มีนาคม 29, 2024, 01:44:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 11 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [HBAD-192] คุณพ่อวัย 50 กับลูกสาวจิ๋มไร้ขน !! - ยกให้เป็น 1 ในหนังเรื่องเยี่ยมของปีจริง !!  (อ่าน 497536 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:59:17 PM »

หนังเรืองนี้นำแสดงโดย Yui Kasugano ชื่อนี่ผมเองไม่เคยได้ยินมาก่อน แต่พอดูแล้วถึงกับต้องหาข้อมูลเลยทีเดียว
แต่วงการหนัง Loli น่าจะคุ้นเคยกัน ดูจากนี่ครับ... แบบนี้เค้าเรียกว่า HEE นางฟ้าของจริง !

สุดยอดจริงๆ สำหรับเรื่องนี้ ไม่คิดว่าผู้หญิงหน้าตาธรรมดา ๆ จะทำให้ผมพลุกพล่านได้ขนาดนี้
มันส์ที่สุด ต้องจัด Review ให้เสร็จคืนนี้เลยครับ เพื่อชาว AVC โดยเฉพาะ !!
ขอความกรุณาสมาชิก กรุณาอ่านให้จบนะครับ !!

ลิงค์ดาวน์โหลดครับ ฟรี 100%
http://akibajav.net/?p=25427

มาดูปกกันเลยครับ

เรื่องนี้ผมเห็นนานแล้วครับ ก็ดูน่าสนใจดี แต่ก็โหลดเก็บ ๆ ไว้ยังไม่มีโอกาสได้เปิดดู
มาวันนี้ HDD กำลังจะเต็มเลยมาไล่คัด พอมาเจอเรื่องนี้ต้องหยุดดูเลยครับ ตอนนี้ยังดูไม่จบเลย กำลังทำ Review ไปด้วย
ดูไปด้วย เสียว KUXX จริงๆ มือก็ต้องมาพิมเห้อ ... สาวของตัวเองก็ไม่ได้

มาลุยกันเลยนะครับ เริ่มเรื่องมา มีสาวน้อยน่ารักในชุดนักเรียนกะโปรงสั้นสมวัยนั่งเปลี่ยวอยู่บ้านคนเดียว

อ่าวนั่งไม่ทันไรเสี้ยนซะแล้ว ใช่เล่นนะคนนี้ ไปเล่นของตัวเองเฉยเลย

น่ารักเล่นกล้อง

โชว์จิโมะ สุดตรีนมาก ๆ ครับไม่มีขน แล้วหน้าตาท่าทางนี่มันน่าโดนจริงๆ เด็กคนนี้

ซูมกันชัด ๆ โคตรสุดยอดครับสวยมากๆ แถมมีน้ำเหงื่อไหลออกมาอีก XXX สุด ๆ ครับ

จบช่วงแนะนำตัวน้องแกพูดไรไม่รุผมฟังไม่รู้เรื่อง แต่รู้ว่าเสียวแน่ๆ เรื่องนี้...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2012, 12:29:30 AM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 12:24:31 AM »

เริ่มเรื่องมาสาวน้อยก็นั่งคิดถึงใครซักคน พร้อมกับหยิบรูปดูไปด้วย

ปรากฏว่าเป็นพ่อของเธอนี่เอง ไม่รู้ว่าตายหรือว่าเลิกกันไป .. ว่าแล้วคุณแม่ก็เรียกว่าไปข้างนอกได้แล้ว

เรากำลังจะย้ายไปอยู่อีกบ้านนะลูก แม่จะแนะนำผัวใหม่แม่ ( ซึ่งจะกลายเป็นผัวลูกภายหลัง ) ให้เจอกันนะลูก
ทำตัวดี ๆ นะ แปลมั่วนะครับ แปลเอามันส์ 555

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 12:28:21 AM »

อืมหน้าตามันเป็นแบบนี้เองเหรอผัวแม่

สาวน้อยก็นึกในใจ คล้ายๆ พ่อเราเหมือนกันนะ หวังว่าเค้าจะเป็นคนดีนะ

จากนั้นคุณแม่ก็ไปทำงาน สาวน้อยเองก็กำลังจะไปเรียนเช่นกัน

ตกเย็นกลับบ้าน เอ.. คุณแม่ยังไม่กลับ จะเป็นไรไหมนะ เข้าไปเลยละกัน !

ว่าแล้วเธอก็เข้าไปในห้องเพื่อเปลี่ยนชุด

แฟ่บ ...!! เห้ยหัวหงอกโผล่มาทันใด ไอนี่มันร้ายจริงๆ ผับผ่าดิ

แอบดูลูกเลี้ยงตัวเองเปลี่ยนชุดซะงั้น ชุดชั้นในน่ารัก สมวัยมากๆ ครับเห็นแล้วอยากซุกเลย

SEXY มาก ๆ ขาวสุด ๆ โอย... เห็นแล้วหื่นครับไม่ไหวแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 12:36:28 AM »

ตาพ่อเลี้ยงพอเห็นความน่าล่อของนางเอกก็ฟิตใหญ่เลยครับ

คุณพ่อนี่ปูนนี้แล้วแข็งแรงจังเลย...

คุณพ่อคะทำไมแข็งแรงจังคะอายุตั้งขนาดนี้แล้ว ... อ้าวแน่นอนจ็ะลูกสาวคนสวย จะวัดไหมละจ๊ะ ??

มาค่ะงัดข้อแข่งกัน อิ๊ ๆ ๆ อิคึ ๆ

คุณแม่กลับมาก็ปลื้มใจ ได้ผัวใหม่ดี เข้ากับลูกได้ดีทีเดียว

แล้วก็แพ้ไปตามระเบียบ ถึงกับปวดตัวกันเลยทีเดียว ตาพ่อเลี้ยงก็อาสานวดให้

นวดไปนวดมาเริ่มสปาร์ค นางเอกเราก็เริ่มแรด อ่อยพ่อตัวเองซะแล้ว ไอพ่อมันก็ร้ายพอกัน เริ่มดม ๆ กลิ่นสาบสาว เอาหน้ามาซะใกล้เลย

มือก็ลามไปนวดระหว่างขา ดูท่าแล้วอดไม่ไหวแล้วจิงๆ..

นูนไหมละครับ นวดไปจิ๋มก็ขยับไปด้วย

มันจั๊กจี๋นะคะคุณพ่อ อิอิ

มาสิลูก พ่อนวดให้อีก คว้าไปที่นมนางเอกทันที

เสียวสิครับพี่น้องแบบนี้ งามไส้แท้ๆ ขยำมันส์มือเลย

ชะอ้าวแม่ดันมาเห็นซะได้.. พ่อเลยโดนจวกซะชุดใหญ่แล้วบอกให้มาคุยที่ห้องเดี๋ยวนี้

แกก็พอกันนังลูกไม่รักดี มาอ่อยผัวชั้นเรอะ Huh? อีลูกเลว เห็นแล้วสงสารนางเอกจริงๆ ครับ

พ่อเลี้ยงกับแม่ก็ออกไปคุยกันในห้องตัวเอง นางเอกเราก็อยู่ในอาการเศร้า ... เอ๊ะเสียงอะไร กินตับๆ ห้องแม่..

ไปแอบฟังพ่อแม่คุยกัน ... ซี๊ด อ้า อ้า อ้า.. เห้ยนี่มันเสียงไรหว่ะ

มันพ่อแม่xxxกันนี่นา อูยแม่อ่ะ มาแย่งเนื้อชิ้นโตเราไปจะทำไงดี

ท่าทางนางเอกของเราจะหลงพ่อเลี้ยงเข้าอย่างจัง มาช่วยกันลุ้นต่อดีกว่าครับ ว่าเธอกับพ่อเลี้ยงจะได้ซั่มกันไหม Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2012, 12:49:46 AM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:00:31 AM »

เย็นวันถัดมา คุณแม่กำลังทำกับข้าวอยู่
คุณคะ น้ำปลาหมด เด๋วชั้นไปตลาดแป๊บนะ

ไปเลยเมียจ๋า... หึๆ.. เสร็จกรู...

ทันทีที่แม่ออกจากบ้าน พ่อเลี้ยงก็เปิดประตูไปห้องรับแขกทันที

นางเอกคนสวยของเรากำลังหลับเป็นตาย >_<

พ่อเลี้ยงที่ติดใจนมลูก จากคราวก่อนยังขยำไม่หายสะใจก็บีบมั่บทันที

ถอดกะดุมเสื้อออกมาหูย ถึงไม่ชมพู แต่เป็นนมที่น่าไซร้ที่สุดในสามโลกครับทั่น
ทั่งลูบทั้งเขี่ยนางเอกเราก็ยังไม่ตื่นอีก

หลับอยู่ใช่ไหม ดีเลย กระโปรงแบบนี้แหละสุดยอด

พ่อเลี้งก็มันส์มือเลยครับทั่น

นางเอกถึงกับร้องซี๊ดทั้งๆที่หลับ ท่าทางจะเงี่ยนมาก

พ่อเลี้ยงเห็นอาการละเมอ ไม่รอช้า ล้วงเข้าไปในกางเกงในทันที !

ใบหน้าเหยเกในความเสียว

เห้ย.. ตื่นแล้วนี่หว่า

นางเอกเรานอนชั่งใจ ว่าเอาไงดีโดนพ่อแบบนี้ จะแกล้งหลับต่อไปดีไหมนะ..

ไอพ่อหื่นก็ไม่ได้รู้ไรเล้ย.. ตั้งหน้าตั้งตาล้วงจิ๋มไม่สนโลก... แถมแฉะมาก ๆ อีกตะหาก
ย้ำว่าน้ำเยอะมากครับ..

แบบนี้มันไม่เรียกลักหลับระ ทำขนาดนี้ไม่ตื่นก็ไม่ใช่คนแล้วเฟ้ย
ว่าแล้วก็เลียนมที่น่ากินที่สุด

อารมณ์ทั้งพ่อเลี้ยงทั้ง คนเขียนตอนนี้ทะลุถึงขีดสุดระครับ พ่อเลี้ยงกระตุกเกงในตัวเล็กนางเออกทันที

จัดการทาสี จิ๋มที่เนียนไร้ขน สีชมพูอ่อน สุดยอดครับ อิจฉามันจริงๆ เลียแบบเอร็ดอร่อยมากๆ

เท่านั้นไม่พอ ยังจับมือนางเอกเรามาชักว่าวให้ตัวเองอีก

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:09:46 AM »

พ่อเลี้ยงก็จับมือลูกชักว่าวไป ล้วง HEE ไปเสียวนางเอกเราก็เสียวมาก ๆ น้ำเจิ่งจนจะแตกอยู่แล้ว แต่ก็ยังแกล้งหลับต่อไป -*-

พ่อเลี้ยงก็ได้ใจล้วงซะแตกขนาดนี้ ยังไม่ตื่น YESS ตรงปากมันเลยละกัน !!

นางเอกคนสวยของเรา ก็โดน Coway พ่อเลี้ยงซอยที่ปากยัดเข้าไปเน้นๆ ครรับ

นางเอกแกคงจะเสียวจนไม่ไหว เลยลืมตาตื่นขึ้นมา พ่อเลี้ยงแมร่งก็หลับหูหลับตาซอยอย่างแรงเลย

ซอยเร็วและแรงมาก ๆจริงๆ ซอยไปร้องไป YESSS มันอยู่ตรงปากนางเอก หูยโคตรอิจฉา

พ่อเลี้ยงเร่ง YES YES YES ลืมโลก จนมีเสียงอึ้ก ๆ ๆ.. อ๊าาาาาาาา เหมือนว่าน้ำจะแตกคาปากนางเอกแล้ว

น้ำเยอะและพุ่งแรงมากๆ  นางเอกถึงกับสำลักน้ำว่าวกันเลยทีเดียว ( ทีเงี้ยอ่ะตื่นเชียว )

ถึงกับกรี๊ดเลยครับ น้ำแตกคาปาก

เยอะจริงๆ ไม่กรี๊ดก็บ้าระ

แตกคาปากเน้นๆ  สุดเสียวครับ ว่าแล้วผมเองก็สาวไปหนึ่งน้ำ

พอโดนแบบนี้นางเอกก็ได้ทีแอ๊บไม่รู้เรื่อง คุณพ่อทำไมทำแบบนี้ฮือ ๆ ๆ

พ่อขอโทษนะลูกอย่าบอกแม่เรานะ พ่อไม่ไหวจิงๆ ลูกน่าเอามาก

ทำไมพ่อทำกับนู๋แบบนี้ YES แตกคาปากหนู ฮือ ๆ ๆ
.

พ่อแตกคนเดียวได้ไง หนูยังไม่เสร็จเลย ถ้าพ่อไม่ปรี้หนู หนูจะบอกแม่ !!
อ้าววว แบบนี้ก็ได้เสียสิครับ ...

แต่.... ระหว่างที่แม่กำลังไปตลาด

อ๊าาา... ลืมกระเป๋าตัง

คุณแม่เลยรีบกลับไปเอากระเป๋าตังที่บ้าน... ฉิบหายสิครับคราวนี้..
นางเอกคนสวยของเรากับ พ่อเลี้ยงจอมหื่น จะเป็นไงต่อไป.... โปรดติดตามต่อนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2012, 01:12:27 AM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:23:22 AM »

คืนนี้สบายตัวแล้ว พรุ่งนี้เด๋วมาต่อนะคับ
พ่อเลี้ยงกับนางเอก ยังไม่ได้เอากันเลย แต่ดึกระครับ
ต้องขอเป็นพรุ่งนี้จริงๆ ครับ มีงานเช้า เด๋วตื่นไม่ไหว ซีรียส์นี้มันยาวมาก ๆ
sundayjojo
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:24:07 AM »

อูยยยย อ่านไปแข็งไปคร้าบพี่น้อง รอๆๆครับ   Grin

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 08:30:04 AM »

เด๋วมาต่อแน่นอนครับ ขอเคลียงานเคลียไรก่อนนะครับ
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:36:19 PM »

เร็วๆนะ รออยู่ ฮิฮิ 
หน้า: [1] 2 3 ... 11 พิมพ์