เมษายน 20, 2024, 02:01:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2589758 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 09:56:06 PM »

ส่วนนี่คือภาพตัวอย่างจาก DVD The Temptation of Four Colors  ที่ผมมีครับ

น่าจะเปลี่ยนจากเคนชิน เป็น เพอซิอุส นะ
ท่านคือเทพอย่างแท้จริง

คอลเล็กชั่นของท่านมันช่างน่าอิจฉา 
ผมก็มีหนังของ ซอง ฮยอน อา เช่นกันเรื่องนี้ มีเป็น DVD เอาไว้ดูมันส์ๆชัดๆ
ฉากซั่มกันเรื่องนี้ผมว่าทำได้ดีนะ  เสริมเพิ่มเติมเข้ากะเนื้อเรื่องได้ดีจริงๆ คือไม่ใช่สักแต่ว่ากระแทกๆขย่มๆบนเตียง
แต่มีที่มาที่ไปในการซั่ม เช่นการซั่มกันแบบใจแตก ในตอนที่อยู่ในสถานแสดงศิลปะอะไรนั่น
อ้อลืมบอก ผมพูดถึงเรื่อง The Intimate ครับ
เธอเป็นสาววัย30กว่าๆที่ผิวเนียนสวยมากๆ  ปกติผมรักเด็กนะ แต่คนนี้ยิ่งในเรื่องนี้ ขอยกเว้นครับสวยจริงๆ

EDIT

โออินเฮ  ขอด่วนเลยครับPlease
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2012, 10:00:07 PM โดย กัปตันซึบาสะ » บันทึกการเข้า

A PinK
KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 11:43:29 PM »

Shin Eun-kyung

คือ ดาราสาวคนที่จะแนะนำคนต่อมาครับ คือนางเอกสาวที่เคยแสดงหนังที่ผ่านตาหลายคนไปแล้วอย่างเรื่อง My wife is a gangster I , II หรือในชื่อไทยว่า ขอโทษครับ เมียผมเป็นยากูซ่า

ซึ่งในเรื่องเธอแสดงเป็นหัวหน้าแก๊งยากูซ่าทอมบอย ที่ต้องแต่งงานหลอกๆกับเจ้าบ่าวเซ๋อซ่าคนนึง โดยที่บทบาทในเรื่องของเธอเต็มไปด้วยความเท่ห์และมองไม่เห็นแววเซ็กซี่อะไรจากตัวเธอเลย

แต่หากใครได้ชมผลงานเรื่องแรกๆของเธออย่างเรื่อง Downfall

ซึ่งเรื่องนี้เธอเธอเล่นเป็นผู้หญิงใสซื่อที่โดนหลอกไปขายตัว ซึ่งก็คงจะหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยที่จะมีฉากเปลือยของเธอให้เห็นครั้งแรกจากหนังเรื่องนี้

แต่ปัจจุบันไม่ต้องย้อนไปไกลมาก เมื่อปีที่แล้วเธอกลับมาอีกครั้งกับหนังเรื่อง Love, In Between ซึ่งเธอแสดงฉากเปลือยในเรื่องเป็นจำนวนมาก(หลายฉากเลยล่ะ)

และนี่คือตัวอย่างฉากเปลือยของเธอในหนังเรื่องนี้ครับ(หน้าอกใหญ่แต่ไม่สวยเท่าไร)

ส่วนใครอยากโหลดเก็บไว้ ลองเข้าไปดูที่ลิงค์นี้นะครับ ผมยังไม่ได้ลองโหลดเพราะมีเก็บเป็น DVD ไว้แล้ว ถ้าโหลดไม่ได้จะลองหาลิงค์ใหม่ให้นะครับ
http://www.5giay.vn/chia-se-phim-hd-youtube/4178857-4share-vn-tam-ly-18-love-between-2010-720p-hdtv-dd5-1-x264-ngb-sub-vn.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2012, 11:45:23 PM โดย KENSHIN » บันทึกการเข้า
KENSHIN
**

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 11:56:28 PM »

เพิ่มเติมรูปจากหนังเรื่อง Love, In Between ครับ(อันนี้ผมแคปเอง)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2012, 11:58:43 PM โดย KENSHIN » บันทึกการเข้า
Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 11:58:01 PM »

ชอบกระทู้นี้มาก ไม่รู้ผมเบื่อ AV หรืองัยไม่รู้แต่เข้ามากระทู้นี้ทีไร รู้สึกว่าน่าติดตามตลอดเลย ทั่นประธานน่าจะมีห้อง เกาหลีเพิ่มแล้วแหละผมว่า อิอิ กระทู้บนนี่คนนี้ชอบมากตั้งแต่เล่นเรื่อง เมียผมเป็นยากูซ่า แล้วมาเล่นเรื่องหนึงที่เป็นโส อ่ะ มันนน คนละฟิวเลย
spartanan
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 09:47:28 PM »

Shin Eun-kyung

คือ ดาราสาวคนที่จะแนะนำคนต่อมาครับ คือนางเอกสาวที่เคยแสดงหนังที่ผ่านตาหลายคนไปแล้วอย่างเรื่อง My wife is a gangster I , II หรือในชื่อไทยว่า ขอโทษครับ เมียผมเป็นยากูซ่า

ซึ่งในเรื่องเธอแสดงเป็นหัวหน้าแก๊งยากูซ่าทอมบอย ที่ต้องแต่งงานหลอกๆกับเจ้าบ่าวเซ๋อซ่าคนนึง โดยที่บทบาทในเรื่องของเธอเต็มไปด้วยความเท่ห์และมองไม่เห็นแววเซ็กซี่อะไรจากตัวเธอเลย

แต่หากใครได้ชมผลงานเรื่องแรกๆของเธออย่างเรื่อง Downfall

ซึ่งเรื่องนี้เธอเธอเล่นเป็นผู้หญิงใสซื่อที่โดนหลอกไปขายตัว ซึ่งก็คงจะหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยที่จะมีฉากเปลือยของเธอให้เห็นครั้งแรกจากหนังเรื่องนี้

แต่ปัจจุบันไม่ต้องย้อนไปไกลมาก เมื่อปีที่แล้วเธอกลับมาอีกครั้งกับหนังเรื่อง Love, In Between ซึ่งเธอแสดงฉากเปลือยในเรื่องเป็นจำนวนมาก(หลายฉากเลยล่ะ)

และนี่คือตัวอย่างฉากเปลือยของเธอในหนังเรื่องนี้ครับ(หน้าอกใหญ่แต่ไม่สวยเท่าไร)

ส่วนใครอยากโหลดเก็บไว้ ลองเข้าไปดูที่ลิงค์นี้นะครับ ผมยังไม่ได้ลองโหลดเพราะมีเก็บเป็น DVD ไว้แล้ว ถ้าโหลดไม่ได้จะลองหาลิงค์ใหม่ให้นะครับ
http://www.5giay.vn/chia-se-phim-hd-youtube/4178857-4share-vn-tam-ly-18-love-between-2010-720p-hdtv-dd5-1-x264-ngb-sub-vn.html

ไม่ทราบว่ามีฉากเฉพาะที่เธอเปลือยให้โหลดไหม อยากได้ครับ
Triton

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 02:56:43 PM »

เรื่องข้างบน ดูได้ที่นี่ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=4qQBIr_nBBw

pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 01:17:56 AM »

เยอะครับหนังเกาหลีที่ผมเก็บๆ แต่ส่วนตัวผมที่ยกให้ เป็นแรงบันดาลใจในการตามเก็บของผมคือ la belle เป็นหนังเกาหลีเล่นจริงเจ็บจริงเรื่องแรกที่ผมได้ทัศนา แต่ที่ชอบที่สุดคือหนังของ คิม คีดุ๊ก ครับตามเก็บหมด spring summer fall winter and spring เรื่องนี้ชอบเป็นพิเศษ แต่ตัวพ่อ ของวงการคือเรื่องนี้ครับ yellow hair อาร์ตพอดู ได้กลิ่นอายฮ่องกงมานิดๆ หนังตั้งแต่ปี 1999 ละครับ แต่ความละเมียดละไมสูงมาก
itzadark
ปลิงควาย

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 08:19:17 PM »

son ye jin  นี่ถ้าอยากดูหัวนมเทอจิงๆ ผมแนะนำไปดูเรื่อง into the white night หาดูตามเวปหนังออนไลน์ได้เลย เห็นหมด ตามข่าวบอกเทอเล่นเองไม่ได้ใช้ สแตนอินเหมือนเรื่อง เอพริวสโนว์ ด้วย ปล. แถมน้ำจิ้มเล็กน้อยครับ  http://www.dailymotion.com/video/xctm2f_son-ye-jin-going-naked-for-into-the_sexy

mitkung222
กรรมมาธิการเอวี
*

น้องใหม่หัดหื่น

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 09:27:11 PM »

the servant ก็น่าดู portrait of buaty ก็แจ่ม
KENSHIN
**

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 10:44:08 PM »

son ye jin  นี่ถ้าอยากดูหัวนมเทอจิงๆ ผมแนะนำไปดูเรื่อง into the white night หาดูตามเวปหนังออนไลน์ได้เลย เห็นหมด ตามข่าวบอกเทอเล่นเองไม่ได้ใช้ สแตนอินเหมือนเรื่อง เอพริวสโนว์ ด้วย ปล. แถมน้ำจิ้มเล็กน้อยครับ  http://www.dailymotion.com/video/xctm2f_son-ye-jin-going-naked-for-into-the_sexy

ผมขอย้ำว่าผมดูหนังเรื่องนี้แล้วครับ และไม่มีสักฉากเลยที่เห็นอะไร Son Ye Jin แม้กระทั่งฉากบนเตียงระหว่างเธอกับคู่หมั้นก็ตาม ทุกฉากที่เห็นหน้า Son Ye Jin จะเห็นแค่ไหล่เท่านั้น และทุกฉากที่ไม่เห็นหน้า Son Ye Jin ก็จะเห็นแค่แผ่นหลังเท่านั้น

ส่วนฉาก Love Scene ที่เป็นฉากที่ Go Soo(พระเอกในเรื่อง) มีเซ็กส์กับดาราสาวนั้น ก็ไม่ใช่ Son Ye Jin ครับ ในเรื่องเป็นตัวละครอีกตัวหนึ่งตัวซ้ำ(สำหรับคนเคยดูหนังเรื่องนี้แล้ว คงเห็นด้วยและเข้าใจในสิ่งที่ผมพิมพ์มานี้)

และสำหรับฉากจบที่ Son Ye Jin ถอดเสื้อผ้าหันหลังให้กล้อง ก็ไม่เห็นหน้า Son Ye Jin เลย ผมมั่นใจว่าไม่ใช่ Son Ye Jin แน่ๆครับ ตอนหนังเรื่องนี้เข้าฉายที่เกาหลีใหม่ๆผมเข้าใจว่าบริษัทผู้สร้างหนังต้องการเอาจุดนี้มาโปรโมท แต่พอคนเข้าไปดูก็จะรู้อย่างที่ผมรู้ครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 293 พิมพ์