พฤษภาคม 09, 2024, 01:37:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเข้าเว็บ javjunkies ไม่ได้ เข้ามาอ่าน คิดว่าต้องมีกระทู้แนวนี้ตามมา ^_^  (อ่าน 33496 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 12:32:57 PM »

ให้เข้า http://www.akiba-online.com/forum/main.php?s=c114e6b7712eef4338ede58e522b4425&page=torrents

ไปโหลดแทนนะครับ กราบ ขอบคุณ  Undecided Undecided
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2012, 12:42:31 PM โดย -’_'-Kiboom7-’_'- » บันทึกการเข้า
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 12:38:20 PM »

ผมแนะนำอย่างนึงนะ .. สำหรับใครที่ตามเว็บนี้อยู่

" ให้โละเว็บออกไปจากบุคมาร์คซะ เพราะมันเจ๊งมาเป็นเดือนแล้ว "

เข้าได้แต่หน้าแรก กับหน้าโฆษณาที่มันไม่เคยมีปัญหาเลย

เว็บต้นทางของหนังที่เว็บเค้าไปหยิบมาครับ

ดังนี้ ....

http://forum.scanlover.com/forumdisplay.php?f=34

หนังของค่ายริบต่าง ๆ แยกเป็นของแต่ละค่ายและแต่ละเดือนชัดเจน (สมัครสมาชิกก่อน)

http://www.akiba-online.com/forum/main.php?page=jav

เว็บรวมแทรคเกอร์ยอดนิยม แต่อันนี้รวม ๆ หนังเก่าหนังใหม่คละเคล้ากัน (สมัครสมาชิกก่อน)

http://torrent-jav.blogspot.com/

หนังอันเซนออกใหม่ ๆ ทั้งค่ายหลักและค่ายรอง

ปล. หวังว่าคงช่วยได้ระดับนึง อย่าไปเพ่งแต่เว็บเดียวเลยครับ

ไปรอให้มันแก้รังแต่เสียจริต

Mayu Okamoto    NNPJ-318
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 01:07:25 PM »

ของฟรี   ............  โหลดช้าหน่อย  หรือ  เข้าไม่ได้  ก็ไม่เป็นไรครับ   ................   ของฟรี
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 01:27:22 PM »

จริงๆหาจากกลูเกิลยังได้เลยหนังเอ็ก รู้เเค่รหัสก็พอ  บางทีเข้ามาบอร์ดเจอคำถามที่ไม่มีคำตอบ มันก็เบื่อ ยิ่งเจอถามบ่อยๆ
คือเซอร์เวิอร์มันทำงานหนัก มันไม่ไหว มันก็พัง ใครก็เเก้ไม่ได้หรอก  นอกจากไปซื้อเครื่องไหม่ เเต่โคสะนาไม่เคยเสียนะ
ในเวบเราเองยังมีคนเอาไฟล์ทอเรนมาปล่อยเลย ดูทันไหมนะ เเต่ละวัน 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 06:44:58 PM »

ผมล่ะเซ็งที่ต้องมานั่งย้ายกระทู้ถามคำถามเดิมพวกนี้ทุกวัน ถ้าผมไม่ย้ายหรือลบไป หน้าแรกคงเต็มไปด้วยกระทู้ javjunkies (รกเป็นขยะสมชื่อเวบมันเลย 555)

ใครเข้าไม่ได้ทีก็บ่นที เต็มไปหมด บ่นไปยังไงก็แก้อะไรไม่ได้ ไม่มีใครทำให้เวบนั้นดีขึ้นได้นอกจาก เจ้าของเวบ javjankies จะลงทุนกับเซิร์ฟตัวเองสักหน่อย

ผมจะบอกให้เลยครับว่า อาการดังกล่าวคือ เจ้าของเวบเช่าโฮสไว้แบบแพ็คเกจต่ำกว่าที่เวบจะรองรับจำนวนคนในแต่ละวันได้

มันเลยเกิดอาการแบบนั้น ฉะนั้นไม่มีใครแก้ไข หรือมีสูตรอะไรทำให้โหลดเวบนั้นได้หรอกครับ นอกจากตัวเจ้าของจะแก้ไขตรงที่ผมบอกไป

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 10:14:00 PM »

ผมล่ะเซ็งที่ต้องมานั่งย้ายกระทู้ถามคำถามเดิมพวกนี้ทุกวัน ถ้าผมไม่ย้ายหรือลบไป หน้าแรกคงเต็มไปด้วยกระทู้ javjunkies (รกเป็นขยะสมชื่อเวบมันเลย 555)

ใครเข้าไม่ได้ทีก็บ่นที เต็มไปหมด บ่นไปยังไงก็แก้อะไรไม่ได้ ไม่มีใครทำให้เวบนั้นดีขึ้นได้นอกจาก เจ้าของเวบ javjankies จะลงทุนกับเซิร์ฟตัวเองสักหน่อย

ผมจะบอกให้เลยครับว่า อาการดังกล่าวคือ เจ้าของเวบเช่าโฮสไว้แบบแพ็คเกจต่ำกว่าที่เวบจะรองรับจำนวนคนในแต่ละวันได้

มันเลยเกิดอาการแบบนั้น ฉะนั้นไม่มีใครแก้ไข หรือมีสูตรอะไรทำให้โหลดเวบนั้นได้หรอกครับ นอกจากตัวเจ้าของจะแก้ไขตรงที่ผมบอกไป

เห็นด้วยกับท่านประัธาน ไม่ลงทุนเลย

ต้องให้ท่านประธาน AVC ของเรา ไป Take over ซะแล้ว ท่านประธานบริหารแหล่มๆแบบนี้
teez

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 12:57:57 AM »

ผมก็เป็นอีกคนที่ใช้เว็บ จังกี้บ่อยๆ พอมันโหลดไฟล์บิทไม่ได้ ผมไม่ได้เดือดร้อนหรอก ก็เอารหัสหนังไปกูเกิ้ล แล้วเดี๋ยวก็ได้ไฟล์บิทเองแหละ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:15:00 AM »

น่าจะบุ๊คมาร์กกระทู้นี้ไว้เลยน่ะครับ

จริงๆผมก็ใช้จังกี้เป็นหลักเหมือนกัน เพราะเว็ปนี้มันใช้ง่าย และทุกอย่างเป็นภาษาอังกฤษหมดอ่ะ

ไม่รู้ว่าจะมีเวปที่เน้นภาษาอังกฤษเป็นหลักและอัพเดทเร็ว(ถึงจะเร็วเพราะไปจิ๊กไฟล์คนอื่นมาก็เถอะ)อีกไหมน่ะ
LEGACY

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 08:26:06 AM »

จังกี้ใช่ไม่ได้ผมกะมะได้โหลดAVเลยเพราะจังกี้มันสะดวกดีมีรูบประกอบ
หนังเยอะกดค้นหาง่ายปัญหาล่มบ่อยแค่นั้น
osarasit
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 01:06:13 PM »

ผมเสนอให้ปักหมุดเลยครับท่านประธาน
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์