มีนาคม 29, 2024, 05:14:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2580486 ครั้ง)
Triton
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 12:01:38 PM »

นางเอก The Concubine เธอชื่อ โจยอจอง (Jo Yeo-jeong) ครับ ผมชอบมาตั้งแต่เล่น Vampire Cop Ricky สมัยยังใสๆอยู่เลยแต่มีโชว์เซ็กซี่นิดหน่อย แต่พอมา The Servant นี่ โอ้แม่เจ้า นมกลมป๊อก 55 Grin

เรื่องใหม่น่าดูมาก

ที่จริงเธอเคยเจ้าเนื้อมาก่อนนะครับ ที่เขาบอกว่าอย่าประมาทผู้หญิงลดความอ้วนนี่ จริงอย่างที่สุด  Grin

ผมดันชอบแบบอวบๆๆ
okAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 06:25:04 PM »

http://www53.zippyshare.com/v/75404476/file.html

เลิฟซีนของน้องคิมโกอึน (Kim Go-eun-I) จากเรื่อง A Muse ครับ เรื่องนี้ผมโหลดทั้งเรื่องจากลิงก์ของคุณ mitkung222 ไปดูแล้ว อยากบอกว่าชอบมากครับ กระตุ้นต่อมแอลอย่างแรง น้องคิมโกอึนดาราใหม่คนนี้โดนมาก แถมทุ่มเทสุดๆ เกิดเลย ได้ข่าวว่าเรื่องหน้าเธอจะได้ไปประกบฮาจีวอนด้วย Grin

okAV
*

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 06:38:29 PM »

แถมภาพน้องคิมโกอึนแบบใสๆตอนไปขว้างเบสบอลเปิดเกมระหว่าง Lotte Giants กับ Samsung Lions ที่ปูซานเมื่อเดือนที่แล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2012, 06:47:15 PM โดย okAV » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 09:30:16 PM »

http://www53.zippyshare.com/v/75404476/file.html

เลิฟซีนของน้องคิมโกอึน (Kim Go-eun-I) จากเรื่อง A Muse ครับ เรื่องนี้ผมโหลดทั้งเรื่องจากลิงก์ของคุณ mitkung222 ไปดูแล้ว อยากบอกว่าชอบมากครับ กระตุ้นต่อมแอลอย่างแรง น้องคิมโกอึนดาราใหม่คนนี้โดนมาก แถมทุ่มเทสุดๆ เกิดเลย ได้ข่าวว่าเรื่องหน้าเธอจะได้ไปประกบฮาจีวอนด้วย Grin

หมวยแนวสเป็คผมเลยคร้าบ
ว่าแต่ผมกะลังโหลดไฟล์ที่คุณแปะ
มันคือ  cut scene ฉากของน้องคนนี้ใช่ไหม

A PinK
rocha18
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 10:02:19 PM »

โอ้ยอดเลยครับ ผม ก็ชอบหนัง ติดเรท ของเกาหลี แบบ มีเกรดแบบนี้เหมือนกัน
okAV
*

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 10:28:48 PM »

ว่าแต่ผมกะลังโหลดไฟล์ที่คุณแปะ
มันคือ  cut scene ฉากของน้องคนนี้ใช่ไหม

ใช่แล้วครับ แต่จะให้ดีควรโหลดทั้งเรื่องมาดูจะรู้สึกว่าน้องคนนี้น่ารักมากขึ้นครับ จังหวะเลิฟซีนในหนังก็ดีมาก ยั่วจนได้ที่แล้วถึงมีเลิฟซีน ถ้ามาดูแต่เลิฟซีนเลยอาจจะแค่ประมาณนึง Grin
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 11:30:40 PM »

ใช่แล้วครับ แต่จะให้ดีควรโหลดทั้งเรื่องมาดูจะรู้สึกว่าน้องคนนี้น่ารักมากขึ้นครับ จังหวะเลิฟซีนในหนังก็ดีมาก ยั่วจนได้ที่แล้วถึงมีเลิฟซีน ถ้ามาดูแต่เลิฟซีนเลยอาจจะแค่ประมาณนึง Grin

น่ารักครับ ไม่คิดว่าจะกล้าเล่นขนาดนี้  เหมือนหนังบดไข่ บ้านเราเลยอะ

A PinK
Berserker
*

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:34:18 AM »

ถ้าหันงอาร์เกาหลีผมแนะนำเรื่องนี้ครับ Temptation of Eve เรื่องนี้แบ่งออกเป็นสี่เรื่องครับ โดยเฉพาะเรื่องที่สามกับสี่เด็ดมาก

[][]Love_AV[][]
วุฒิสมาชิกเอวี

Av คือความฝันทีจะทำให้เป็นจริง

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 09:46:47 PM »

กระทู้นี้ คุณภาพอีกแล้ว สงสัยต้องหาหนังเรตอาร์เกาหลีมาดู ซะละ ผมเคยดูไม่กี่ เรื่องเอง
hartnet156
AV Donator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 07:26:13 PM »

ไม่มีหนังคุณภาพ แนะนำแล้วหรอครับ
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 293 พิมพ์