เมษายน 26, 2024, 10:55:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหาเวปเรื่องเล่า xxx ตอนนี้พอยังเหลือบ้างไหม  (อ่าน 22148 ครั้ง)
cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 09:43:04 PM »

ผมเคยติดตามผลงานของนักประพันธ์ท่านนึง ถ้าจำไม่ผิดจะใช้ในบอร์ดชื่อว่า actdsky

เรื่องเด่นๆที่พอจะจำได้(ลางเลือน)ก็มี
- แก๊งกุหลาบ : เป็นเรื่องเกี่ยวกับแว้นสาวยามค่ำคืน แข่งรถแพ้แล้วก็เจอลงโทษ
- หมวดสาวยอดนักสืบ : เรื่องเดียวกับหมวดนันทกานี่ล่ะ แต่ว่าผู้ประพันธ์ได้แต่ฉบับ remake อีกรอบด้วย
- หมวดวิชชุดา : เรื่องต่อจากหมวดสาวยอดนักสืบ และก็มีฉบับ remake อีกเช่นกัน

แล้วจู่จู่บอร์ดก็ปิดตัวไปซะงั้น (ปิดไปประมาณสองปีได้แล้ว) พอดีนึกถึงก็เลยไปค้นใน google ปรากฎว่าไม่มีชื่อของนักประพันธ์ท่านนี้อยู่ในระบบเลย แล้วก็พวกเรื่องเล่าใหม่ๆก็ไม่ค่อยมีด้วย

ผมเดาว่าเขาน่าจะมีบอร์ดปิด ถ้าเกิดว่าใครรู้จักบอร์ดปิดของพวกเรื่องเล่าช่วยแนะนำให้ผมหน่อยครับ (ผมอยากอ่านงานเขียนของคุณ actdsky อีกสักครั้ง)

ปล. ถ้าใครคุ้นกับสามเรื่องข้างบน แล้วจำได้ว่าไม่ใช่นามแฝง actdsky รบกวนช่วยบอกผมด้วยครับ
ปล2. ถ้ามันเป็นบอร์ดปิดลับสุดยอด ส่ง pm มาหาผมก็ได้ครับ google จะได้ cache ไม่เจอ
hahana11
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 11:54:42 AM »

ถ้าผมจำไม่ผิดนักประพันธ์ใช่ชื่อว่า ท่านactdsky น่ะถูกแล้วครับ

ทั้งเรื่องแก้งกุหลาบสาว 5 คน ที่แข่งมอไชด์แพ้แล้วต้องชดใช้โดนรุมโทรม,เรื่องหมาดสาวปลอมตัวไปเป็นเด็กดริ้งสืบเรื่องแก้งค้ายาในผับและก็เรื่องหมาวดวิชุดานี้น่าจะต่อจากหมวดนันทกานะครับ

ผมเองก็ตามหาเวปที่เข้าไปอ่านมานานมากเหมือนกันยังไม่เจอเลย มีหลายเรื่องน่าติดตาม อ่านสนุกมาก ถ้ามีท่านใด้พอมีข้อมูลรบกวนช่วยแจ้งด้วยนครับ หามานานมากแล้วววววว
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 01:24:24 PM »

เอ .. เรื่องยาวแบบนี้ผมไม่เคยอ่านเลย  Embarrassed

ที่ชอบก็เป็นเรื่องน้องมิ้นท์ น้องอ้อม 

กับนักเขียนท่านนึงที่ชอบเขียนพลอตเรื่องแบบคู่รักกำลังจะแต่งงานกัน

แล้วเจ้าสาวก็โดนชาวแก๊งค์ลากไปรุมต่อหน้าแฟน  สำนวนการเขียนจะหยาบ ๆ หน่อย

วิธีหาก็คือการเสิร์จกูเกิ้ลนี่แหละ  แต่ใช้คีย์เวิร์ดแทน

เช่นอยากจะอ่านแนวเอาแฟนเพื่อน นักศึกษา

ก็จะค้นหาว่า เxด xวย แฟนเพื่อน  .... ทำนองนี้

Mayu Okamoto    NNPJ-318
TRI7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 04:27:17 PM »

Angry 777

act_dsky
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 10:11:09 AM »

ส่งสิ่งที่คุณอยากรู้ไปทางPM แล้วนะครับ ...

เพิ่มเติม 23/06/57

ผมได้เปิดบล็อค ที่นี้แล้ว http://actdsky-story.blogspot.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2014, 06:19:01 PM โดย act_dsky » บันทึกการเข้า

มหาชน
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 05:48:04 PM »

คุณ  act_dsky  ผมขอลิ๊งบ้างซิครับ อยากอ่านเรื่องหมวดหญิง ถ้าได้จะขอบคุณมากๆครับ

ผู้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 11:40:24 PM »

ผมชอบลีลาภาษาการเขียน เรื่อง น้องก้อย(ชุดนักษึกษาคับติ้ว) คฤหาสน์คาว  มากครับ ไม่รู้ว่าเป็นคนเดียวกันรึเปล่า
อ่านได้ไม่เบื่อเลย ใช้คำได้หลากหลายมาก ชาบูจริงๆๆ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 02:35:26 PM »

ส่งสิ่งที่คุณอยากรู้ไปทางPM แล้วนะครับ ...

ขอผมด้วยครับ ขอบคุณมาก

nuonja
เหลือบไร
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 02:05:03 PM »

รบกวนขอลายแทงด้วยคนครับ Grin
is_baabor
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 10:53:37 PM »

ขอด้วยคนนะครับ ผมชอบเรื่องผู้หมวดนันทกามากๆ แถมมีภาคต่อด้วย ยิ่งอยากได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์