มีนาคม 29, 2024, 03:39:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบหนังแนวแบบมีเนื้อเรื่องอะครับ ควรติดตามของค่ายไหนหรือรหัสแบบไหนดีครับ  (อ่าน 4228 ครั้ง)
panda man
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 02:21:26 AM »

พอดีชอบแนวมีเนื้อเรื่อง มันได้อารมณ์ดีครับ เลยอยากทราบว่าของค่ายไหนที่ผลิตงานแบบนั้นบ่อยๆ และเป็นรหัสประมาณไหนครับ

ขอบคุณมากครับ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 09:29:26 AM »

ต้องรบกวน จขกท ว่า ชอบแนวไหนครับ
จะได้ช่วยลงรายละเอียดได้ชัดๆ เพราะผมว่า หนังเอวี ก็จะเส้นเรื่องกันอยู่แล้ว
เพียงแต่จะเน้น บทบาท ตามแนวถนัดของค่ายนัันๆไป

เช่น ค่าย มาดอนน่า จะเป็นสาวใหญ่ เนื้อเรื่องก็จะออกไปทาง ผัวแก่มะเขือเผา ต้องมีชายหนุ่มเป็นตัวช่วย

ไม่ก็ ไปทาง แนวความสัมพันธ์ ระหว่างญาติๆ เป็นต้น

หรือ ถ้าเป็น ค่ายโหดๆ อย่างแอทเทคเกอร์ ก็เน้น เนื้อเรื่อง เป็นการข่มขืน ซาดิส ไปเลย

ซึ่งค่ายนี้ ก็มักทำหนังเป็นเรื่องเป็นราวกันเลยทีเดียว เช่น แนวนินจา นักสืบสาว เป็นต้น

หรือ ถ้าแฟนตาซี่ ก็ค่าย giga  ออกแนว ซุปเปอร์ฮีโร่

pao011
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 09:30:50 AM »

แนวนี้ความชอบส่วนตัวแนะนำ 3 ค่ายครับ

ค่าย Attackers รหัส RBD , SHKD ค่าย Madonna รหัส JUC , JUFD ค่าย AKNR รหัส FSET
panda man
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 01:43:32 AM »

ขอบคุณมากๆสำหรับความเห็นนะครับ

ผมชอบทุกแนวอะครับ ขอให้มันเป็นแบบเนื้อเรื่องเหมือนหนัง ไม่ใช่มาถึงก็นั่งคุยกันแล้วก็ใส่กัน ตับๆๆ

แต่แบบประเภทสาวใหญ่นี่ผมขอยกเว้นนะครับ อิอิ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 09:50:28 PM »

ฟังเหมือนยังดูหนังเพราะหน้านางเอกเป็นหลัก  ก็ดูพวก iptd-   midd-    star-  ไปก่อนครับ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 01:59:54 PM »

shkd , rbd ของเค้าดีจิง
sub1987
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:11:39 PM »

ผมชอบ SW กับ DANDY ครับ

scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 10:36:16 PM »

rbd กับ fset ครับ
Hentai_Man
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 11:37:23 PM »

ค่าย FA-PRO ก้ใช้ได้ครับ หนังแนวบ้านๆหน่อย แต่ดูมีสเน่ห์ดี
หน้า: [1] พิมพ์