เมษายน 27, 2024, 12:18:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [EBOD-224] มาแว้วววว รีวิวหนังเรื่องใหม่ของ Tia สาวน้อย E-BODY สุดสวยที่หลายคนรอคอย...  (อ่าน 87003 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:09:27 AM »

กำลังจัดทำรีวิวครับ มาอีกแล้วคนนี้น่ารักนมใหญ่ S Shape หุ่นสุดตรีน น่ารักสุด ๆ
คะแนนนี่ 10/10 ครับ ดูจบแล้ว เรียบร้อยโรงเรียนมือ อิอิ..
สวยมาก ๆ ครับ เตรียมชมกันได้เลย
รอสักครู่นะครับ Cheesy

Review เรื่องก่อนของเธอครับ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=149343.0

ลิงค์โหลดฟรี สำหรับสมาชิกครับ Cheesy
http://akibajav.net/?p=24801

นมแบบนี้ Shocked

หุ่น XX ขนาดนี้ ??

น่ารักขี้อ้อน แบบนี้ ??

มีแค่เธอคนเดียวครับ !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 04:32:29 PM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า
b the fucker

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 04:17:05 PM »

เริ่มรีวิวฉากแรกเลยนะครับ เริ่มเรื่องมาก็ไม่มีไร ประมาณว่าผัวเมียไม่เจอกันหลายวัน
ฉากเตียงนางเอกทำได้สวยมาก ๆ ครับ ดูแล้วให้ความรู้สึกดีมาก ๆ

ดูดปากกันอย่างดูดดื่ม

ไม่ได้ดมกลิ่นนาน ขอพี่ไซร้ Hoy หน่อยนะจ๊ะ

อื้มมมส์... รสชาติหวานเหมือนเดิม

ดูดนมหนองโพน้อง Tia ใหญ่ ๆ แน่น ๆ

กลับมาดูดปากอีกครั้ง

เห็นเกงในตัวเล็กแล้วมันหื่นจริงๆ

ขยำก้นมันส์เลยนะมึง

มาให้พี่เลียตรูดหน่อยนะจ๊ะ

น้องแกก็แอ่นรับเต็มที่ ทรวดทรงดีจริงๆ ตูดเป็นตรูด

ยกขาซิพี่จะเช็คเครื่องหน่อย

แหวกเกงในดู โหย.. กลิ่น..

หน้ามันหื่นได้ใจจริงๆ เป็นกรูโดนแบบนี้เขินตาย

กลิ่นน้องแรงมากเลยจร๊ะมาเปลี่ยนกันเหอะ

ว่าแล้วน้อง Tia ก็มั่บ ! ของแฟนทันที

กางเกงในจะทะลุอยู่ระตุงมาก น้องแกก็อย่างน่ารักเลย

พอถกเกงในออกมาแทบดีดใส่หน้า

โม๊คได้น่ารักมาก

ดูแล้วโคตรเสียวครับ น้องนี่ใช้ปากเก่งจริงๆ

ชักไปดูดปากไป

เอานมถูนิดหน่อย เสียดายตั้งแต่ดูมาน้องยังไม่เคยใช้ท่า ส้มโอห่อกล้วยเลย

มา 69 กันคะพี่ขา

พระเอกก็แยง HEE มันส์เลย น้ำแตกของจริงครับนางเอก

ไหลออกมาจาก HEE เประปาก กับหน้าหมดเลย อิจฉามันจิงๆ

แหย่ออกมาจนหมดก๊อก

พอแตกแล้วเลียซ้ำชิมรสเปรี้ยวหน่อย

เก่งนักเหรอตาน้องบ้าง

ขอพี่ก่อนเหอะ เงี๋ย... ไม่ไหวระ

พระเอกซอยมันส์ได้ใจมาก

น้องก็เด้งรับเป็นอย่างดี

จับขาตัวเองแหกพร้อม

YES ไปแลกลิ้นไปสุดมันส์

พอเห็นจะแตกพระเอกซอยไม่ยั้งเลย

เปลี่ยนมาเป็นท่าหมาบ้าง

ท่านี้สุดยอดจริงๆ ครับซอยแรง น้องก็เด้งกลับมาแรงมันส์จิงๆ

ควยพี่ยาวขอท่านี้หน่อยนะ

น้องแกเด้งแรงมาก ภาพเบลอเลย

ดูหน้าพระเอกมันดิ บันเทิงขนาดไหน

เอาแรงหน้าน้องถึงกับสะบัดเลย

ตาน้องเอาจิมิบด KUY บ้าง

ขย่มตอได้มันส์มาก

ขาพระเอกถึงกับลอยพาดเตียงเลย ขย่มมันส์จิงๆ

ก้มลงมาดูดปากแลกลิ้นหน่อย

ยังมันส์อยู่ พระเอกยังคงโดนบดเรื่อยๆ

อิจฉามันจริง ๆ

ว่าแล้วพระเอกก็ไม่ไหวจับพลิกตัว YES บ้าง

แทงสนั่น

ฉึบ ๆ พี่ไม่ไหวระจร้า

แตกยัดหน้า !!

อิจฉามันจริงๆ ภาพของจริงจะขนาดไหนกันนะ

มุมนี้ไม่เห็นว่าน้ำเยอะขนาดไหน

เต็มหน้าสวย ๆ เลย

แตกเส็ดก็เลียซะเกลี้ยง

จบระครับสำหรับฉากแรก ถ้าอยากชมฉากที่ 2 ก็ขอคอมเม้นหน่อยนะครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 04:52:59 PM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 11:37:28 PM »

ไม่ต้องรีวิวแล้ว

ไว้เค้า จะไปหา มาเสพ บ้างแล้ว ตัวเธอร์

ฮะ ล้อเล่น จัดมา ซักชุดใหญ่ เลย นะท่าน

Big Tits Lover
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 10:03:02 AM »

น้ำแตกกับเรื่องนี้ไปเรียบร้อย ขอบคุณครับ

navino

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 10:36:15 AM »

สวดยอดเลยคนนี้
Corpus S
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 10:30:33 PM »

จัดตาฉากสองเลยครับ Grin

Masato
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 11:45:24 PM »

เเจ่มมากครับท่าน
kaboknam
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 02:13:40 PM »

รีวิวได้อย่างเนียนเลยอ่ะ Grin
gibsondawe

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 08:17:09 PM »

แม่เจ้า ขอบคุณมากเลยครับ
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 06:47:47 AM »

ภาพเยอะสะใจ
โหลดมาแลัวแต่ยังไม่ได้ดูเลยครับ

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์