ฉันว่าแม่ของเค้าคงจะตามใจเค้ามากเกินไป

A : มันขนาดนั้นเลยเหรอครับ?
N : ค่ะ อย่างงั้นเลย และเมื่อฉันไปปลุกเขา เค้าก็ทำท่าทางโกรธฉันด้วย ฉันก็เลยไปนั่งดูทีวีเพื่อรอเขา เวลาผ่านไป เค้าก็ยังไม่ตื่น ฉันจึงตัดสินใจรวบรวมของที่จะเอามาฝากเค้า จะเอาไปยื่นให้ด้วยมือฉันเอง ซึ่งถ้าเค้ายังไม่ตื่นอีก ฉันจบกับเค้าแน่ ตอนที่ฉันกำลังจะออกจากบ้านของเค้า แม่ของเขาก็บอกกับฉันว่า "เสียใจด้วยนะ"

A : แล้วสุดท้ายตกลงเคลียร์กันได้ไหมครับ?
N : ฉันก็ตั้งใจอยากจะเคลียร์ให้ได้เหมือนกัน แต่มันเลวร้ายมาก ดังนั้นฉันก็เลยเลิกกับเขาและตัดการติดต่อสื่อสารทั้งหมด เราพยายามที่จะกลับมาคบกันใหม่ แต่มันก็ไม่สำเร็จ มีอยู่คืนหนึ่งฉันกำลังนั่งพักอยู่ในคลับ ก็จิบเครื่องดื่มไปพลางๆ ทันใดนั้นก็มีคนเข้ามาโอบฉันจากทางด้านหลังและพูดว่า Surprise ฉันหันกลับไปก็เห็นเป็นเขา ฉันก็พยายามหนี แต่เค้าก็ตามมาดึงฉันไว้ และก็ใข้กำปั้นต่อยมาที่ท้องของฉัน

A : ต่อยที่ท้อง แล้วฉุดกระชากลากกันในที่สาธารณะแบบนั้นนี่นะครับ ทำเป็นเด็กๆ ไปได้
N : ใช่ ฉันร้องครวญครางเมื่อโดนเขาเตะมาทีนึง เขาเป็นผู้ชายที่แข็งแรงมาก ยก weight เป็นประจำ และเขาก็สามารถบีบลูกแอปเปิ้ลให้แตกได้ด้วยมือเพียงข้างเดียว พวก Security ก็พยายามเข้ามาห้าม แต่เขาก็แตะพวกนั้นซะกระเจิง อีกเรื่องที่เลวร้ายของชายคนนี้ เขามักจะพูดอยู่เสมอว่า "ต่อให้ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผู้ชายก็ย่อมต้องใช้กำลังกับผู้หญิง"

A : จริงรึครับเนี่ย แล้วหลังจากนั้นมันจบยังไงครับ?
N : หลังจากนั้น เมื่อฉันคิดถึงเรื่องนี้ทีไรฉันก็จะโกรธขึ้นมาทุกที ครั้งสุดท้ายที่ฉันเจอเขา เขาโกรธมาก และฉีกโทรศัพท์มือถือออกเป็นชิ้นๆ ฉันไม่อยากจะเชื่อว่าฉันจะรักเขาได้ถึง 2 ปีครึ่ง หลังจากนั้นฉันก็คิดว่าจะไม่มีใครไปซักระยะหนึ่ง ที่ฉันยังไม่มีใครอาจจะเป็นเพราะงานของฉันก็ได้ แต่ก็โอเค เพราะฉันก็ตั้งใจมุ่งไปที่งานมากกว่าอยู่แล้ว

A : จำเป็นด้วยเหรอครับที่ผู้หญิงสวยๆ ต้องมีแฟนเสมอไป คุณเองก็ไม่มีแฟน ผมก็ยังเห็นคุณมีความสุขดีในเรื่องเซ็กส์กับงาน AV ของคุณอย่างเต็มที่เลย
N : นั่นเป็นเป้าหมายของฉันเลย (หัวเราะ) ฉันไม่ได้ตั้งใจที่จะมาเป็นดาราที่มีชื่อเสียงมากมายอะไร ฉันชอบสนุกกับมันมากกว่า แต่อย่างไรก็ตามในปี 2012 ก็ตั้งเป้าว่าจะรักษาระดับความนิยมเอาไว้ให้ได้

ตกตะลึงกับคำถามที่ 2 "คุณรู้สึกอย่างไรกับการแสดงในฉาก bukkake หรือ ฉากที่ต้องกลืนน้ำอสุจิของผู้ชายที่ไม่ใช่คนรักของคุณ?"

A : คุณโอกุระครับ ตั้งแต่ตอนที่คุณ Debut มาถึงตอนนี้ มันมีฉากที่คุณต้องกลืนน้ำอสุจิมาตลอดเลยใช่ไหมครับ? คุณกลืนมันจริงๆ เหรอครับ?
N : ค่ะ จริงค่ะ ฉันคิดว่ามันเป็นเรื่องปกติ

A : นั่นคงแสดงให้เห็นว่า คุณได้เจอกับอะไรต่อมิอะไรที่มันเลวร้ายกว่านั้นเยอะ แล้วสำหรับฉากแบบนั้น มันยากไหมครับที่จะต้องทำใจยอมรับมัน? ถ้าเป็นคนรักของคุณก็ว่าไปอย่าง แต่นี่มันคนแปลกหน้านะครับ?
N : คือ..พูดจริงๆ เลยนะคะ อันที่จริงแล้วมันก็ขึ้นอยู่กับตัวนักแสดงที่เล่นคู่กับฉันนั่นแหละค่ะ ถึงแม้ว่ามันจะเป็นงานของฉัน แต่ถ้าได้เล่นคู่กับผู้ชายที่ดู Sexy แล้ว ฉันก็จะมีความสุขมาก ในจำนวนผู้ชายที่เล่น AV ก็มีหลายคนที่ไม่ค่อยร้อนแรงเท่าไหร่ อันที่จริงแล้ว เมื่อฉันเจอกับคนที่ร้อนแรงจริงๆ ฉันกลับรู้สึกแย่ที่เขาต้องมาพ่นใส่หน้าใส่ตัวฉัน ฉันก็แค่กลืนๆ มันเข้าไปเท่าที่ฉันจะทำได้

A : ว้าว! คุณชอบน้ำอสุจิมากขนาดนั้นเลยรึครับ?
N : นั่นไม่ได้หมายความว่าฉันชอบกลืนน้ำอสุจินะคะ ฉันแค่คิดว่ามันเป็นแค่การแสดงที่จะสื่อให้เห็นถึงความรักที่คุณมีต่อเขา ฉันคิดแบบนี้เสมอกับนักแสดงที่มาเล่นคู่กับฉันทุกคน แต่ว่าทำไมต้องกลืนน้ำอสุจิน่ะเหรอ ก็ไม่รู้เหมือนกัน มันคงไม่มีทางจะไหลไปทางไหนนอกจากจะเข้าปากเท่านั้นล่ะมั้ง ถ้าแม้ฉันจะรู้สึกว่ามันสกปรกยังไง ฉันก็ไม่เคยแสดงออกว่าฉันฝืนทำเลยนะ แต่อาจจะกินเข้าไปน้อยหน่อยละมั้ง (หัวเราะ)

คำถามที่ 3 “ในวงการเขาลือกันว่าคุณเป็นคนที่มีร่องก้นสวยที่สุด มันจริงไหมครับ?”

A : ในผลงานชิ้นล่าสุดของคุณ “Light Brown BODY SEX with Nana Ogura” คุณดูโดดเด่นมาก นั่นเป็นเป็นสีผิวของคุณจริงๆ รึเปล่าครับ?
N : ค่ะ ใช่ค่ะ ในหนังมันเป็นฉากบางส่วนเท่านั้นที่จะเห็นสีผิวของฉัน ส่วนใหญ่จะเน้นไปที่ก้นฉันมากกว่า ในหนังคุณจะเห็นร่องก้นฉันเยอะมาก แต่สุดท้ายมันก็ได้ใช้ค่ะ แรกๆ ฉันก็เครียดมากที่จะให้ใครมาทำอะไรกับร่องก้นฉัน ฉันก็กังวลอยู่ว่ามันจะออกมาดีมั้ย

A : ในฉากที่คุณต้องคลาน 4 ขา แล้วกระดกก้นให้ลอยเด่นขึ้น และมี Sex จากทางด้านหลัง มันทำให้เห็นร่องก้นคุณได้อย่างชัดเจน มันไม่มีเซ็นเซอร์ตรงนั้นด้วย  คุณไม่เขินเหรอครับที่ใตรต่อใครจะได้เห็นมัน?
N : แน่นอนค่ะฉันต้องเขินอยู่แล้ว และก็ยังไม่เข้าใจว่าทำไมถึงไม่มีเซ็นเซอร์ตรงจุดนั้น อาจเป็นเพราะสาเหตุที่ว่าไม่ว่าผู้ชายหรือผู้หญิงก็มีร่องก้นเหมือนกัน ถ้าไม่ได้มีเพศสัมพันธ์ทางทวารหนักก็คงไม่ต้องเซ็นเซอร์ล่ะมั้งคะ คงจะมองว่ามันก็เป็นส่วนหนึ่งของร่างกายปกติ

A : อย่างนี้นี่เอง ผมถึงได้ยินมาจากทีมงานของคุณว่า คุณเป็นคนที่มีร่องก้นที่สวยที่สุดในวงการ
N : อะไรนะคะ มันต้องไม่มีทางเป็นอย่างนั้นแน่ ฉันยังไม่เห็นว่าจะว่าหลักเกญฑ์จะไรมาวัดได้เลยว่า ร่องก้น ที่สวยนั้นต้องเป็นยังไง

A : มีรอยบุ๋มอย่างเป็นระเบียบ ไม่มีขน มีสีสันอ่อนๆ ที่ดูเป็นธรรมชาติ  นั่นคือคำตอบในส่วนที่คุณสงสัย  หลายคนทำตาโตเมื่อได้เห็นมันเลยนะครับ (หัวเราะ)
N : จริงเหรอคะ ถ้ามันสวยจริงๆ อย่างที่คุณว่า ฉันชักจะอยากเห็นอันอื่นๆ ที่มันไม่เหมือนของฉันแล้วสิ คุณพอจะมีตัวอย่างมั้ย? เป็นรูปก็ได้  คุณน่าจะมีอยูนะ

A : ได้เลยครับ ไว้คราวหน้าผมจะเอามาให้ (หัวเราะแบบถากถางนิดๆ) แต่อย่างไรก็ตาม ผมก็ยังไม่เชื่อว่าอยู่ดีว่ามันจะเป็นจริงทั้งหมดเกี่ยวกับเรื่องของร่องก้น และการมีอะไรกันทางนั้นนะครับ
N : ค่ะ ใช่ค่ะ แต่ฉันก็ดีใจนะคะที่คุณซื้อมัน ฉันยังต้องการความกล้ามากกว่านี้ที่จะเผชิญกับความเขินอายของฉัน!

ถึงแม้ว่าผมจะได้พูดคุยกับเธอหลายต่อหลายครั้งตั้งแต่เธอ  Debut  มา แต่ในทุกครั้งเธอก็ไม่เคยมีอคติ และมีอารมณ์ขันอยู่เสมอ

ในช่วงท้ายของการให้สัมภาษณ์ ห้วหน้าของเราก็ได้ถามคำถามเด็ดปิดท้ายว่า “แมวของผมที่บ้านมันทำตัวเหมือนมันเป็นเป็นราชินียังไงอย่างงั้น มันไม่ยอมฟังคำสั่งของผมเลยไม่ว่าจะสั่งให้มันทำอะไรก็ตาม คุณพอจะมีวิธีดีๆ ช่วยแนะนำผมหน่อยได้ไหมว่าจะต้องสอนมันยังไง?”

สำหรับคำตอบในเรื่องนี้ คุณต้องตามไปดูในบล็อกของเธอ “Ogu-Nana tte yonde ne (Call me Ogu-Nana)”(http://blog.livedoor.jp/ogura_nana/)หรือใน Twitter ของเธอ (https://twitter.com/#!/ogura_nana)ถ้าอย่างงั้น เราก็ต้องขอไปยังห้องแต่งตัวถัดไปละกัน แล้วพบกันใหม่นะครับ

Reporting by : Miho Fumizuki
pae_ars
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 06:50:00 PM »

ขวัญใจ (ของตนอื่นน..)   
manzaa100

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 05:57:32 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีคับ Cool Cool
nainaemak
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 03:28:10 PM »

โดนพี่พีสะเดิดสอยไปแล้ว

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
okpgvd
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 10:43:24 PM »

thank you
-enJOYz-
!ndy-*
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 11:17:34 PM »

โดน ..อยู่ก็ขำ คิคักคิคัก เป๊คเลยอ่ะ  Grin Grin

dragonair
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 01:27:38 AM »

น่า......รักมาก
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 11:13:39 PM »

กินน้ำจิงๆ
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 08:38:22 PM »

รูปนี้เธอสวยมาก
ชอบเธอก็เพราะตอนกินน้ำแล้วทำหน้าได้อารมณ์มากครับ  Grin
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:27:33 PM »

ชอยมาก อยากโหลดมาก แต่ทำใจกับผิวแพนด้าของเธอไม่ได้สักที น่าจะทำแทนทั้งตัวไปเลย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์