มีนาคม 28, 2024, 09:50:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIEW] จิ๋มกระป๋อง..TENGA Flip Hole..สีขาว..เสียวสราดดดด !!  (อ่าน 479310 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 06:36:17 PM »

***กระทู้นี้หายไปจากบอร์ดไม่ทราบสาเหตุ ซึ่งท่าน Real Steel เขียนไว้ดีมาก ผมจึงใช้ความสามารถขุดกระทู้มาอีกครั้งเพื่อโพสให้เป็นประโยชน์จากสาธารณะชนสืบไป

กระทู้ดั้งเดิมโดยท่าน Real Steel

โพสเมื่อวันที่ 18/5/2012

---------------------------------------------------
หวัดดีครับ เพื่อนๆ ผู้รัก ดารา AV เจแปนทุกทั่น !!

ปกติเวลาเราจะซื้อสินค้าอะไร เราก็มักจะต้องหาข้อมูลให้ได้มากที่สุดไว้ก่อน....ใช่ม่ะ

เพื่อหาคุณสมบัติของสินค้านั้นๆ ว่าตรงตามที่เราต้องการหรือเปล่า....คุณภาพดีหรือเปล่า...ที่ไหนขายถูกกว่า..บลาๆๆ

พอผมตัดสินใจอยากได้จิ๋มกระป๋องยี่ห้อนี้ขึ้นมา...
ดันไม่ค่อยจะมีข้อมูลจากผู้ใช้งานจริง...ของสินค้าตัวนี้เลย...
เรียกว่า ไม่มีใครรีวิวให้ได้อ่านกันเลย...(ข้อมูลเป็น 0 )

ในโอกาสนี้..ผมขอเป็นผู้เริ่มเลยละกัน..
เผื่อใครที่คิดอยากได้ อยากซื้อ อยากเสียว จะได้มีข้อมูลไว้ประกอบการตัดสินใจ..หุๆ

เพราะสินค้าตัวนี้...ราคาก็ไม่ใช่น้อยๆ...
ราคามัน พอๆกับตู้เย็นเครื่องนึงเลยทีเดียว...เหอ เหอ

...TENGA Flip Hold นี้ เห็นมีลงขายไว้ 2 สีด้วยกัน..ขาว กับ ดำ
ผมสั่งซื้อสีขาวมา....เลยจะกล่าวถึงแต่สีขาว ( ก็แหง๋ล่ะ..ฮ่าๆ)

ผมสั่งซื้อมาจากเว็บไซค์แห่งหนึ่ง...ในราคา 4,199 บาท.
แต่เดี๋ยวก่อน !!
ผมสั่งซื้อพร้อมเจลหล่อลื่นอีก 7 ขวด...(เขาบอกจะได้ราคาพิเศษ...ถ้าซื้อแยกจะแพงกว่านี้ )
สรุปทั้งชุด เป็นเงิน 4,699 บาท...+ ค่าส่งอีก 40 บาท เป็นเงิน 4,739 บาท

สั่งซื้อโดยการ...โอนเงินไปก่อน...คิดดูใจถึงแค่ไหน...ฮ่าๆๆ

2 วันก็ได้ของแล้ว...

แล้วจิ๋มกระป๋องคุณภาพ ระดับเมดอินเจแปน ก็มาอยู่ในมือกรูแล้ว...โหะ ๆ ๆ
...
...
แพ็คเกจ เป็นแบบนี้ครับ...ตามรูป (จับด้วยความทะนุถนอม...เพราะมัน..แพงสราดดดด)

(จริงๆ ว่าจะเอาตัว 500 บาทมาลองก่อน...แต่มันเอามาล้างน้ำไม่ได้ เลยเอาแบบนี้แหละ...จะได้ไม่ต้องเปลืองเงินซื้อหลายรอบ...ซื้อทีก็เอาของดี แม่มไปเลย....)

ด้านหลัง...

สติ๊กเกอร์...ก่อนมาถึงเราห้ามขาด...ถ้าขาดแสดงว่ามีคนแอบแกะใช้ก่อนแล้ว (ฮา)

เป็นภาษาญี่ปุ่น อ่านไม่ออก...

ในแพ็กเกจ...เขามีแถม เจลหล่อลื่น มาให้ด้วย 3 หลอด 3 สี

สีขาว เขียนว่า MILD
สีแดง เขียนว่า REAL
สีดำ เขียนว่า WILD

คิดว่าคงบอกคุณสมบัติของเจลแต่ละหลอด...ซึ่งผมลองใช้แล้ว ( สังเกตุจากเจลในหลอด พร่องไปบ้างแล้ว หุๆ )
....ก็รู้สึกว่ามันแตกต่างกันจริงๆ
สีขาวเจลจะหนืดๆ
สีแดงก็ไม่ค่อยหนืด
สีดำนี่เหลวเลย

ลองแล้ว ผมชอบสีดำสุด ...ฮ่าๆ

อ้อ...เจล 3 หลอดนี้ ไม่มีสี ไม่มีกลิ่นครับ

ส่วนนี่คือ เจลหล่อลืน อีก 7 หลอด ที่สั่งซื้อมาพร้อมกัน

เป็นยี่ห้อ ForFun .. (ไอ้กระผมก็ไม่รู้ ว่ามันมีกันกี่ยี่ห้อ เพราะไม่เคยใช้ )

ผมก็ไม่รู้ว่ามันมีกี่แบบ กี่กลิ่น  (ที่แน่ๆ มันมีทั้งสี มีทั้งกลิ่น )
ก็เห็นว่าถ้าซื้อเป็นแพ็กเกจราคามันจะถูก เลยซื้อเลย
เขาก็ให้มา 3 กลิ่น  มี สตรอเบอรี่ องุ่น ธรรมชาติ

มีพลาสติกซีลด์มาแค่ 2 ขวด อีก 5 ขวดไม่มี...ไม่รู้เขาแกะแอบแบ่งไปใช้ก่อนรึเปล่านะ (ฮา)

ช่วงที่ผ่านมา.. อากาศบ้านเราร้อนมากกกกกกกกกกกกก
..เดินออกไปเจอแดดแทบไหม้กันเลยทีเดียว......นั่งอยู่ที่ห้องเหมือนอยู่ในเตาอบ

พอมาอ่านเจอ วิธีเก็บรักษา ที่ข้างขวด...
เขาบอกว่า.." เก็บในที่แห้ง และเย็น "

ผมก็เลยจับแช่ตู้เย็นซะเลย...
กลัวว่าถ้าเจอความร้อนมากๆ มันจะเสีย ..เสียดายตังค์...ฮ่าๆ

ตอนแรกก็กลัวอยู่ว่า ถ้าแช่ตู้เย็นแล้วเจลมันจะหนืดไปรึป่าว..
แต่พอแช่แล้วเอามาดู...เจลมันก็ไม่ได้หนืดต่างกับไม่แช่เท่าไหร่

(แต่ไอ้ 3 หลอดที่แถมมา ผมไม่ได้แช่นะ )

จิ๋มกระป๋องของเรา...

เอาออกมา จับๆถือๆ เทียบกับฝ่ามือผม ก็ประมาณนี้...

ดึงออกมาจากแท่น...

ให้ดู รูจิมิ ปากถ้ำที่เราจะจับเยสสสสสสสสสสสส...!!

ตัวสิลิโคน นุ่มนิ่มกว่าที่คิดเยอะเลยครับ

จับหีแบะออกมา... ฮ่าๆ

แบ ออกมาเต็มที่ ได้เท่านี้...

พอเราเยสสสส !! เข้ามาจนมิดด้าม...

หัวจรวยเราก็จะมาชนกับปุ่มตรงนี้...

อีกด้าน..ที่หัวจรวยเราจะมาชน.....ฮึบๆ

แล้วเราก็จะมาทดสอบการใช้งานจริงกัน...หุ หุ หุ

ก่อนอื่น ต้องเทเจลใส่ก่อนครับ...

ขอบอกว่า...ก่อนใช้งานต้องใช้เจลหล่อลื่นทุกครั้ง
เพราะถ้าไม่ใช้เจล...ยังไงก็แทงไม่เข้าครับ...เผลอๆ จรวยจะบาดเจ็บเอาได้...( ของรักของหวง รักยิ่งชีพ )

ตอนใช้งานครั้งแรก...
ไอ้เราก็ไม่เคยใช้...ไม่รู้ว่าต้องใส่เจลเยอะขนาดไหน ถึงจะพอดี...
ก็เทมันไปเลย เกือบหมดหลอด....(กลัวถ้ามันไม่ลื่น จรวยจะบาดเจ็บ...ไม่กล้าเสี่ยง)

..ปรากฎว่า มันเยอะเกินแหะ....
ลื่นเกิน..แถมตอนชักเข้าชักออก มีย้อยออกมาจากปากจิ๋มอีก...
แถมลื่นไปก็ไม่เสียวอีก...เหอ เหอ    ( เสียงดังอีกต่างหาก...เฉาะ แฉะ เฉาะ แฉะ )

เทเจลใส่เสร็จแล้ว ก็ประกบจิ๋มเข้าด้วยกัน...

แล้วเอาไปใส่กับแท่น เพื่อล็อคไม่ให้จิ๋มอ้า...

ซึ่ง ลักษณะของขอบจิ๋ม กับ แท่น จะเป็นแบบนี้..

ใส่กับแท่นแล้วจะเป็นแบบนี้...

จิ๋มพร้อมให้เราเยสสสสสส แล้ว !!!

แต่เรายังไม่พร้อม....!!   (ฮา)

เมื่อมีจิ๋มกระป๋องแล้ว...สิ่งที่ขาดไม่ได้เลย เป็นอุปกรณ์ที่ต้องใช้คู่กัน...( ยังกะปาท่องโก๋ )

คือ...หนัง AV ของเรานั่นเอง !!!

เมื่อดาราคนโปรดของเรา..มาโดนเยสสสสส ต่อหน้าให้ดู...

และเรามีจิ๋มกระป๋องอยู่ในมือเราแล้ว...

สวรรค์ก็อยู่ไม่ไกล...555

ไหน ลองล้วงดูหน่อยสิ ว่าจิ๋มเราพร้อมขนาดไหนที่จะโดนเยสสสสสสส.....

( ขอบอกว่า พอล้วงนิ้วเข้าไปนี่ อารมณ์มันเหมือนล้วงหีจริงๆเลยล่ะครับ ทั้งนิ่ม ทั้งแฉะ มันตอดๆหนึบๆติดมือดีแท้
   ถ้าใครยังไม่เคยล้วงหี ให้ไปลองซะ แล้วมาเปรียบเทียบดู...เดี๋ยวจะหาว่าผมโม้ !! ฮ่า )

( ปล. แต่ต้องล้วงให้ถูกด้านนะ...ตอนแรกผมก็ด้านบนด้านล่างสลับกัน อารมณ์มันไม่ได้
        แค่พลิกหีผิดด้านนี่ ความเสียวต่างกันเลยนะ...ลองหมุนหาดูละกัน  55 )

นั่นไง..เธอพร้อมแล้ว...จิ๋มแฉะเชียว..

ด้วยสัญชาตญานผู้ชายอย่างเรา   นิ้วกลางต้องแทงแยงนำไปก่อนเลยครับ...ฮ่าๆ

จับจิ๋มของเราให้มั่น.... แล้วค่อย - ค่อย...แทงจรวยเข้าไปครับ...

อย่าลืมถอกให้หัวเปิดก่อนแทงนะครับ....

รึจะถอกแล้ว เอาหัวจรวยเรา เขี่ยๆตรงปากถ้ำก่อนก็ได้..( ทำเหมือนได้เยสสส จริงๆน่ะ...หุๆ )

มิดแล้วครับ...

...ตอนแทงเข้าไป จะเห็นว่า สิลิโคน มันจะโดนดันขึ้นมา...
(ข้างในมันถูกแทนที่โดยจรวยเรา)

สิลิโคนมันนิ่ม ยืดหยุ่นมาก...แสดงว่าญี่ปุ่นเขาใช้ของดี มีคุณภาพเกรดเอ มั่กมาก

คือมันดันออกมาเยอะมาก จนน่ากลัวว่ามันจะพังอ่ะครับ...

แต่.....จิ๋มเรายังเอาอยู่...หึหึ

จะสังเกตุว่า...จิ๋มกระป๋องของเรา..มีปุ่มอยู่ 3 ปุ่มด้วยกัน...

งั้นเรามาบีบดูกันเลย...ว่าแต่ละปุ่มมันจะรู้สึกแตกต่างกันยังไง....

( ปุ่มนี่ จะเรียกว่า กด ไม่ได้นะครับ ต้องเรียกว่า บีบ ..เพราะต้องบีบทั้งบน และล่างพร้อมกัน )

..
ปุ่มแรก...ตรงโคนก่อนเลย...

บีบแล้ว ให้ความรู้สึกถึงการบีบรัดจรวย จะรู้สึกแน่นไปทั้งแท่งจรวยของเรา...(เหมือนสาวๆขมิบหีตอนกะลังเอากัน)

ใครชอบความรู้สึกแน่นๆ เหมือนได้เยสสส สาวเอ๊าะๆ...แนะนำปุ่มนี้ครับ.....

ปุ่มที่สอง  ปุ่มตรงกลาง...

พอบีบแล้ว.....มันเหมือนบังคับให้มือเราชักเข้าชักออก อัตโนมัติเลยครับ.....( เป็น งง )

เรียกว่าตอนเราชักเข้า ชักออก เหมือนกะลังเยสจริงๆเนี้ย...บีบปุ่มนี้ ทุ่นแรงได้เยอะเลย

ถ้าใช้ปุ่มนี้ ความรู้สึกมันก็เหมือนเรากำลังซอยจรวยนั่นแหละครับ...
ยิ่งถ้าหันจิ๋มถูกด้าน ( ด้านบน ด้านล่าง ที่เคยบอก) ...รับรอง เสียวสราสสสสสส

บรรดาแผงตุ่มด้านล่าง (ข้างใน) มันจะมาสัมผัสสไลด์จรวยด้านล่างของเรา..( คือเส้นสองสลึงตามยาวนั่นแหละ )

ปุ่มสุดท้าย..

ปุ่มตรงปลาย..  พอบีบแล้ว ให้ความรู้สึกเหมือนโดนขมิบที่หัวจรวยครับ.. ( แต่หัวจรวยทั่นต้องถอกนะ )

สุดท้าย...

ความเสียวจะเพิ่มเป็นเท่าทวี...ผมขอแนะนำให้ท่าน พลิกแพลงท่าด้วยครับ

..ไม่ใช่แค่นอนหงาย  รึ นั่งอยู่บนเก้าอี้..

ลองหาท่าอื่นบ้าง...เช่น ยืนซอย  ยืน-แต่ก้มซอย   คุกเข่า  คลาน เป็นต้น..
( ทำไปเถอะ เท่าที่จะคิดออก ..รับรองแค่เปลี่ยนท่าก็ได้อารมณ์เสียวเพิ่มขึ้นแล้ว...ทำให้เหมือนได้เยสจริงๆน่ะ...เหอเหอ )

และก็ ... ไม่ใช่แค่ชักเข้าชักออก บีบแค่ 3 ปุ่มนั้นด้วย
         ..ลอง จับตรงปลายกระป๋อง แล้วดันเข้ามาให้สุด กระแทก กระแทก..(เหมือนได้เยสคนโปรดของเรา)
         ..กระแทกเข้ามา แล้วลองควงดูบ้าง... ( เหมือนเราโดนท่า women on top แล้วคู่เราโยกม้าอยู่ข้างบน)

..
..
นึกอะไรออก ก็ลองให้หมดเลยครับ..
ยังไงตอนนี้ จิ๋มก็เป็นของเราแล้ว จิ๋มนี้อยู่ในกำมือเราแล้ว... 5 5 5  Grin

...
...
พอเสร็จกิจ...น้ำแตกเรียบร้อยแล้ว...
..แนะนำให้เอาไปล้างทันทีครับ...อย่าทิ้งไว้ค้างคืน...(ฮา)

สำหรับการล้าง..ใช้แค่น้ำปะปาธรรมดานี่แหละครับ...ล้างออกอย่างง่ายดาย...ไม่เหนียวเนอะหนะ
(จริงๆที่ข้างขวดเจล เขาเขียนว่า รับประทานได้เลยนะ )

ล้างเสร็จ ก็เอามาตากกับแท่นที่มันใช้ประกบนั่นแหละ...

สรุป

ข้อดี

สำหรับผม...ถือคติที่ว่า " ของถูกแค่ไหน ถ้าไม่ได้ใช้...อย่าซื้อ !! "

จิ๋มอันนี้สำหรับผม ถือว่าคุ้มค่าครับ..เพราะผมใช้ทุกวัน ฮ่า ฮ่า  Grin

แล้วอีกอย่าง ถ้าเทียบกับเสียตังค์ไปลงอ่าง ราคานี้ก็ได้แค่2อ่างเอง...เผลอๆ มีเงินหล่น เจอบริการไม่ดี
นอนเป็นท่อนไม้งี้...เหมือนเสียเงินไปฟรีๆ เปล่าๆปรี้ๆ

แต่ถ้าให้เทียบกับการได้เยสจริง...มันก็สู้ได้เยสจริงไม่ได้นะ (ถ้าคนที่เราเยสด้วย มีอารมณ์ร่วม)
เพราะ การได้เยสจริง มันได้อารมณ์กว่าตรงที่ มีเสียงครางของเธอให้ได้ยิน มีนมให้บีบ ได้ดูดปากแลกลิ้น 9ล9

แต่สำหรับการเอามาใช้ประกอบการดูหนัง AV ดาราคนโปรดของเรา...ถือว่าคุ้มค่ามากมาย..
จนต้องอุทานออกมาว่า.....เสียวสราดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!!!!

ข้อเสีย

มันอันใหญ่อ่ะ...เมื่อยมือ...
ชักว่าวแบบมือเปล่าๆ สบายมือกว่าเยอะ...55

ฉะนั้น ต้องไปหาท่าที่ไม่เมื่อยมือมาก

และ ถือว่าราคาแพงงงงงงงง...ถ้าเทียบกับการใช้มือเปล่าๆ ชักว่าวเอง....เหอ เหอ

จบรีวิวแล้วค๊าบบบบบบบ
ผิดพลาดประการใด ก็....ช่างหัวมัน (ฮา)

ปูลู: มีใครอยากยืมใช้มั้ย....อิๆ

--------------------------------

รีวิว เพิ่มเติม

วัดขนาดความยาวของจิ๋มมาให้ดูครับ

เผื่อใครกะขนาดไม่ถูก  เผื่อจะเป็นกังวลว่าจรวยตัวเองเล็กสั้น แล้วจะแทงไม่สุด เดี๋ยวเสียวไม่เต็มที่..

..
..
ตามรูป...วัดแล้ว ตลอดกระป๋องจิ๋มที่ยังไม่ได้อ้าออก...ยาว 6 นิ้วนิดๆครับ

แบะจิ๋มอ้าออก แล้ววัดจากปากถ้ำ ถึงสุดมดลูกเธอ...ก็ 5 นิ้ว

วัดอีกด้านของจิ๋ม...

ดูเอาเองครับ...หุๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2012, 06:45:21 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 06:42:29 PM »

***ส่วนอันนี้เป็นกระทู้ช่วยรีวิวเพิ่มเติมของท่าน specail one

กระทู้ดั้งเดิมโดยท่าน specail one

โพสเมื่อวันที่ 20/5/2012

--------------------------------

มาช่วย คุณ Real Steel  รีวืิวนะคับ

ตอน ธันวา 54 ไปญี่ปุ่นมา เลยสอยมาทั้ง 2 สี เลย

ราคาถ้าจำไม่ผิด(ซื้อหลายอย่าง)  เกือบ ๆ 3000 บาท

แพ็คคู่นะคับ ได้ 2 ตัวเลย ถูกกว่าไทยครึ่งเลย  รู้สึกว่ามันจะมีออกใหม่ 2 สีด้วยนะ  สีเทา กะ สีแดง   

ด้านหน้าเต็ม ๆ เหมือนกับสีขาวเปี๊ยบ

เนื้อ ซิลิโคน เหมือนกันทุกอย่างครับ

ทั้งเนื้อสัมผัส  ความนุ่ม  สี

แต่ที่ต่างคือ การออกแบบข้างใน

ขอบอกว่าสุดยอดมาก โดยเฉพาะ ลูกบอล กับ ชั้นสามเหลี่ยม

อีกด้านหนึ่ง เป็น ลูกระนาด ลอนคลื่นหนาม

วัดกันจะๆ เทียบกันเลยปอนด์ต่อปอนด์

ป.ล. ใช้สีขาวบ่อยกว่า สีเริ่มออกเหลืองละ

สภาพหลังการใช้งาน 6  เดือน สีเริ่มเปลี่ยน

ใช้เสร็จแล้วก็ตั้งแบบนี้ให้ สะเด็ดน้ำ

ขอบอก ว่าของจริง อะกว่าจะตั้งได้แบบนี้ ยากนะ

สรุปละ

ในฐานะที่เคยใช้ทั้งสองตัวนะ

ทั้งสองสีเหมือนกันทุกอย่างยกเว้นการออกแบบภายใน

ปุ่มสามปุ่ม ก็คอนเซ็บเดียวกันทั้งสองสี

ปุ่มแรก ความรู้สึก แน่น บีบรัด
ปุมกลาง  เกียออโต้ ช่วยทุ่นแรงข้อมือเวลาใช้งาน (อันนี้บอกไม่ถูกนะต้องลองเอง)
ปุ่มสุดท้าย  เหมือนโดนขมิบตรงปลาย ต้องใส่ให้สุดด้วยนะ

เทียบกัน black vs white

สีขาว  สบาย ๆ  เรื่อย ๆ นุ่ม ๆ รู้สึกว่าเราควบคุมจังหวะของมันได้ดี  ข้างใน ซิลิโคนจะแน่นตรงขอบกระป๋อง ตรงกลางจะกลวง
สีดำ ไม่ได้เวอร์นะ รู้สึกเหมือนมันมีชีวิตเลย ตอดได้เองด้วย แพ้แตกก่อนทุกที ข้างใน ซิลิโคนจะแน่นตรงกลาง ขอบจะกลวง
ตัดสินเลย ใช้สีขาวบ่อยกว่า แต่ชอบสีดำมา่กกว่า

tenga vs woman
ผมว่ามันรู้สึกเหมือนโดนใช้ปากดูด มากกว่าจิ๋มนะ

tenga vs มือ
ใช้มือนี่ไม่เคยร้องนะ  ใช้ tenga นี่ถึงกับครวญคราง

tip  ตอนใหม่ๆ ใช้เสร็จก็ล้างน้ำปล่าวตามคู่มือ เคยได้ยินเคสนึงใช้สบู่ล้างแล้วซิลิโคนโดนสบู่กัด  พอหลังๆ ทนกลิ่นไม่ไหว
เพื่ออนามัยที่ดีขอิงตัวเอง เลยลองใช้สบู่เด็กล้างดู ไม่มีปํญหาครับ

จบรีวิวแล้วนะ ผมคงไม่ต้องใช้ให้ดูนะ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
AV Master
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 06:50:51 PM »

อันนี้เป็นคอมเมนท์ต่างๆจากเพื่อนสมาชิก

Berserker
ลงทุนถ่ายภาพประกอบ เอาคะแนนรีวิวไปห้ากระโหลกเลยท่าน

VanillaX
กล้ามากครับ  ฮาด้วย  เอาใจไปเลย

rafaelo
โอย ฮา

ton2005xxx
สุดยอดอ่ะผมชอบจัง

Gundam
บอกได้คำเดีวยครับผม ว่าท่านสุดยอดมากเลยที่ นำรีวิว มาให้เพื่อนๆชาว AVC ได้ดูกันจร้า

spwan
สุดยอดจริง ตอนแรกนึกว่าจะรีวิวถึงตอนใส่เจลแล้วจบ
แต่นี่เล่นถ่ายเจี้ยวตอนเสียบมาด้วย นับถือๆ เอาไป สิบกระโหลก

komjaja
ผมขอยกให้เป็นกระยอดเยี่ยมประจำปีเลยครับ
ท่านทำให้ผมสนใจสินค้าตัวนี้มากๆเลยครับ

Meruto
สุดยอดครับท่าน รีวิวทุกขั้นตอนเลย ยังกะขายเอง 55
ละเอียดสุดๆ มีทดลองสินค้าให้ดูด้วย เอาไปเต็มสิบเลยครับ
ท่านรีวิวซะอยากได้มาซักกระป๋องเลย แต่ไม่มีตัง

JudasPriest01
เลื่อนๆอ่านกำลังเพลินๆเจอรูป ท่านเสียบเจี๊ยวจริงๆโชว์เลย แทบตกเก้าอี้ 5555555555
รีวิวขั้นเทพมากครับ ละเอียดสุดๆ มีตังน่าซื้อมาลองใช้จริงๆ

Run_2
เป็นรีวิวสุดยอดมากเลยครับ

มาให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ครับ ยอดเยี่ยมมาก
ผมเองก็เป็นคนนึงที่อยากลองซื้อ แต่หารีวิวของคนไทยอ่านไม่ได้เลย
อันนี้ถือเป็นผลงานชิ้นโบว์แดงครับ

sexpistols
นับถือเลยว่ะครับ 5555

figs
ยกเจ้าของกระทู้  เป็น ศาสตราจารย์วงการ เลยครับ
คำบรรยาย +รูปปะกอบ สุดยอด
มีที่นี่เเห่งเดียว ที่สะใจได้ความรู้มากมาย
ขอขอบพระคุณ มากๆครับ

Real Steel
ขอบคุณ คุณ specail one  ที่เข้ามาช่วยรีวิวให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ...เป็นประโยชน์อย่างยิ่ง
พอรู้ราคาที่คุณซื้อมาจากญี่ปุ่นแล้ว.....โคตรจะเซ็ง..
3,000 ได้มาตั้ง 2 สี...โหหหหหหหหหหหหหหห  ทำไมราคามันถึงได้แพงกว่ากันขนาดนั้นเนี้ย..

beatmax
ขอคาราวะท่าน หนึ่งจอก สำหรับการรีวิวที่สุดยอด  อันหาใครกล้าได้ มีที่เวปเรา ที่นี่ที่เดียว เยี่ยมมากๆครับ

arlgi
สุดยวดเลย เด็ดพี่

take44
ขอบคุณมากคับ ตกลงมั่นใจแล้วว่ากดแล้วหัวชน ได้เสียเงินแหละคราวนี้

คุณกฤษณ์ 30วิ
ผมให้ผ่านเลยครับ เอาไปสิบ !!!!

Tungoalie
รีวิวได้สุดยอดมากครับ นับถือ นับถือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2012, 06:52:24 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

sub1987
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 07:11:10 PM »

ขอบคุณท่านประธานครับ สุดยอดเลย  Grin กะว่าจะสั่งมาเล่นสักอัน
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 07:56:55 PM »

มิน่า....หาตั้งนานหาไม่เจอ....

Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 04:39:55 PM »

ขอบคุณมากครับ...

ฝีมือการขุดกระทู้..ขั้นเทพจริงๆครับ...
...สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เอ้ย ! ต้องพูดว่า....สึโก่ยยยยยยยยยยยยยยย !! Grin
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 04:44:51 PM »

จากเหตุการณ์นี้ทำให้ได้รู้ความจริงๆบางอย่างว่า

ไม่ว่าคุณจะโพสอะไรลงไปในบอร์ด ทั้งดีและไม่ดีแล้วลบทิ้งไป ท่านประธานก็สามารถขุดมันขึ้นมาเพื่อเป็นหลักฐานได้
TK28
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 06:14:28 PM »

ขอบคุณครับท่าน
Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 10:33:24 PM »

มันใหญ่มาก ไม่ใช่ จู๋ นะ อิอิ
Jojoe
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 08:36:20 PM »

เจ๋ง ครับบบ  Grin
หน้า: [1] 2 3 ... 15 พิมพ์