มีนาคม 29, 2024, 07:25:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***[RCT-428] Haruki Satou, Azumi Mizushima – Lesbian Skull Fuck  (อ่าน 26756 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 12:00:10 AM »

ห่างหายจากการ Review ไปนานพอดู กลับมาคราวนี้ขอจัดหนักๆ ไปซักเรื่อง !!

หนังแนวนี้ไม่รู้จะเรียกว่าของแปลกหรือว่าอะไรดี แต่เตือนไว้ก่อนนะครับว่า รีวิวนี้เต็มไปด้วยภาพประกาพรุนแรง ไม่สมควรเปิดตามร้านเน๊ตเป็นอย่างยิ่ง

ถ้าแน่ใจว่าดูอยู่คนเดียวก็เลื่อนลงไปดูปกก่อน

ลงไปอีก

อีกหน่อย

เอาละ

ปก

ถ้ายังอยากอ่านต่อก็ SCroll ลงไปอีก

ชื่อเรื่อง Haruki Satou, Azumi Mizushima – Lesbian Skull Fuck
มีดาราที่คุ้นๆกันถึงสองคน

Azumi Mizushima ตอนหลังไปทำหน้าทำจมูกจนแปลกไป(ในทางแย่) ก็พอมีหนังแนวดัดตัวออกมาเรื่อยๆ

Haruki Satou คนนี้ดาราหนังถี่อีกเรื่อง ออกแทบทุกวัน ทุกแนว ทุกค่าย(ที่ไม่ใช่ค่ายใหญ่) ผมว่าหุ่นเค้า ok เลยนะ ไม่เล็กไม่ใหญ่ แต่หนังถี่เกินไปหน่อย แล้วก็ไม่มีอะไรนอกจากมาเอาๆ แล้วจบไป

แต่เรื่องนี้.. มาในแนวที่ผมเองก็ไม่คิดว่าดาราระดับเธอจะมาเล่น หลังจากได้เห็น Rio Rio Himasaki เล่นไปแล้ว 1คน

ครั้งแรกที่เห็นหนังแนวนี้ ใจคิดว่าตัดต่อแหงๆ แต่หลังจากดูพิจารณาหลายๆรอบแล้วพบว่า... อย่างไรลองดู Capture Screen กัน

แรกๆก็มาแนวหนัง Lezbian ทั่วไป มีแหย่ มีแยงไปตามเรื่อง

เริ่มมีดาราชายมา jam ก็ไม่มีไร basic ๆ

ช่วงครึ่งหลัง เอาละ Azumi ชวนเล่นแผลงๆละ เริ่มจากห้านิ้ว... (อันนี้เคยเห็นเรื่องก่อนหน้าละ)

ต่อไปที่.. เอ่อ... กระดอไดโนเสาร์มังครับ

โอว...แม่เจ้า กระติกน้ำ..

ยังไม่พอ มือล้างแล้ว เอาเท้ามันทั้งเท้าเลย....

เอ่ออออ ลูกฟุตบอล.. เอางั้นเลย.. มันได้ด้วยหรือว่ะ..

สุดท้าย ตามชื่อเรื่อง.. หัว Azumi นั่นเอง...

ความเห็นหลังจากดูคือ มันทำไปได้...ไงวะ บางฉากใช้มุมกล้องข้าช่วย หรือไม่ก็ตัดซีนเอา สลับที่หน้า กับที่นั่น แต่บางฉากมันก็ค่อนข้างจะทำให้เชื่อว่าทำได้จริงๆ

ก็ดูแล้วให้เป็นความรู้ว่ามันมีหนังแนวนี้อยู่ด้วย และมันคงมีคนชอบดูละ ถึงเห็นมีออกมาเรื่อยๆ

ส่วนตัวผม เรื่องนี้เก็บไว้เพราะ Haruki Satou คนเดียวเลย เอาไว้ดูให้ปลง ครับ

navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 10:09:34 AM »

ดูเอาแปลกอ่ะครับแบบนี้
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 05:37:43 PM »

ท่ามีจริงก็สุดยอดมากครับ ขอบคุณครับ
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 02:55:50 AM »

ขอบคุณที่นำมารีวิว

แต่ผมขอผ่านครับ

เห็นเรื่องนี้แล้ว ผมแทบไม่อยากไปดูงานเก่าๆ ของนู๋ Haruki Satou เลย

M-killswitch

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 07:01:17 PM »

ผมก็เคยเห็นครับ เวลาไปดูเว็ปโป๊นอก แต่กลัว ไม่กล้ากดเข้าไปดูสักที
ไม่ไหวจริงๆ ทำไปได้ไงวะ ไม่ฉีกหมดเหรอ หรือมันไม่จริงหว่า??
mackybaa
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 07:46:34 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

ญี่ปุ่นเอาหัวมุดเข้าไป เวอร์ไปนะผมว่า ถ้าเป็นฝรั่งพอว่าเคยเห็นอยู่
nixonaun
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 02:46:16 PM »

ผมว่ามุมกล้องล้วนๆล่ะ แต่มันก็น่าเชื่ออยู่นะ ลองคิดดูสิครับ ตอนพวกเราเกิดมาก็ต้องผ่านช่องนั้นช่องเดียวกันนั่นล่ะครับ
ll cOOl j
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 04:30:12 PM »

Haruki Satou นี่รับงานเยอะจริงๆ  หลากหลายแนวด้วย
KingraY
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:50:04 PM »

Rio Himasaki เคยโดนเอาหัวยัดด้วยหรือครับ รหัสอะไรน่ะครับ
หน้า: [1] พิมพ์