เมษายน 26, 2024, 02:02:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: YUMA ASAMI  (อ่าน 36802 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:18:08 PM »

ความคิดเห็นในด้านลบ หรือประเด็นสวนทางกับกระทู้น่ะ

เพลา ๆ ลงบ้างก็ได้นะ ...

ไม่ใช่แค่บอกเสมอว่า "รับฟังความคิดเห็น" / "ยอมรับความแตกต่าง" / "บอร์ดสาธารณะ  จะพูดอะไรก็ได้"

แล้วจะพูดจะแสดงทัศนะอะไรก็ แล้วจะไม่ผิด

บางครั้งนะ .. มันผิดกาลเทศะ และหักหาญน้ำใจ จขกท. และหลาย ๆ ท่านที่คิดคล้าย ๆ กัน

เจอกระทู้ประเด็นที่ตนไม่ชอบ  หรือกล่าวถึงคนที่ตนไม่ชอบ(ในที่นี้หมายถึงดาราAV)

ก็ให้ผ่าน ๆ ไปบ้างก็ได้  ... ไม่ต้องแน่วแน่แสดงความไม่ชอบส่วนตัว หรือแสดงจุดยืนมากมายขนาดนั้นหรอกครับ

ปล. คหสต. กล่าวถึงเฉพาะบางบุคคล และไม่ต้อง PM หลังไมค์

spartanan
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 12:03:38 AM »

ขอภาพประกอบเปรียบเทียบระหว่างตอนทำกับไม่ทำหน่อยครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 12:14:25 AM »

ผมอ่านละขำดีครับ อินดี้จริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2012, 12:16:51 AM โดย kiboom7 » บันทึกการเข้า
JUSTDROPDEAD
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 01:13:05 AM »

เรื่องที่ จขกท โพสต์นี่ยอดสั่งซื้ออันดับ 1 เลยนะครับ อยู่ในหมวดขืนข่มนะครับ
แต่ผมชอบเธอตอนไว้ผมยาวมากกว่า  Grin
mitosdu

ร่อนเข้าไว้

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 01:28:41 AM »

ผมว่าเธอยังสวย ยังสาวกว่า  นางเอก บางคนอีกครับ

jessica kizaki
Hawke
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 01:42:33 AM »

ความคิดเห็นในด้านลบ หรือประเด็นสวนทางกับกระทู้น่ะ

เพลา ๆ ลงบ้างก็ได้นะ ...

ไม่ใช่แค่บอกเสมอว่า "รับฟังความคิดเห็น" / "ยอมรับความแตกต่าง" / "บอร์ดสาธารณะ  จะพูดอะไรก็ได้"

แล้วจะพูดจะแสดงทัศนะอะไรก็ แล้วจะไม่ผิด

บางครั้งนะ .. มันผิดกาลเทศะ และหักหาญน้ำใจ จขกท. และหลาย ๆ ท่านที่คิดคล้าย ๆ กัน

เจอกระทู้ประเด็นที่ตนไม่ชอบ  หรือกล่าวถึงคนที่ตนไม่ชอบ(ในที่นี้หมายถึงดาราAV)

ก็ให้ผ่าน ๆ ไปบ้างก็ได้  ... ไม่ต้องแน่วแน่แสดงความไม่ชอบส่วนตัว หรือแสดงจุดยืนมากมายขนาดนั้นหรอกครับ

ปล. คหสต. กล่าวถึงเฉพาะบางบุคคล และไม่ต้อง PM หลังไมค์

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ

Jiraiya
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 04:27:58 AM »

ขอภาพประกอบเปรียบเทียบระหว่างตอนทำกับไม่ทำหน่อยครับ

กระทู้ YUMA ASAMI  พูดคุยเรื่องเต้าของ YUMA ASAMI  OK นะครับ

มันอาจจะไม่ได้เป็นข้อพิสูจน์อะไรกันอย่างเอาเป็นเอาตายนะครับ
แล้วแต่สายตา แล้วแต่มุมมอง แล้วแต่ความเข้าใจ ของแต่ละคน
เพราะการเข้าถึงความแตกต่างของทุกคน ก็ย่อมต่างกัน

เธออาจไม่ได้ทำใหม่ก็ได้ ไม่มีใครตอบได้ นอกจากตัวเธอเอง
ผมเพียงสนใจเรื่องของเธอ อยากพูดคุยเรื่องของเธอ
คิดว่าแฟนหนังของเธอ น่าจะชอบ

After

Before

ถาพปกอาจจะมีการ re-touch มา ดูภาพถ่ายระหว่างถ่ายทำ หรือ capture จากไฟล์หนังของทางค่าย

After

Before

หวังว่าแฟนหนังของ Yuma Asami จะเพลิดเพลิน และมีความสุขกับกระทู้นี้ครับ
ต้องขอบคุณ จขกท. ด้วย ที่สร้างโอกาสขึ้นมา
หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 06:56:46 AM »

ผมว่าแกน่รักดี แต่ไม่ค่อยได้โหลดมาดู
อารมณ์เดียวกับไม่โหลด acky ประมาณนั้นครับ

terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 07:08:18 AM »

ยุคเก่าๆ  น่ารักมาก  ดูเเล้วมอารมณ์สุดๆ
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 02:04:49 PM »

ผมว่าความน่ารักของเธอ ยังเหมือนเดิม

ถึงแม้นม จะเปลี่ยนไป
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์