*** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***

(1/277) > >>

teezombie:
ท่านไหนเคยดูแล้ว มีความคิดเห็นเกี่ยวกับพวกเธอ ยังไงกันบ้างครับ ส่วนใครที่ยังไม่เคยดู ก็ขอแนะนำให้ดูนะครับ น่ารักดีครับ  ;D
ใครดูแล้วรักใคร ชอบใคร แต่ละคนเป็นไงบ้าง ลองมาแชร์ความรู้สึก ความชอบ ประสบการณ์ในการดูกันนะครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

สารบัญกระทู้

หน้าแรก >> แนะนำ AV เปิดตัวหน้าใหม่

หน้า 2 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง A - F

หน้า 3 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง H - M

หน้า 4 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง P - S 

หน้า 5 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง W - นักแสดงอิสระเล่นหลายค่าย 

สรุปโหวตผลรางวัล นางเอก AV ดาวรุ่งประจำปี 2012 ขวัญใจชาว AVC 

สรุปผลโหวต AV หน้าใหม่ 2013 ที่คุณรอคอย (Want) มากที่สุด !!! 

ผลงานรวมของ Yuki Itano

ประกาศผลรางวัล SOD Award 2012

สรุปรายชื่อดาราAV ที่ Retire ในปี 2012-2013

รายชื่อนักแสดง AV ที่เปิดตัว 2012-2013 แล้วหายเงียบ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

แนะนำนางเอก AV หน้าใหม่ 2013

+++ Debut เดือนธันวาคม +++

Aihara Yua

ผลงานเดือนธันวาคม 2013 จาก Moodyz ครับ เธอเป็นสาวสวยในมหาวิทยาลัยวัย 20 ปี
ดูลุคแล้วเป็นสาวไร้เดียงสา น่าเอ็นดู คงต้องรอดูผลงานเปิดตัวชิ้นนี้กันครับ ว่าลีลาเธอจะไร้เดียงสามั้ย รอด้วยกันครับ ^^

วันเกิด: 12 พฤษภาคม 1994
ส่วนสูง 153cm
สัดส่วน B 87(E)cm W 59cm H 85cm

ผลงานที่ใกล้จะออก MIAD-655 : 13/12/2013

Rena Sasaki

Maxing ส่งสาวหน้าใหม่วัย 20 ปีมาส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ทิ้งทวนปี 2013 กับเธอคนนี้
ว่ากันว่า 5 ปีก่อนเธอเคยเป็นดาราเด็ก? นางแบบกราเวียร์? แต่นั่นไม่สำคัญ เพราะตอนนี้เธอคือ
นางเอก AV ที่จะเข้าไปอยู่ในหัวใจของหนุ่มๆแทน ใครถูกใจก็ติดตามกันได้ธันวาคมนี้ครับ

ส่วนสูง 163 cm
สัดส่วน B84 (D) / W58 / H90

ผลงานที่ใกล้จะออก MXGS-587 : 16/12/2013

Shirosaki Azusa

เปิดตัวสาว SSS-Body คนใหม่ เธอเป็นสาวตัวเล็กหุ่นดี และผ่านการแต่งงานมาแล้ว โดยจะมีน้ำนมออกมาตลอด
นอกจากน้ำนมแล้วยังเลอะไม่พอ ในเรื่องยังฉี่กระฉูดอีกด้วย เรียกได้ว่าเลอะเทอะเต็มไปด้วยน้ำกันเลยทีเดียว
ใครชอบสาวสวยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ก็รอกันได้เลยครับ (แต่ว่าเธอดูอวบๆหน่อยนะ อิอิ)

ส่วนสูง 149cm
สัดส่วน B88cm(H) W59cm

ผลงานที่ใกล้จะออก EBOD-328 : 13/12/2013

Usami Mai

เปิดตัวสาวน้อยหน้าหวานน่ารักคนใหม่ของค่าย S1 ครับ เธอดูน่ารักแบบเด็กๆดีนะ ผิวเนียนขาวไปทั้งตัว
น่าสัมผัสยิ่งนัก เรือนร่างใช้ได้โอเคเลยครับ เป็นทีเด็ดปลายปีของ S1 เลยทีเดียว รอติดตามกันได้เร็วๆนี้ครับ

วันเดือนปีเกิด 15/3/1995
บ้านเกิด จังหวัดคานากาว่า
ส่วนสูง 153cm
สัดส่วน  B85 (C) / W58/H86

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-051 : 7/12/2013

Yuna Mashiro

ผลงานเปิดตัวปลายปี 2013 ของค่าย KMP (Million) ที่จะทำให้คุณได้สัมผัสสาวน้อยหน้าใสวัย 19 ปี
เธอดูน่ารักหน้าตาเด็กๆใสๆดีครับ ตัวเล็กๆ นมกลมขยำจนล้ำมือ อีกทั้งผิวขาวบริสุทธิ์น่าชมยิ่งนัก รอชมกันได้เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออกกับ MDS-774 : 27/12/2013

Riko

Idea Pocket เปิดตัวเด็กใหม่ First Impression คนที่ 75 เธอเป็นสาวสวยวัย 21 ปี
หน้าตามีเสน่ห์ดูออกจะคล้ายๆ เป็นลูกครึ่งซะด้วยนะครับ ดูตัวอย่างแล้วใช้ได้เลย รอดูของจริงกันครับ
ส่วนสูง 163cm สัดส่วน B85(D)cm W60cm H83cm

ผลงานที่ใกล้จะออกกับ IPZ-259 : 1/12/2013

Himari Yuzumoto

ผลงานเปิดตัวครั้งแรกของสาวเรียบร้อยวัย 18 ปี เธอเป็นเด็กเรียนและเป็นคณะกรรมการนักเรียนด้วย
และตอนนี้ได้เวลาออกนอกกรอบบ้างแล้ว สัมผัสประสบการณ์ที่ทำให้เป็นผู้หญิงเต็มตัว สัมผัสแห่ง SEX
เธออาจจะออกอวบๆหน่อยนะครับ แต่หากใครชอบก็รอได้เลย ...

ผลงานที่ใกล้จะออก XV-1167 : 13/12/2013

Amane Ryo

สาววัย 18 ปี ที่จะเปิดตัวเพียงคนเดียวในเดือนธันวาคม 2013 กับค่าย Candy ครับ
เธอเป็นสาวน้อยน่ารักออกแนวเด็กๆ ร่าเริงแจ่มใส เรือนร่างขาวใช้ได้ทีเดียว จิ๊มิ๊โกนเรียบร้อย
และในเรื่องเธอใส่ถุงน่องตลอดเลยครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ รอติดตามกันครับ

ดูตัวอย่างที่หน้า 131 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1300

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-076 : 1/12/2013

+++ Debut เดือนพฤศจิกายน +++

Aoba Yui

สาวน้อยน่ารักคนใหม่จาก S1 เธอจะเปิดตัวในเดือนพฤศจิกายน 2013 สาวคนนี้อยู่ในวัย 18 ปีครับ
หน้าอกก็น่าฟัดอยู่ในระดับคัพ E ใบหน้าสวยดูดี ออกดุๆหน่อย ดูตัวอย่างแล้วใช้ได้เลย อยากเห็นผลงานเร็วๆจัง
รอติดตามกันได้เลยครับ

ดูตัวอย่างได้ที่หน้า 128 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1270

วันเดือนปีเกิด 11/12/1994
บ้านเกิด โตเกียว
ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน  B86(E)/W56/H87

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-040 : 19/11/2013

Sano Serika

DIP เปิดตัวเด็กใหม่ เธอเป็นสาวน้อยวัย 18 ที่ทางค่ายบอกว่าเสียงดีด้วยนะครับ ว้าว แบบนี้ต้องรอฟัง
ตอนเธอร้องซะแล้ว น่ารักใช้ได้เลยครับ พบกับเธอได้กลางเดือน พ.ย. ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-195 : 15/11/2013

Makihara Mana

ผลงานเปิดตัวปลายปีในเดือนพฤศจิกายนเป็นการร่วมโปรเจคของ 2 ค่าย นั่นคือ E-BODY และ kawaii นั่นเองครับ
ซึ่งน้องหนู Makihara Mana นั้นเคยเล่นแนวซอร์ฟเสียวเบาๆมาแล้วในรหัส MMND-088 ลองหาดูกันได้ครับ
แต่ตอนนี้เธอเปิดตัวแบบเป็นทางการแล้วนะครับ โดยผลงานแรกจะออกให้กับ E-Body ในต้นเดือนก่อน
และเรื่องที่ 2 จะออกให้กับ Kawaii ตอนปลายเดือน เป็น 2 ผลงานที่แตกต่างระหว่างความน่ารักใสๆ กับร่างกายเอ็กซ์ๆ
ลองดูตัวอย่างกันได้เลย

ผลงานที่ใกล้จะออก ค่าย E-BODY EBOD-329 : 13/12/2013

ผลงานค่าย KAWAII ดูตัวอย่างหน้า 127 >> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1260

ผลงานที่ใกล้จะออก ค่าย KAWAII KAWD-484 : 25/11/2013

Aki Hinomoto

ผลงานเปิดตัวของสาวน้อยวัย 18 ปี หน้าตาน่ารักตากลม จมูกเล็กๆ น่ารักมากๆเลยครับ
น่าติดตามมาก เกิดเมื่อ 22/2/1995 ส่วนสูง 157 cm
สัดส่วน B 83 cm/W 59 cm/H 85 cm
เห็นครั้งแรกชอบมากเลย มารอติดตามด้วยกันนะครับ หนังออกนู่นเลย 22/11/2013 ไม่นานเกินรอครับ !!!
ปล. จั่วหัวว่า First Experience of her life เนี่ยน่าสนมากเลยนะครับ

ดูตัวอย่างหน้า 126 >> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1250

ผลงานที่ใกล้จะออก MDS-769 : 22/11/2013

Omori Yuko

สาวคนที่ 2 ที่เปิดตัวเดือนพฤศจิกายนของค่ายลูกกวาดครับ รูปร่างหน้าตาโอเคเลยครับ
คำโปรยบอกว่าเธอเป็นสาวขี้อายนะ แต่เวลาแสดงก็ต้องเต็มที่เหมือนกัน อิอิ
เรื่องนี้โดนน้ำกระฉูดคาอกเป็นเส้นเลยครับ ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-066 : 1/11/2013

Oku Yumiko

สาวคนที่ 4 เดือนพฤศจิกายนครับ เธอเป็นสาวน่ารักดวงตากลมใสเป็นประกายดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบนะครับ
สำหรับคนนี้มีอายกล้องระหว่างถ่ายทำด้วย เป็นกำลังใจให้เธอกันครับ เดี๋ยวถ่ายบ่อยๆก็ชินเอง
อ้อ เธอเป็นสาวเพียงคนเดียวที่เปิดตัวในเดือนนี้แล้วจิ๊มิ๊โกนเรียบนะครับ อิอิ ใครชอบสาวไร้ขนเชิญทางนี้

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-068 : 1/11/2013

+++ Debut เดือนตุลาคม +++

Haruna Aisaka

ผลงานเปิดตัวใหม่ของค่าย AV แนวเบาๆของเหล่าไอดอล ค่าย Muteki นั่นเองครับ สำหรับการเปิดตัวครั้งนี้เป็น
อดีตสมาชิกของวง AKB48 ที่เรารู้จักกันดีครับ (วงนี้ไม่ใช่วงผลิตดาราเอวีนะครับ อย่าเข้าใจผิดกันไป)
สมัยอยู่ในวงเธอชื่อ Naruse Risa อดีตสมาชิกรุ่น 4 ของ AKB48 เธอเคยอยู่กับวงตั้งแต่ปี 2007 ก่อนจะจบการศึกษาออกไป
ในปี 2009 รูปร่างหน้าตาน่ารักดีครับ ตอนนี้ดูปกไปก่อน ไว้จะมาอัพเดทตัวอย่างของเธอกันครับ  ;)

วันเดือนปีเกิด 13/8/1993
ส่วนสูง 163 cm
สัดส่วน B83cm (D) W57cm H85cm
งานอดิเรกยามว่าง ช้อปปิ้ง / โยคะ

ผลงานที่ใกล้จะออก TEK-052 : 1/10/2013

Mina

หลังจากที่หลายๆค่ายทยอยปล่อยสาวๆ เอ็กซ์ๆน่ารักๆออกมากันแล้ว คราวนี้ก็ถึงคราวของ Prestige บ้างครับ
สาวคนใหม่ของค่ายคนนี้จะมากระชากใจคุณๆทั้งหลายครับ เธอมีชื่อสั้นๆว่ามินะจัง อีกสักพักคงปล่อยชื่อเต็ม
เธอเป็นสาวสวยวัย 22 ปี ผิวขาวผมขาวหุ่นดีมีอดี้เชฟสวยเอ็กซ์มากเลย หน้าตาหน้ารักโดนใจแบบนี้ไม่ผิดหวังกันแน่นอนครับ
อีกไม่ถึงครี่งเดือนรอกันหน่อยนะ  ;)

ผลงานที่ใกล้จะออก ESK-231 : 1/10/2013

Takahide Akari

เด็กใหม่ของ Moodyz เดือนตุลาคม เธอเป็นสาวสวยหน้านิ่ง ดูบุคลิกแล้วเป็นคนเงียบๆเรียบร้อย
แต่ภายในอาจมีความต้องการและความปรารถนาเรื่องเซ็กซ์ในใจ สิ่งที่เธอปกปิดเอาไว้ก็จะเปิดเผย
ออกมาให้หมดในการเปิดตัวครั้งนี้ มาดูกันว่าเธอจะทำให้คุณถูกใจได้หรือไม่ รอชมกันเลยครับ
(ได้เห็นเธอตอนใส่แว่นแล้วสวยดีนะครับ  ;) )

ดูตัวอย่างได้ที่ หน้า 102 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1010

ผลงานที่ใกล้จะออก MIAD-642 : 1/10/2013

Rumi Kurumi

สาวผมสั้นน่ารักอีกคนจากค่ายย่อยของ MAX-A นั่นก็คือ UP's นั่นเองครับ สาวคนนี้อายุ 22 ปี
ประวัติน่าสนใจมากครับ แต่กลัวแปลผิดเลยไม่แปลดีกว่ากลัวหน้าแตก 555+ ใครรู้เรื่องราวของเธอก็มาแชร์กันได้นะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก UPSM-244 : 11/10/2013

+++ Debut เดือนกันยายน +++

Aiko Sunagawa

ผลงานเปิดตัวเด็กใหม่จาก DIP ในเดือนกันยายนครับ ซึ่งเดือนนี้มีเปิดตัวถึง 5 สาว แต่ผมขอคัดมาเลยละกัน
เหลื่อ 1 คนที่โดนใจมากๆ ออกแนวเด็กๆน่ารัก เธอเพิ่งย่างเข้าวัย 18 ปี แต่มีหน้าอกหน้าใจถึงคัพ E
เชื่อว่าต้องถูกใจหลายๆคนแน่ครับ รอติดตามกันนะครับ ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-182 : 15/9/2013

+++ Debut เดือนสิงหาคม +++

Asukura Ryoka

เพิ่งไปเจอมาครับ เด็กใหม่ของ D Collection สวยใสดีครับ ตามสไตล์เด็กมัธยมครับ หุ่นก็โอเคเลย
หน้าอกหน้าใจใหญ่เหมาะมือครับ มาดูสัดส่วนของเธอดีกว่า B87cm(E) W58cm H 87cm

ผลงานที่ใกล้จะออก DGL-021 : 20/8/2013

Marie Fukuda

เปิดตัวสาวคนแรกในเดือนสิงหาคมจากค่าย DIP ครับ คนรักสาวแนวโลลิต้องไม่พลาดกับหนูมาริเอะที่มากับหุ่น
ตัวเล็กๆบางๆ น่ารัก วัย 18 ปีแรกแย้มของเธอ ยิ่งตอนใส่ชุดนักเรียมมัธยมยิ่งได้ใจ รอติดตามกันได้กลางเดือน
สิงหาคมนะครับ  ;)

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-174 : 15/8/2013

Mimi Kitamura

สาวคนที่ 2 กับยิ้มน่ารักๆ เธอมาในลุคทรงผมหน้าม้าปกหน้า ดวงตาโต ร่าเริงสดใส วัยเพิ่ง 18 ปี
ในเรื่องจะพบกับของเล่นต่างๆที่ทำให้เธอถึงกับฉี่แตกน้ำกระฉูดเลยทีเดียว มีแหกโชว์รูด้านหลังน้อยๆให้ดูด้วย
(จะโดนเปิดรึเปล่านะ) รอชมกันได้นะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-175 : 15/8/2013

Kurumi Fujita

สาวน้อยคนที่ 3 สำหรับเธอคนนี้มาพร้อมกับหน้าอกหน้าใจคัพ G นมกลมกลึงเต็มไม้เต็มมือดีจริงๆ สำหรับสาว
คนนี้เธอมีความสูง 145 ซม. ตัวเล็กแต่นมมหาลัยจริงๆครับ อีกทั้งน้องจิ๊มิ๊ก็ยังดกดำเหมาะสำหรับคนชอบสาวมีขน
อีกด้วย ยังไงก็รอขยำ เอ้ย รอติดตามกันได้นะคร้าบบบ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-176 : 15/8/2013

+++ Debut เดือนกรกฎาคม +++

Chinami Tateyama

สาวน้อยวัยมัธยมอายุ 18 ปี เธอมาพร้อมกับหน้าอกหน้าใจทรง F คัพ  หน้าตาน่ารักทีเดียว
ไม่ว่าจะไว้ทรงทวินเทล หรือปล่อยหน้าเป็นปอยก็ยังน่ารัก แต่ต้องรอดูเนื้อในอีกทีนะครับ

ผลงานที่ใกล้ออก  ZEX-171 : 15/7/2013

Nanako Kokubo

คนนี้เป็นสาวหูกางร่างเล็ก วัย 18 ปีเช่นกันครับ จัดว่าเป็นสาวสวยคนหนึ่งนะครับ
เธอเอวบางร่างน้อยตัวเล็กมากเลย เอาใจช่วยเธอกันได้กลางเดือนกรกฎาคมครับ

ผลงานที่ใกล้ออก  ZEX-170 : 15/7/2013

Takesaki Yurina

สาวคนนี้เปิดตัวด้วยชุดสีขาวบางเบาเห็นทะลุจุกเลยทีเดียว อีกทั้งยังใส่นอนซีทรูสีชมพูน่ารักๆด้วย
ส่วนเรื่องบนเตียงต้องคอยดู แค่เห็นปกเธอใช้ปากกับ K ของนักแสดงชายก็ได้อารมณ์แล้ว รอกันนะครับ

ผลงานที่ใกล้ออก  ZEX-169 : 15/7/2013

Rin Yamamura

สาวรูปร่างเพรียวบางผมดำยาวมีเขี้ยวยิ้มสวย วัย 18 ปีคนนี้ เปิดตัว AV โดยเธอโตที่เกาหลี แล้วกลับมาที่ญี่ปุ่น
ไม่แน่ใจว่าเป็นลูกครึ่ง หรือ คนเกาหลี หรือคนญี่ปุ่นนะครับ (แต่ดูจากชื่อก็ญี่ปุ่นล่ะ) โดยเธอได้แสดงบัตรประจำตัวชาวต่างชาติ
ที่เข้ามาในญี่ปุ่นอีกด้วย อันนี้ต้องลองติดตามกันนะครับ มีแหกจิ๊มิ๊สีชมพูน่าดูชมเชียว  :D
(ผมแปลได้ประมาณนี้นะ ลองหาข้อมูลดูแล้วเป็นบัตรชาวต่างชาติที่ออกโดยญี่ปุ่นครับ ใครแปลได้ช่วยเสริมด้วยนะครับ ^^)

ผลงานที่ใกล้จะออก VAL-029  : 5/7/2013

Minami Kogure

สาวน้อยหน้าตาโลลิแบบเด็กๆ ตัวเล็กๆ น่ารัก เธอเปิดตัวในบทบาทของซีรีย์ Doll ในชุดสาวใช้เมดสีดำมีลูกไม้
ดูน่ารักเข้ากับเธอดีครับ จิ๊มิ๊ของเธอก็เรียบเนียนไร้ขน แล้วก็โดนแตกในอีกด้วย ติดตามได้ในเดือนกรกฎาคมครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก NIN-005 : 5/7/2013

+++ Debut เดือนมิถุนายน +++

Ishiyama Naho

ผลงานเปิดตัวในรูปแบบเปิดซิงอีกคนแล้วครับ ซึ่งใครที่ดูแนวนี้ก็แล้วแต่วิจารณญาณของแต่ละคนนะครับ
ว่าจริงไม่จริงยังไง แต่ที่แน่ๆก็ได้อารมณ์การเปิดซิงไปอีกแบบ สำหรับสาวนาโฮะเธอทำงานร้านแว่นตาครับ
เธอบอกว่าเธอเฝ้ารักษาพรหมจรรย์มาถึง 24 ปี ตอนนี้ได้ถูกเปิดซิงเรียบร้อยแล้ว ความเจ็บปวดที่เธอได้รับจะเป็นอย่างไร
เอาใจช่วยเธอได้ในกลางเดือนหน้าครับผม

ผลงานที่ใกล้จะออก MIGD-517 : 13/6/2013

Akane Moriyama

เปิดตัวท่ามกลางสวนดอกไม้ในฤดูใบไม้ผลิที่มีฝนตกปรอยๆ กับหนูอากาเนะ ที่มาพร้อมชุดนักเรียนมัธยมสีน้ำเงิน
และมินิสเกิร์ต เธอจะโดนอะไรบ้าง รอติดตามชมกันนะครับ ที่แน่ๆ 3P ครับ ^^

ผลงานที่ใกล้ออก TJT-017 : 1/6/2013

Shiratori Yuna

สาวผมสั้นคนใหม่ของค่าย Aurora นะครับ หน้าตาคมสันออกแนวเซ็กซี่ๆ อีกทั้งยังมีไฟหน้าที่กลมมนเหมาะมือ
รอคอยติดตามกันได้นะครับ  ;D

ผลงานที่ใกล้จะออก APAK-060 : 13/6/2013

Narumi Kanon

อีกหนึ่งสาวสวยของค่าย ที่จะมาโชว์ลีลาและความสามารถให้พวกเราได้เห็นกันครับ
เธอมีส่วนสูงที่ :157 cm สัดส่วน B:89(E)・W:58・H:85 รอติดตามกันได้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก APAA-207 : 13/6/2013

+++ Debut เดือนพฤษภาคม +++

Ayako Kawajiri

เปิดตัวสาวน้อยวัย 18 ปี ที่มาพร้อมชุดนักเรียนมัธยม และทรงผมเปีย 2 ข้าง ทวินเทล ดูเข้ากับใบหน้าน่ารักๆของเธอยิ่งนัก ในเมื่อเธอกล้าเปียผม 2 ข้าง
มาแสดงหนัง AV ทางผู้กำกับก็เลยจัดให้เธอโดน 2 รูซะเลยทีเดียว เธอจะโดนหนักแค่ไหน ไปติดตามได้ในหนังเลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-157 : 20/5/2013

Mizuno Sayaka

WAAP เปิดตัวสาวน้อยวัย 18 ปีที่เพิ่งเรียนจบมัธยมปลายเมื่อมีนาคมที่ผ่านมานี่เอง หน้าตาเธอดูใสๆเรียบร้อย โมเอะดีนะครับ
ผิวขาวสวยใส หน้าตอนเคลิ้ม ได้อารมณ์ดีนะครับ ติดตามได้ต้นเดือนพฤษภาคมนี้

ผลงานที่ใกล้จะออก WSS-232 : 3/5/2013

----------------------------------------------------------------

Whiteyorks:
คนแรกไม่เคยโหลด ต้องขอลองดูหน่อยนะ อิอิ ขอบคุณครับ ที่แนะนำมา ;D

akanin:
Rina Oshima น่ารักดีครับ

น้องเค้าพยายามดี ใจเกินร้อย

น้ำตาร่วงก็ยังยิ้ม สู้โค่ย เอ้ย สู้โว้ย!!!

euro2016:
ดาราเข้า  มาใหม่เยอะ  น่ารัก  ทั้งนั้นครับ

เดี๋ยวเดือนนี้   ปลายเดือน  คาวาอิ 

bozostuff:
Rina Oshima น่ารักโคตร
แต่มาอยู่ Moodyz รอวันโดนจัดหนักแน่นอน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป