เมษายน 24, 2024, 01:02:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อสูรกายขนปุย SDMS-194  (อ่าน 74366 ครั้ง)
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 01:33:28 AM »

ผลิตโดย: SOD
วันวางจำหน่าย:   2007/08/16
ระยะเวลา:   80 นาที
นักแสดง: มือสมัครเล่น

ลักษณะการถ่ายทำจะเป็นมุมมองผ่านกล้อง VDO เหมือนกับหนังเรื่อง Cloverfield หรือ Chronicle ก็คือเราจะเห็นทุกอย่างผ่านกล้อง VDO มุมกล้องจะส่ายไปส่ายมาซึ่งอาจจะทำให้บางคนมึนหัวเวียนหัวได้

เนื้อเรื่อง คร่าวๆ
    กลุ่มนักข่าวกลุ่มหนึ่งได้เดินทางไปยังแถบชนบทของประเทศญี่ปุ่นเพื่อทำข่าวเกี่ยวกับมนุษย์ลิงที่มีการล่ำลือว่ามีอยู่จริงในเขตป่าธรรมชาติซึ่งคนในชุมชนแห่งนั้นเคยพบเห็นและพบเบาะแสมากมาย ทำให้นักข่าวกลุ่มนี้ต้องเข้าไปทำข่าวเพื่อเผยแพร่ให้โลกได้รู้ (ว่ามันมีจริงๆ นะ)

ป่าที่ว่ากันว่ามีเจ้าลิงอาศัยอยู่

นักข่าวสาว

ทีมงานแต่งหน้าทำผม

เดินทางเข้าไปในป่า

แต่งหน้าพร้อมลุย

เดินทางเข้าไปจนไปพบบ้านหลังหนึ่ง

"เหดียวเราจะลองเข้าไปถามไปสัมภาษณ์บ้านหลังนี้กันนะคะ"

ก๊อกๆ "มีใครอยู่ไหมคะ" พอเคาะได้ซักพัก

ชายคนนี้ก็ออกมาจากบ้านพร้อมกับตะโกนไล่นักข่าวให้ออกไปจากที่นี่

"ไป เหดียวก็หวดซะนี่"

วันรุ่งขึ้นมาใหม่ ก็ยังไม่ได้ผล

สัมภาษณ์ชาวบ้านแถวนั้นแทนแล้วกัน (แกน่าจะบอกประมาณว่า บ้านหลังนั้นอะน่าจะรู้ดีที่สุด)

กลับไปอีกครั้งคราวนี้ได้ผล

คราวนี้เจ้าของบ้านต้อนรับและยอมให้สัมภาษณ์

ก็สัมภาษณ์กันไป เกี่ยวกับเรื่องมนุษย์ลิง และสถานที่ๆ น่าจะมีเจ้าลิงนี้อาศัยอยู่

ภรรยาของเจ้าของบ้าน

"เฮ้ย สำเร็จซะทีเอาไงต่อดีคะ โปรดิ้ว" "เหดียวเราไปสัมภาษณ์ชาวบ้านแถวนี้ต่อแล้วกัน"

สัมภาษณ์คุณยายชาวไร่ แกก็แนะนำให้ลองเขาไปในป่า(ลึกเข้าไปอีก)เผื่อจะเจอ

เดินเข้ามาลึกมากแล้วก็นั่งพักเหนื่อยกันซักหน่อย หนึ่งในช่างแต่งหน้าสาวสวยก็ขอตัวไปปัสสาวะ ตามลำพัง หึๆ

ทันใดนั้นเอง

"กรี๊ดดดดดดดดดด" เสียงร้องของช่างแต่งหน้า

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 2

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 3

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 4

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 5

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 6

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 7

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 8

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 9

ภาพที่ปรากฏอยู่เบื่องหน้าของช่างภาพหนึ่งในทีมงาน 10

พอมันเสร็จมันก็หนีไป

เพื่อนๆ ก็รีบวิ่งเข้าไปช่วย ช้าไปนิดดดดดดดดดดเดียว

หลังจากเหตุการณ์อันเลวร้ายผ่านพ้นไป ทีมงานก็ได้ย้อนกลับไปยังบ้านหลังเดิมอีกครั้ง

ภรรยาของเจ้าของบ้านได้เรียกนักข่าวสาวเข้าไปคุยเพื่อเสนออะไรบางอย่าง

จากเหตุการณ์ที่ผ่านมาทำให้รู้ว่าเจ้าลิงมันชอบจิมิสาวๆ ซึ่่งคุณนาย(ภรรยาเจ้าของบ้าน)ได้เสนอแผนขึ้นมา

แผนก็คือใช้นักข่าวเป็นเหยื่อล่อซึ่งทีมงานทั้งหมดจะต้องไม่อยู่ในพื้นที่นอกจากคุณนายกับนักข่าวสาวเท่านั้น (เพื่อจะให้ลิงมันจัดการได้สะดวก ฮิฮิ) ซึ่งแผ่นก็คือให้นักข่าวนอนอยู่ในเต้น แล้วคุณนายจะเป็นคนบันทึกภาพ

"ขอโทษนะคะ กล้องมันใช้ยังไง"

"กดตรงนี้ตรงนี้ตรงนี้คะ" พอสอนเสร็จคุณนายก็ออกไปซุ่มในพุ่มไม้ด้านนอก

มันมาแล้ว

"เอ๋"

"ว๊ายยยยยยยยย"

เต้นพัง

ภาพจากกล้องคุณนาย 1

ภาพจากกล้องคุณนาย 2 (คุณนายก็เดินเข้ามาพร้อมกับส่งเสียงห้ามเจ้าลิงแค่ไม่กี่คำ แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตาถ่ายต่อไป)

ภาพจากกล้องคุณนาย 3

ภาพจากกล้องคุณนาย 4

ภาพจากกล้องคุณนาย 5

ภาพจากกล้องคุณนาย 6

ภาพจากกล้องคุณนาย 7

ภาพจากกล้องคุณนาย 8

ภาพจากกล้องคุณนาย 9

ภาพจากกล้องคุณนาย 10

ภาพจากกล้องคุณนาย 11

ภาพจากกล้องคุณนาย 12 (ลิงน้ำแตกอีกครั้ง)

ตำรวจในพื้นที่ได้เดินทางเข้ามา

คุณนายและเจ้าของบ้านเข้าปกป้องเจ้าลิง (เอ๊ะยังไง)

พร้อมใจกันพาเจ้าลิงหนี

กลับไปที่บ้านหลังเดิมอีกครั้ง(ต้องเคลียร์)

พากันหนีไปเรียบร้อย สภาพภายในบ้านข้าวของกระจุยกระจาย

หนังสือโป๊เพียบ(คงรู้นะเอาไว้ให้ใครดู)

ค้นไปค้นมาเจอเทป VDO

นำมาเปิดดู

VDO FOOTAGE 1

VDO FOOTAGE 2

VDO FOOTAGE 3

VDO FOOTAGE 4

VDO FOOTAGE 5

VDO FOOTAGE 6 คุณแม่กับคุณลูกลิง(ผมเข้าใจว่าเป็นลูกนะครับ)ก็มีอะไรกันซะเลยเอาใจลูกหน่อย ซะงั้น

VDO FOOTAGE 7

VDO FOOTAGE 8

VDO FOOTAGE 9

VDO FOOTAGE 10

VDO FOOTAGE 11 คุณนายโดนเล่นจนเอ๋อเลยทีเดียว

VDO ที่บันทึกก็จบลง พร้อมกลับหนังก็จบลงแต่เพียงเท่านี้ ซึ่งก็ไม่ได้บอกว่าคนอื่นๆ เป็นยังไงกันบ้าง หรืออาจจะมีบอกแต่เป็นภาษาญี่ปุ่นแต่ผมอ่านไม่ออก แฮะๆ  Grin ต้องขออภัยครับ

ภาพที่เห็นเป็นเพียงการแสดงเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม

หมายเหตุ: เนื่องจากผมไม่เก่งภาษาญี่ปุ่นเลย จึงอาจเกิดข้อผิดพลาดมากมายซึ่งต้องขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ ซึ่งรีวิวนี้ยอมรับเลยครับว่ามั่วค่อนข้างเยอะ แต่ดูๆ แล้วเข้าใจไม่น่ายากครับ ซึ่งผมจะ Review แต่หนังเก่าๆ หรือหนังที่ไม่ค่อยดัง ส่วนหนังดีดีดังดังปล่อยให้คนเก่งๆ รีวิวดีที่สุด เหดียวผมทำหนังเค้าเสียหมด
ปล.Review นี้อาจจะดูน่าเบื่อและไม่เจ๋งเหมือนท่านอื่นนะครับพอดีผมไม่ค่อยเก่งครับแต่อยากให้หามาดูกันรับลองสนุกครับ เนื้อเรื่องค่อนข้างดีเลยทีเดียวความจริงมันอาจจะไม่ใช่หนัง AV เลยถ้าไม่ใส่ชื่อค่าย SOD ไป มันคือหนังอสูรกายดีๆ นี่เอง แต่คงจัดอยู่ในหนังเกรดต่ำทั่วๆ ไป
ขอบคุณครับ

Download Torrent (แรกๆ อาจจะช้าหน่อยนะครับ เน็ตบ้านธรรมดาครับ)
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=148866.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2012, 01:55:53 PM โดย JUSTDROPDEAD » บันทึกการเข้า
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 11:31:46 PM »

อสูรอย่างโหด ได้อึบสาว  Shocked
mitosdu
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ร่อนเข้าไว้

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 12:23:15 AM »

อยากได้เรื่องนี้จัง

jessica kizaki
Iniesta88
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 02:56:23 AM »

ผมว่าแนวดีออก
bandit400
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 01:54:37 PM »

เจ๋งดีครับ Grin
westlife
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 11:07:56 PM »

โคตรแนว

mryod
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 05:09:39 AM »

ผมมารอดูนักข่าวคนต่อไปโดนอสูรกายจัดการครับ
navino

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 11:54:56 AM »

น่าสนใจมาก  ไม่เคยเจอแนวนี้เลย
AV Review
AV CHANNAL
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 10:29:33 PM »

บระ แปลกดีๆครับ เเต่คงไม่มีโอกาสดู

หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 12:21:57 AM »

เหอๆๆ เห็นปกนี้มานานละ ไม่โหลด นักข่าวน่าสนใจนะ แต่ไม่รู้จะดูเพื่ออะไรดี ไม่มีอารมณ์

แต่ที่สุดความแนวของ SOD ผมยังให้ Grand-Prix X ที่มิยาบิ (Maria Ozawa) เล่นเรื่องนั้นน่ะครับ โค ต ร เลย

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์