มีนาคม 29, 2024, 05:44:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 13 14 [15] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIEW] จิ๋มกระป๋อง..TENGA Flip Hole..สีขาว..เสียวสราดดดด !!  (อ่าน 479340 ครั้ง)
defmanshow
ปลิงควาย
*

« ตอบ #140 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2015, 06:08:24 PM »

รีวิวแบบจะจะ บอกได้คำเดียว เสียวจรวย
สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่เป็นคนพิการเคยมีเมียแล้วตอนนี้โสดเงี่ยนบ่อยชักว่าววันละหลายรอบตอนนี้สนใจtenga flip hole black อยากขอความเห็นเพื่อนๆสมาชิกทุกคนที่เคยใช้tenga flip holeทุกๆสีว่ามันดีจริงไหมทนไหมเสียวมากแค่ไหนมันกว่ามือจริงหรือเปล่าขอให้เพื่อนๆที่เคยใช้ทุกคนช่วยมายืนยันด้วยนะครับเพราะตอนนี้ลังเลมากเพราะราคามันก็หลายเงิน ขอบคุณมากครับ ผมชื่อเทียนครับ
tong866
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 01:52:07 AM »

ผมใช้ แบบสีขาวอยู่ครับ  ของเล่นของญี่ปุ่น เค้าดีจริงๆๆ (สนุก เสียว มันส์ สุดยอด ทุกสีครับ)
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #142 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 01:48:49 AM »

เข้ามาดูกระทู้ตัวเองครับ...ฮ่าๆๆ

ก่อนตอบมันมีคำเตือนจากระบบด้วยอ่ะว่า

คำเตือน: หัวข้อนี้ไม่มีการตอบกระทู้ อย่างน้อย 120 วัน
คุณแน่ใจหรือไม่ ที่จะตอบกระทู้, กรุณาพิจารณาเริ่มหัวข้อใหม่

แบบว่า ผมรีวิวไว้นานมากกกกกกกกกกกกกก (กี่ปีแล้วว่ะเนี้ย)
Dr.Fap
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #143 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:12:12 AM »

ขออณุญาติโพสบ้างนะครับ

เมื่อหลายปีก่อนผมก็ซื้อสีดำมาครับ อ่านในเว็บเขาบอกว่ามันฮาร์ดคอร์กว่าสีขาวเลยจัดเลย(ฮา)
ผมซื้อแท่งอุ่นจิ๋มกระป๋องมาใช้ด้วยครับ หักแผ่นเหล็กด้านในแล้วมันจะร้อน ตอนลองครั้งแรกนี่จ๊ากเลยครับ แทบสุก
แต่ปุ่มสามปุ่มนี่ผมยอมรับเลยครับว่าโครตฟิน
แต่ด้วยความหนักของจิ๋มกระป๋องตัวนี้+ความเงี่ยนสุดๆของผมก็เลยเอาผ้าห่มมาม้วนๆเป็นท่อนแล้วเอาจิ๋มกระป๋องใส่ตรงกลางให้แน่น พร้อมเปิดหนังเอวีที่ชอบบนแท๊ปเลทวางตั้งบนเตียงแล้วจัดการซอยเหมือนที่เราซอยหีท่าเบสิก นับจากวันนั้นมาผมก็ใช้วิธีนี้มาตลอด เสียดายอย่างเดียวทำแบบนี้มันกดปุ่มไม่ได้ T T (เดี๋ยวนี้บางทีเปลี่ยนจากเปิดเอวีบนแท๊ปเลทมาเป็นเปิดในมือถือแล้วใส่แว่นvrแทนบ้าง)

ร่วมเรียงเคียงรัก
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #144 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 11:01:12 PM »

ผมลองสั่งมาใช้เมื่อต้นเดือน สำหรับผมถือว่าโครตคุ้มครับ
บางช่วงวุ่นๆ ไม่มีโอกาสไปเยสจริงๆ กระป๋องก็ทดแทนได้ดี ดีกว่ามือเยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2021, 01:09:59 PM โดย อนุภาคแห่งความหื่น » บันทึกการเข้า
indeed
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #145 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 09:26:32 AM »

อยากจะขอสอบถามสมาชิกที่ใช้ TENGA Flip Hole หน่อยน่ะครับ  คือพอดีผมเพิ่งได้สีดำมาลองใช้เมื่อประมาณช่วงปลายปีที่แล้ว ก็ใช้งานได้ตามปกติ แต่สิ่งที่ผมพบปัญหาคือ ตัวยางซิลิโคนมันเนี่ย เริ่มเหนียวๆ มันไม่ได้เหนียวแบบยางเหลืองเสื่อมอะไรแบบนั้น แต่แค่ผิวสัมผัสแบบตอนยังไม่ใช้งาน (จับถือปกติ) มันจะเหนียวเหนอะหนะมือเฉยๆ (ไม่ได้มีคราบยางเหนียวละลายติดมาที่มือ) ใส่เจลหล่อลื่น หรือใช้น้ำล้างก็ลื่นเป็นปกติ (แต่พอแห้งก็เหนียวๆ เหนอะหนะตามเดิม) ก็เลยอยากทราบว่าลักษณะแบบนี้คือ ลักษณะปกติของสินค้าตัวนี้ใช่มั้ยครับ หรือว่านี่คืออาการบ่งบอกว่ามันเสื่อมสภาพแล้ว (แต่เพิ่งเปิดใช้งานมาแค่ราวๆ 3 เดือนเองนะ... เสื่อใแล้วเหรอ ไวจัง -.- ) หรือว่าผมเก็บรักษาไม่ถูกวิธี ถ้าของสมาชิกท่านใดยังไม่มีอาการลักษณะแบบของผม จึงอยากจะขอคำแนะนำในการดูแลรักษาหน่อยนะครับ  //ขอบคุณครับ
Youdchai
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #146 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 10:21:56 PM »

คุณ indeed  คิดว่าปกติคับเท่าที่ใช้มา 4 อัน ดำ2 แดง1  และรุ่นซีโร่ 1 รวมเวลามา5 ปี   มันก็ดูหนิบๆเหนียวๆคับ    เวลาใช้อย่าให้หล่อลื่นมากนะคับจะไม่หนิบ ไม่ใส่ก็เจ็บแทงไม่เข้าใส่มากก็รวมไม่สนุก      เล่นมาทุกวัน 5 ปีบางวัน2-3 รอบ ทำให้อึดดีคับ(ไปใช้บริการน้องๆหลายคนพูดว่าผมอึด)    หากว่างๆลองรุ่นFLIP ZERO. คิดว่าก็ดีนะคับแน่นดี
poof
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #147 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2022, 09:26:17 AM »

Smiley
หน้า: 1 ... 13 14 [15] พิมพ์