*** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***

<< < (2/277) > >>

KeneMoko:
ขอคอมเม้นท์และความรู้สึกทีละคนเลยนะ

1. น้องชุนกะ เว็บนอกเค้าติดใจว่านมสวยมาก แล้วก็น่าตาน่าโดนทำร้าย

ออกแนวชอบ SM นิด ๆ ตอนนี้ก็กำลังตามเล่นซีรี่ส์ของ Prestige อยู่

ใครที่อยากเห็นน้องหน้าตาแนวอเมเจอร์ แต่โดนทำร้ายปนเสียว น่าจะชอบน้องคนนี้ครับ

2. น้องอาสุ คนนี้ติดใจมากตั้งแต่เดบิ้วท์  เพราะดันไปละม้ายคล้ายพิธีกรรายการในช่องเคเบิ้ล(ฮา)

ตอนแรก ๆ เล่นแนวโดนรุกก่อน ตามประสาหน้าใหม่ทั่วไป  แต่หลัง ๆ เริ่มออกแนวล่าเหยื่อกลายเป็นสาวไวไฟ

แต่ติดตรงที่ Max-A หนังไม่ค่อยมีเรื่องราว ส่วนมากถ่ายอยู่ในสตูดิโอ หนังเลยไม่ค่อยหลากหลายครับ

น้องคนนี้ผมรอดูแนว OL อยู่ครับ

3. น้องรินะ  คนนี้มาแนวเรียบร้อยหวานใส หนังที่ออกมาก็เป็นทำนองเอากันแอบ ๆ

เป็นสาวอ่อนโยน เต็มใจให้เพราะขัดไม่ได้  ตรงนี้มันไปซ้ำกับคาร์แรคเตอร์หลายคนมามากแล้ว

เลยรู้สึกเฉย ๆ  แต่เพราะเจ้าตัวมาอยู่ค่ายกระเจิงอย่าง Moodyz

ก็เลยหวังลึก ๆ ว่าเธอจะมีหนังเพี้ยน ๆ ออกมาบ้าง  อย่างเช่นไปทัวร์รสบัสสักครั้ง หรือแนวเอาท์ดอร์สักหน่อย  น่าลุ้นยาว ๆ

DMX 🏆:
ayami ผมเก็บอยู่ แบ้วๆ ดีครับ  8)

sex machine:
ผมชอบน้อง Rina Oshima คับ
ผมชอบสไตล์ตัวเล็กๆ ขาวๆ
นมเล็กๆอะคับ(แปลกหรือเปล่า)

Poo69:
Azu Hoshitzuki นี่ขวัญใจคนใหม่ผมเลย

KeneMoko:
ตอนนี้ชอบดู Mashiro Kaname ครับ

ตอนแรกออกมากับ SOD อันนี้อย่างโหด โดนลากไปข่มขืนในสตูดิโอเลย

ทำเอาน้องเค้าเกือบแย่  หอบขึ้นหายใจไม่ออกเลยที่เดียว

แต่พอมาเล่นแนวใส ๆ เกิร์ลเฟรนด์กับ Prestige โดนใจใช่เลย

นั่งดูจนจบตั้งแต่ต้นเลยครับ  ทำเอาน้ำเล็ดไปหลายดอกอยู่ ;D

คืนนี้ว่าจะหยิบเรื่องใส่ปลอกคอมาดู เตรียมทิชชู่ผืนใหญ่ไว้แล้ว :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว