มีนาคม 28, 2024, 09:04:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กฎระเบียบเพิ่มเติมในการใช้งานห้อง ASK HER NAME กรุณาอ่านก่อนโพสกระทู้นะจ๊ะ!!!  (อ่าน 36013 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
AV Moderator
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 11:28:52 AM »

1 อ่านกฏของห้องตามที่ท่านรองประธานได้ระบุไว้ครับตามหัวข้อนี้http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=143947.0

2 เพื่อไม่ให้กระทู้ของท่านโดนลบจากผู้ดูแล กรุณาตั้งกระทู้ถาม ตามเจตนารมณ์ของห้อง คือ ถามชื่อของนางเอกหนังเท่านั้น โดยมีรูปประกอบอย่างชัดเจนไม่เล็กหรือใหญ่จนเกินไปสามารถมองเห็นหน้าได้อย่างชัดเจน ใครที่มีลิงค์หนังออนไลน์กรุณาทำเป็นภาพประกอบ ตามวิธีในกระทู้ตามข้อ 1 หากไม่ปฏิบัติตามขออนุญาตลบกระทู้ออกจากห้องเพื่อความเป็นระเบียบของห้อง

3 เมื่อพิจจารณาดูแล้วว่าท่านใดได้ตั้งกระทู้ผิดห้อง ขออนุญาตย้ายกระทู้นั้นไปห้องที่ถูกต้อง

4 ขออนุญาตลบกระทู้ที่รูปหาย หรือ ลิงค์ของรูปเสีย

5 ห้ามดันกระทู้ที่ตนเองโพสถามชื่อดาราAV พบเจอตักเตือนหรือลบกระทู้แล้วแต่กรณี

6 ห้ามแนบไฟล์รูป ให้ใช้เวบฝากไฟล์เท่านั้นนะจ๊ะ

7 หากจะตั้งถามชื่อหลายๆคน ไม่จำเป็นต้องตั้งหลายกระทู้ รวมในกระทู้เดียวเลยนะครับ พบเจอลบทันที

8 หากเจอกระทู้ตั้งถามซ้ำคนเดียวกัน(ใช้ภาพที่เหมือนกัน) ในกรณีที่มีคนตอบแล้วผมจะแจ้งชื่อคนที่ถามทาง pm

9 ในกรณีที่ผู้ดูแลทักท้วงให้แก้ไขกระทู้ เช่น รูปใหญ่ไปนะครับ แก้ไขด้วย กรุณาทำตาม หากไม่ทำตามขออนุญาตลบกระทู้นั้นทันที

10 อ่านข้อที่ผ่านมาให้ชัดเจน ผมขอเตือน!ใครผิดซ้ำๆหรือเตือนแล้วไม่ฟังจะเสนอให้ท่านประธานแบนทันที

หลายคนสงสัยว่าควรตั้งกระทู้แบบไหน
ลิงค์ด้านล่างนี่คือตัวอย่างการตั้งกระทู้ที่ถูกต้องโดยผมเองครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=159247.0

หากสมาชิกท่านใดสงสัยหรือมีข้อเสนอแนะในกกรณีใดๆสามารถ ส่งPMมาสอบถามได้  ทางผู้ดูแลยินดีให้คำตอบทุกท่านครับ

จึงเรียนท่านสมาชิกทุกท่านเพื่อทราบ
AV MODERATOR[ASK HER NAME BORD]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2012, 05:18:23 PM โดย ริว จิตสำส่อน » บันทึกการเข้า

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:06:16 PM »

เห็นด้วยเลยครับ คุณริว จิตสำส่อน  Grin Grin Grin ชอบชื่อท่านมาก

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:47:47 AM »

ครับผม ชื่อเท่ ใครๆก็ บอก

nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 09:32:16 PM »

กระทู้ไม่แปะรูป เเพียบเลยท่าน   

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 02:12:05 PM »

กระทู้ไม่แปะรูป เเพียบเลยท่าน   
กำลังเคลียร์ครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 05:19:18 PM »

up date แล้วมาดูกันด้วยนะจ๊ะ

daniz24
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 02:45:02 PM »

รับแซ่บ
feefree
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 11:09:07 PM »

รับทราบกฏครับ จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดนะครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 06:25:50 PM »

รับทราบกฏครับ จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดนะครับ
ครับ ตามนั้น

dear_ultimate
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:31:41 PM »

เข้าใจแล้วครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์